Massage Khoẻ - Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân ! | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân !

Lượt xem: 2,155

Zuzuize32

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/8/23
Chủ đề
1
129
86
0 ₿
Gỏ chữ bình thường đc k, đã nói chuyện lan man còn quánh chữ bự, rối mù con mắt

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
112
91
TPHCM
0 ₿
Viết hoa như vậy chắc là đang cay cú lắm rồi à bác

• Haha

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Viết to cho tên kia hắn đọc để biết thêm mùi đời. Có đâu ko húp được em nghờ i cái cay hay sao ý, còn nhân phẩm danh giá danh dự, ẹc oan cho thị mầu ak....chăc đi kiện tội bán hoa bán bưởi bị cướp hay tui dùi hoa dập lễu đây hay thay trời hành đạo. Đúng là lạc đời nên chưa nếm trải hết mùi đời . Đôi tên nick là mùi đời đi chứ lạc đời cái gì

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82 and Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Thôi mày im *** đi.già cái đầu đi hết chỗ này chỗ khác lừa người ta phục vụ đã boa 150k 200k.đi hết chỗ nào là tiếng xấu chỗ đó.Tao đi spa massage đi chỗ nào là mấy e khen dễ thương.Còn mày già cái đầu đáng tuổi chú bác ngta mà làm mấy cái chuyện bá dơ. Mở mồm là đại gia chịu chi này nọ mõm thịt e này e nọ chưa ai biết đó là sự thật.
Ae ai đi Spa SKV vô đó hỏi mấy e KTV hỏi a Điền là ai họ sẽ nói cho.t nghe mấy ẻm kể mà xấu hổ thấy luôn đó...
Chẳng cần biết mày giàu có hay đại gia gì.trước hết chơi sòng phẳng chơi giống ae khác trước đi chứ đừng bốc phét sống phong bạt chả ai tin đâu

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Tốt đẹp quá danh giá quá nên ai cũng khen về khoe với gd là mây đi mâtxa được khen vậy đó. Nói ko biết nhục cái thứ đi đêm mà làm nhu hay khen, tao cân nó chê luôn miễn tao sướng c h y m. Mây khỏi kich tao vào svk là chúng nó fai pv thôi. Còn may giau co may chi ke may. Tao boa miễn em ut cuối đầu vui ve và ra ks là thành công thôi còn may xin hửi l nó còn ko cho ở đó mà boa có 150 hào

• Haha

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Thag nào cầm tiền vào SKV dụ còn ngta vuốt lướt xong boa có 150k 200k.thag nào vậy.kkk.mở mồm kêu đi xe hơi cầm mấy chục triệu.kkk
Vô book vé thường xong kêu ngta vuốt lướt này nọ xong boa 150k,200k.
Nếu ông là đại gia thật thì làm sỉ nhục giới đại gia.kkk

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Volodia and Lucky82

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Chỉ có tên nào có nick name lạc đời mới boa 150 hào. Còn anh boa là em nào cũng vui vẻ và lấy zalo kb hẹn i ch i ch hết chú ơi. Ko tin vào hỏi đi. Mây em biet nhin người lăm . Cu chuối nó khác cu sâm

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
94
72
0 ₿
Bão yari mới xong. Rồi 2 bác lại gây cơn bão nữa. Kkkk rồi chuyện GDHT cũng có thể kịch nhau nữa hả. Kkk

Lucky82

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/7/24
Chủ đề
3
112
91
TPHCM
0 ₿
Riết 2 cha này lên bài nào cũng cãi lộn,đá xéo qua lại ì xèo. Đọc rối.ko biết bên bào đúng.bên nào sai.
Kiểu như 2 cha diễn kịch múa rối

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
590
338
39
0 ₿
ông @LÊ THANH ĐIỀN dụ đc em kia như trúng độc đắc hay bay lên trời. Cứ nhai đi nhai lại. Chưa chắc gì đã dụ đc nữa. Mn ko cần ông phải la lớn, ở đây nhiêu ông làm đc hơn thế. Bớt bớt ảo tưởng lại. Nếu ngon thì dụ thêm nhiều em khác vào, chứng tỏ ông là dân chơi thứ thiệt

• Haha
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
TUI VỪA DỤ MÀ TUI CHO ẺM BIẾT BÀI HỌC TỘI NGHE LỜI KU LẠC ĐỜI LÊN SÂN SI VỚI TUI, TUI CHO 1 KẾ LÀ DÍNH NGAY, TUI MÉO THÈM DỤ NỮA, ĐI NƠI KHÁC VÀ TIẾP TỤC TUNG HOÀNH , CÒN ẺM MÀ CÒN SÂN SI, TUI CHO AE ĐỆ TỬ VÀO CHƠI CHUNG VỚI ẺM CHO VUI

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
671
452
Khắp SG
0 ₿
Tui hóng câu kết này nè. Làm liền đê ông. Kêu 500 ae vào đê:ami-(47): có hãy nói nha. Đừng như cái 100tr nha ông:ami-(47):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Lucky82