Tưởng k phê ai ngờ phê k tưởng cùng DDCN số 25

Lượt xem: 1,845

Newbie1

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/3/19
Chủ đề
7
61
18
27
0 ₿
Thứ 7 vừa rồi có trúng đc event của mod @Dory nên chiều sắp xếp đi luôn dù người đang đuối vãi đái ra. Code của mod gửi có yêu cầu số 10, nhưng khi đến thì e đang bận và cũng có khách đặt trước đang chờ nữa nên thôi mình bảo random.
Sau khi xông hơi xong thì em nó cũng bước vào, thấy mình dây thì lúc đầu cũng k ghiền lắm (do mình thích hơi múp chút :D) nhưng cũng không có thói quen đổi nên thôi. Thấy mình ra thì em nó lâu người cho khô rồi bảo chờ e chút để đi pha nước.
Trong lúc chờ nước nguội bớt để tắm thì 2 ae ngồi nói chuyện. Thấy mình có vẻ mệt thì em nó có qua ngồi và ôm như người yêu, khá là thích :D:D Vào tắm thì em tắm rất kỹ, chà mọi ngõ ngách k chừa phần nào.
Mass khỏe: Không có gì để chê, bấm huyệt rất sướng. Nhưng có lẻ do mỡ mình hơi dầy nên lúc đấm bóp thấy hơi thiếu lực (cái này thì tùy mỗi người thôi :D)
Mass mệt: Em đi lưỡi từ chân lên tai, k sót chỗ nào. Sau đó lại tự xoay quay người đi ngược xuống lại và chuyển dần về 69, rất đã :D:D Em làm full skill từ liếm bi, lau cột,... đc 1 lát thì mình cũng đầu hàng với em nó luôn :D
Sau khi xong thì em nó cũng k hối mà vẫn nằm ôm mình nói chuyện, đc 1 lát thì mình mới bảo vào tắm lại để về.
Đánh giá về số 25:
Face: tròn, dễ thương.
v1: cam việt, lúc đầu nhìn hơi nhỏ nhưng vừa tay, bóp sướng.
v2: eo nhỏ, mình dây mà.
v3: căng, khá to nếu so với dáng người của em nó.
v4: khá là rậm rạp :D:D
Thiệt hại:
Tic: vé event của mod @Dory
Tip: theo mức độ hài lòng + cafe cho locker
p/s à còn kèo đc em nó 1 ly gongcha, bữa nào quay lại đòi mới đc B36B36

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Được sướn con được uống tà tữa nhất bác rồi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Riêng muội sẽ phạt bé mới được , muội còn chưa uống được trà sữa mà huynh lại được rồi . Mê trai thế này thì khổ muội rồiyociexpress04

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
Thế Muội có mê k vậy để a còn biết đường mà ấy ấy

Newbie1

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
11/3/19
Chủ đề
7
61
18
27
0 ₿
Haha, mê trai đầu thai mới hết mà muộiB60

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Dory chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm đầy thú vị. Chúc anh và anh em congdong luôn may mắn trong event để có những giây phút thưa giản bên các nàng tiên.

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Bé rất cá tính đã gặp bé và cung lên đỉnh chỉ với 1 nốt nhạc