Vào pa relax gặp bé 96 liệu em có biết 69

Lượt xem: 2,721

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tôi tên Cương

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/7/20
Chủ đề
1
16
2
0 ₿
Nghe thằng chiến hữu quảng cáo về bé 12 bên pa relax nhưng vẫn chưa có dịp diện kiến thì hôm nay chủ nhật có chút công việc bên sư vạn hạnh nên cũng tranh thủ chạy sang trải nghiệm 1 chuyến.

Đúng là chưa có duyên với nàng, lúc vào thì bé đang bận định đợi lun mà thời gian không cho phép nên thôi random luôn xem thế nào .

Về csvc thì quá ok phòng sạch sẽ thơm tho trang trí cũng sang trọng, lịch sự.

Nay đi được em 96 chăm sóc , nhận xét chút về e nó thế này :

Gương mặt cười nhìn rất duyên, theo mình 9,9đ ( anh em đi thử xem mình có nói quá ko )

V1 to tròn săn chắc.

V2 eo thon.

V3-V4 điện nước thì tràn bờ

Mát khoẻ bé đấm bóp rất có lực , đấm tới đâu khoẻ tới đó bóp tới đâu tê tới đó . Làm rất bài bản và đầy đủ từ đá nóng đến túi nóng thêm cái thêm được cái ấn huyệt mát xa đầu rất thoải mái .

Mát thái bé bắt đầu lột trần ra đê lộ rõ cặp gò tươi mát tròn trịa phải nói là rất đẹp . Không có gì phải vội vàng bé áp người xuống chơi ngay màn cháo lưỡi truyền thống tay thì luồn vô quần vọc thằng nhóc 1 tăng còn Hj nhẹ nhàng nữa chứ . Tui cũng hưởng ứng theo mà luôn tay theo phản xạ tìm đến nới cần đến . Một cảm giác ướt át đến không ngờ. Được một lúc thì bé lật úp tui lại bắt đầu dùng cặp ngực quyền lực của mình mà chà nhè nhẹ từ lưng cho đến tậng bắp chân . Hết úp rồi lại ngữa e lại chà từ chân lên đến đầu rồi đưa ngay bầu sữa vào mặt đê tui thoã sức mà bú bình . Cảm giác vừa bú vừa bóp bình nó sướng làm sao , phải nói là bé ngoan quá sức tưởng tượng. Ngậm bình cháo lưỡi no nê rồi bé nhẹ nhàng lướt nhẹ xuống chăm sóc đến thằng nhóc . Cái cảm giác nóng ấm bắt đầu lam toả , bé từ từ ngậm chặt thằng nhóc rồi mút một cách điêu luyện . Hết liếm rồi mút hết mút rồi liếm bé cứ thế mà chăm sóc thằng nhóc ko ngừng nghĩ, bất ngờ e quay người 180 độ chơi chiêu 69 thần thánh luôn . Khúc này cũng k nói nhìu làm gì các bác cũng tự hiểu việc mình nên làm rồi . Đến cái thế này rồi thì âm thanh cũng k kém phần hấp dẫn chẳng khác nào phim *** nhật . Và rồi cuối cùng bé dùng chiêu bánh mì kẹp xúc xích để hạ gục tui hoàn toàn không có đường chống cự trước sự mãnh liệt của bé .

Xong rồi bé tắm lại lần 2 mà bé làm có tâm thật lần 1 lần 2 gì bé tắm cũng đều chu đáo từ thằng anh tới thằng em . Rất kết bé ở điểm này và hẹn nhất định sẽ gặp lại bé trong thời gian tới.

Tìm bé kia ko gặp lại gặp bé này, 96 tưởng e ko biết 69 chứ. Ai ngờ quá phê.

Lúc đi khoẻ lắm lúc về run rẫy cả người.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh3 sài gòn

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
416
114
34
0 ₿
Chúc mừng bác, em này là skill đầy đủ nha

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Pa relax cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Pa relax sẽ thay đổi nhiều hơn nữa để khách hàng có những trãi nghiệm tốt nhất. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tên Cương
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.