vib tân bình.

Lượt xem: 11,214

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Bác này chắc dưới quê mới lên

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Ko nên nói thế bác ơi. Đời lắm kiểu người. Có người thích ăn ngọt, có người thích ăn mặn. Việc gì phải xỉa xói những người không cùng quan điểm với mình. Đơn giản đó là sở thích và gu của mỗi người. Họ có tiền họ bỏ ra chơi, sao bác lại quan tâm và phán xét về việc họ bỏ tiền ra chơi cái gì và chơi như thế nào nhỉ ? Đồng ý rằng có nhiều nơi dùng thuật ngữ này nọ đánh bóng dịch vụ, tôi cũng cữ kì dị ứng kiểu đấy, nhưng có phải cơ sở nào cũng thế.

Đối với trai trẻ tuổi 20 thì sinh lực sung mãn, đụng tí muốn phọt thì có thể ức chế vì loại hình này. Những với những người bước sang tầm 30, 40 thì thể loại gái nào cũng tiếp xúc rồi, nhiều khi có vợ con rồi, phun phọt cũng nhiều và cảm xúc cũng đã ít nhiều chai sạn rồi thì họ cần một thú vui mới lạ lẫm hơn, không chỉ là giải quyết sinh lý thông thường, mà còn phải mang cảm giác mới lạ, dăm ba trò vuốt lướt này có thể làm họ hưng phấn, nhưng đến mức ức chế thì ko hẳn lắm.

Để ý đi, các cơ sở thể loại vuốt lướt này tôi đi thì thấy khách ở độ tuổi 30 đổ lên thôi, rất ít người trẻ. Độ tuổi này nhu cầu sinh lý vẫn cao, nhưng không hùng hục và khí thế như trai trẻ 2x, một mặt thì độ tuổi này là độ tuổi có chút gì đó trong sự nghiệp rồi, nên vé 500k hay 1 củ thì nó chủ là một cuộc vui, ko đáng bận tâm.

Bạn có thể thấy họ khó hiểu, có ai sinh ra để hiểu người khác đâu bạn. Thay vì thắc mắc thì sao ko tự chơi theo cách của bạn và ngừng phán xét những người không chơi theo cách của bạn nhỉ ?

zing

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/7/23
Chủ đề
0
21
9
Da
0 ₿
Thôi đi cha. Nói nhiễu loãng. Nói thẳng là nâng bị. Ok không ok thì lướt

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
"Ok không ok thì lướt" - câu này dành cho ông mới phải. Tôi nói thích thì đọc, ko hợp tai, ngứa mắt thì lướt đi cha. Tôi ko vi phạm nội quy diễn đàn thì quyền gì cấm ?

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Đúng là nickname hợp với cách nói chuyện luôn, nghe là thấy nhóc tì hôi sữa :))
Cách chơi thì có hàng trăm hàng vạn kiểu, ai thấy phù hợp thì họ hưởng ứng thôi bồ ơi.
Mà có phải ngày đíu nào cũng k đc ra đâu mà hại với chả k hại sức khỏe :))

công tử trà đào

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/23
Chủ đề
4
104
51
Vozlwl8989
0 ₿
thế thì oke đấy bro, bữa mới khai trương mình có hỏi thấy phòng riêng có cả phòng tắm kính trong là nghi nghi rồi. chúc đồng dâm ngon chym nha, kaka

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Vậy là các bé Ngu quá ha Bro. Rồi Típ ra sao. Có giá 100 200 không nói ra luôn đi Bro.
Các bé VIB đọc dòng này xong nhớ chấn chỉnh lại mặc định nha. Làm ngoài gói mắc công dời chỗ hoặc hết kiếm tiền được đó nha mấy đứa. Mắc công lại bị mang chữ Ngu vào mặt nhé :2onion2:

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông lo xa cho họ quá kkk

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
100-200 to như bánh xe bò. T chưa đi VIB bao giờ. Đừng tự cho mình thông minh, ngoài gói ngay cả tên cơ sở t còn ko nói nên ko cần chữi mấy bé NGU

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
98
68
0 ₿
Cộng đồng sinh ra là để mọi người chia sẻ, bàn luận, còn ai cũng lủi thủi chơi một mình thì không có cái cộng đồng này đâu bác à. Đọc giọng văn của chủ thớt là mình biết chưa trải nghiệm nhiều nên mới góp ý để bác ấy có thêm góc nhìn, mình cũng tiếp nhận rất nhiều góc nhìn từ các bác khác thôi, đó là giá trị của hai chữ "cộng đồng", còn mình góp ý xong rồi mà bác vẫn thích thì bác ấy cứ làm thôi, tiền của bác mình chả ý kiến gì cả.

Hơn nữa những gì mình nói là hoàn toàn khách quan chứ không hề có ý bài trừ, phán xét nhé. Quán mới mở thì chuyên nghiệp thế quái nào được, còn chuyện cương cứng mà không cho xuất là rất nguy hiểm nhé, bác không tin có thể lên google kiểm chứng

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi nói ông xàm nhất cái cộng đồng này đấy.
Chổ người ta đang nói chuyện chủ đề chia sẻ chổ ngon cùng anh em
Tự nhiên ở đâu chỏ mũi vào hỏi húp là húp cái gì.
Rồi nào là bo thêm 1-2 tram.rồi nói các bé ngu.
Người ta bàn luận ở chổ khác(chỉ là trong bài viết này thôi)
Bỏ cái tật này để ae thương đi nghen
Lần sau ai nhắc gì liên quan tới mình hẳn nói. Còn ko nói bậy anh em chửi ráng chịu

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Không nói cũng chẳng cần nhé. Người tự cho thông minh là Bro rồi dùng cái miệng gì đó. Rồi nào các gói ngoài dịch vụ. Biết tự mà chơi mình rồi ém luôn đi. Nào là nói ra rồi húp không được. Ngoài gói dv như thế là khôn à:2onion2:

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Tui đang chọt, ổng kia nói dùng cái miệng hay mà thì tui hỏi 1 200. Nếu cái miệng hay thì típ ít vẫn làm. Chắc ổng thông minh

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
48
30
0 ₿
haizz. cãi miết. đã nói tui dân đi ms mệt. tui ở dd này từ hồi (robotbua > lươn chúa) + chú mười từ 6.7 năm trước r. đi ms mệt qài cũnq chán. riết chẳnq còn cơ sở nào k đi. mà chưa hề viết 1 bài nào ms mệt cả. hổm rài mới để ý dụ ms khỏe mà vuốt chơi chơi. nên thấy vậy. nên tò mò thử lần đầu xem cảm giác như nào. tui thừa biết vé 430. chỉ cần típ 2.300 là đủ rồi. nhưnq tại tui dư tiền. thíc típ thêm.
và tui có cứnq mà k ra đc để nguy hiểm. làm sao mấy ônq bik dc sau khi tui để nó cứnq đi về nhà ngủ à. phải đi tìm chỗ xả chứ. cái tui mún là trải ngiệm. rồi kể lại vs mấy ônq như thế. vui vẻ thôi. xem nhìu chỗ như nào. nói chunq thì cũnq thíc môn này.. già rồi. nên cần vuốt như này cho thoải mái. ngta mún chơi sao là chuyện của ngta. miễn ngta thíc là đc... Thân ^^.

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
Ko cần thì im, rep cmt của t làm gì. Chưa gì đã bảo các bé ngu thì t cũng hiểu con người m như thế nào.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Tui ko cần tui mới nhắn là tui ko cần, chứ ko nhắn mắc công mọi người lại nghĩ tui ở trong số những người cần vậy thì sai. :2onion2:
À mà con người tui như thế nào là như thế nào. Bro nói rõ ra xem. Không lẽ Bro đánh giá qua 1 2 cái cmt.:3onion24:
Và câu nào tui nói các bé Ngu thì Bro trích lại tui xem.