Cần Thơ Trúng Event Trung Thu và cái kết cùng bé 68

Lượt xem: 801

Thang65ct

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/9/23
Chủ đề
4
25
16
Cần Thơ
0 ₿
Chào mọi người, mình là thành viên mới.
Tình hình là hôm nay tỉnh giấc có nt cho Bác @Lục A Ka xin code điệp vụ cùng lúc được bác @Dory tặng cho cái code osen free vì trúng event Trung thu thơm phức. Ko chờ được nữa lao qua ngay Bubai lúc 12h trưa nắng đổ lửa.

Dạo này hơi đen nên chọn ngay bé 68 LỘC PHÁT Vào phòng xông hơi được 10p thì bé vào chào với cái ánh mắt tò mò. Cảm nhận đầu tiên thấy bé dễ thương mặt ưa nhìn, giọng nói nhẹ nhàng rất thân thiện.

Trong phòng xông hơi nhìn ra thấy đã trần như nhộng rồi Vừa quấn khăn xong là bé bước vào xông cùng mình luôn, mình ngồi còn bé thì đứng trước mặt vừa lau mồ hôi vừa massage đầu thật thoải mái.

Xông được tầm 15p thì mình lao ra chịu hết nỗi vì nóng, còn thằng đệ ở dưới thì nó cứ muốn bò ra để được em nó chăm sóc. Lau khô xong mình vào bồn tắm bắt đầu cuộc thuỷ chiến với bé. Bé này được cái mình ưng là tắm rất kỉ từng góc khuất luôn Vừa tắm bé vừa kích thích rồi chuyện gì tới cũng tới...1 phát bắn chỉ thiên đánh dấu lãnh thổ
Vờn nhau 1 lúc thì bé kéo mình lên giường bắt đầu massage khoẻ...ở khoản này đánh giá bé 10/10 vì bé chia sẽ khi trước có làm ở Spa nên kinh nghiệm đầy mình
Khoẻ mạnh rồi thì mệt thôi...Bé bắt đầu trườn nuru trườn đến đâu phê tận óc đến đó, vừa trườn bé vừa BJ click ti các kiểu. Phải công nhận bé này kỉ thuật BJ đỉnh, âm thanh JAV thì quá hay luôn, sau 10p thì cũng bắn chỉ thiên phát nữa trong sung sướng. ĐÚNG LÀ NHẤT BUỔI TRƯA NHÌ TRỜI MƯA
Đánh giá
CSVC: sang - sịn - đẹp (có 1 điểm mong cơ sở xử lý mùi nhẹ vì ẩm trong phòng, chắc do mấy hôm nay mưa nhiều)
V1: 8/10 hệ bưởi VN được mùa trúng giá
V2: có lipit nhưng mát mẽ ôm thích
V3: Chà bá luôn bao đã
V4: Sạch sẽ gọn gàng => Bé cho anh em có gu có da thịt mũm mĩm dễ thương, da dẽ trắng mịn hồng hào
Tic: Free Onsen 1 Mình up lên Onsen2 +400
Tip: Bằng giá vé onsen2 1200 (bonus thêm 100 cho bé vì nhiệt tình)
Cám ơn Bác @Dory đã tạo điều kiện trãi ngiệm. Cám ơn A/E đã xem bài!

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ Dubai chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 68. Dubai cám ơn anh trai đã có những góp ý đến cơ sở. Cơ sở đã ghi nhận và sẽ khắc phục sớm nhất ạ. Dubai chúc anh trai ngày mới vui vẻ, hạnh phúc.

• Like
Điểm cảm xúc: Thang65ct