Massage Khoẻ - Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân !

Lượt xem: 2,151

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
Bây giờ đầy spa vuốt lướt mộc lên như nấm sau mưa đến mức gần như bão hoà với csvc hàng sang chảnh và chất lượng em út cũng rất ư là teen xinh , nhưng đâu đây còn có 1 số tiệm HTGD với giá bình dân nhưng tiệm luôn có 1 vài em là hoa khôi của tiệm để làm trọng tâm của quán ... nay mình gt ae cộng động 1 nơi nhe có 1 bé người Kiên Giang , sinh năm 2k , body mình dây cây cảnh.
Giá vé 200k/ phút + tip tuỳ hài lòng của khách nhưng đối với mình thi 500k
Tiệm có gần 10 em nhưng có bé rất xinh , em ấy làm cũng từ năm 2022, 2023 gì đó đến nay và có khả năng là đã đủ giàu và nghe phông phanh là cuối năm nay 2 chị ẻm về quê luôn ( kể tui nghe vậy ) chứ tui ko biết thật hư sao .
Tiệm hớt tóc gội đầu Mai Vân - địa chỉ Số 8 Cống Quỳnh - P. Nguyễn Cư Trinh - Quận 1-TPHCM

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
794
542
12589
0 ₿
Tạo chắc chắn bác là thag "Tâm Tình " hồi xưa hoặc bạn bè ae gì.Rev kiểu jk chang nó.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
Thánh mò qua đó đi - tui cho sdt và zalo tiệm nè cho hỏi - kể cả sdt và zalo bé đó ( hình đây có - inpox) cũng thấy ông rv bài kia nói muốn tìm HTGD đổi gió - tui mới rv mà tui ko mê đi HTGD vì lụp sụp lắm nhỏ hẹp, cái tiệm ko lớn nhe

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
43
1,352
311
TPHCM
4 ₿
200k/phút . Vô đó đốt tiền hả fen,tiền chứ đâu phải lá mít

chuột chuột

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/12/23
Chủ đề
2
58
30
An giang
0 ₿
Có massage ko bồ

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
@Lạc Đời nó mổm thí kich nhưng hắn âm thầm đi húp đó @cuonghoib6 ơi

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
94
72
0 ₿
Tôi hớt tóc có 100k. Gọi đầu 70kk. Rồi trong đây có nhận hem ta. Tôi chỉ muốn lành mạnh típ 50k. Theo DV có làm hem ta. Góp ý tí với.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
LÀM NHƯ NHÂN PHẨM DANH GIÁ LẮM MÀ BÔI NHOA DANH DỰ BÁ, MOÁ ĐI THƯA NỮA CHỨ HÀI VÃI, ANH GIÀ CÁI ĐẦU RỒI, KO PHẢI TRẺ CON ĐÂU MÀ HÙ, ANH CÒN BẦY KHỈ Ở RỪNG SÁC EM NÀO MUỐN ANH ĐƯA XUỐNG ĐÓ NÓ HIẾP XONG VỀ , ANH THÌ XONG VIỆC KÉO QUẦN ĐỨNG DẬY LÀ ANH ĐI VỀ ĐÓ NHE, NHẮC NHẸ CHO MÀ BIẾT VẬY ĐÓ , HƠN NHAU CÁI NÃO KO PHẢI HƠN NHAU CÁI TINH TRÙNG LÊN NÃO , NGU MÀ CÒN TỎ RA NGUY HIỂM - ANH CHO 1 KẾ LÀ SỢ CHƯA - KO SỢ SẼ CÓ KẾ MỚI MÀ LẦN NÀY LÀ ĐI TỚI RỪNG SÁC