Massage Khoẻ - Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân ! | Page 3 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Vẫn còn 1 số bóng hồng đi lạc vào chổ bình dân !

Lượt xem: 2,155

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
671
452
Khắp SG
0 ₿
Tui không cần ông bao đâu, tui không có nhận của ai hết. Các cơ sở mời tui vé free tui còn không nhận nữa là :ami-(47):
Còn về húp bé thì tui không có thiếu. Ngay cả idol tiktok tui còn chụp được thì bé Kim xi nhê gì ông.:ami-(47):

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Đã vậy ba , tui mê em moi anh mà dao này lubu thật ko đi xa được với bi may con đao quân 7 du miết , nay bực lok sach đe qua tuần tui thư mo vào ga ẻm coi sao

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Né ổng ra coi chừng bị mấy e út bị ổng lừa đánh hội đồng liên lụy đó.Tui sợ mấy thanh niên nổ mình ăn chơi đại gia mà thực chất chi tiền bá dơ ăn chùa gái .kkk

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
795
544
12589
0 ₿
Tui nói ở đời có vay có trả.Đi chơi gái mà lừa gái này nọ như ông Điền có ngày gánh lấy hậu quả.tụi cgai nó k phải dạng vừa đâu nhất là làm ngành massage spa.Đó giờ tui đi chơi lúc nào cũng sòng phẳng.Có sao nói vậy thui.Tiền ít chơi ít tiền nhiều chơi nhiều.Chứ k phải ông Điền cầm cục tiền vô lừa ngta này nọ xong boa 200k.ngta k bị lừa lên đây nói xấu này nọ.ngta kêu gặp mặt đối chứng k dám .
Ae thấy mặt ổng dày chưa.Tui mà ổng chắc k dám nc trên cộng đồng nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Mây hỏi con lol nào tao boa 200k lam sao ma nói lưa, còn em nghi tao nói thẳng là nó ngu nghe lời mây tao cho nó bài học biết lợi hại của mạng ảo và thực tế, tao biết chắc ẻm đọc hết cmt tao và giờ sợ rồi, tao có chiêu chơi xong block cửa xe bỏ ẽm tao về, xin chi trang nghi mây hôm luôn về nt tao anh đối xử với em vậy , cc cho chưa cai tôi nghe lời mây

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
346
vietnam
0 ₿
Tụi nó bị may thoi lỗ đít nên nó ghê lắm