vib tân bình.

Lượt xem: 11,118

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Thằng chim sẻ này nói hay và đúng nè. Thằng nào ý kiến ý cò thường là còn trẻ sung như trâu ko đc ra ko chịu đc rồi lôi sức khỏe sinh sản ra đổ thừa. Tao từng nghe 1 bé spa kể để đc thuê bộ đồ bé đang mặc ( muốm bé nude) khứa kia vô nhìu lần và mỗi lần típ thêm 1 củ, lần cuối khứa típ 1 xấp mà ko mua đc bộ đồ. Qua đó mới thấy thứ họ đi tìm là cảm giác chứ ko phải chỉ đơn giản là khỏe hay mệt. ... tao cũng thế mà

• Like
Điểm cảm xúc: Snowfox

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi nói cho nghe nè. Xong rồi im nhé.tự nhiên 3.4 ông ở đâu đâu,nhảy vô bài người ta cãi. Mà chủ đề lại không liên qhan gì ở Vib spa.
- @PhongkenJi nói tui chia sẽ chổ đi chơi đỡ phí tiền.
- Tôi nói của ngon nên giữ húp một mình
- Họ nói cùng quan điểm,chia sẽ ra hết được húp tiêp
- Ông nhảy vào hỏi húp là húp cái gì.
- Họ nói những cái mà gói ko có.phải nhờ vào cái miệng
- Ông tự nói thêm 1-2 trăm,rồi nào là mấy bé nv vib ngu nếu bị phát hiện mất việc...
Chốt: Ông có vấn đề về đọc hiểu,thêm tư duy lệch lạc.
Muốn cà khịa hay đâm thọt ai thì trước tiên phải thông minh lên,hùng biện tốt vào. Chứ không nghiệp quật lại ngóc đầu ko nổi đó.kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vậy đây mà không thừa nhận mình nói người ta ngu. Nói tận 2 lần luôn mà. Đúng là xảo ngôn của người dốt.kkkj

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
mà chưa chắc 500 đã đc hj lun. con pé k kết thì lấy j nó làm. đã kết rồi thì làm tip nhiu mà chả đc. tối qa tui mới đi thử 1 chỗ nữa nè ônq. cũnq gần đó luôn. mà chỗ này nó hj cho ra luôn. chỗ này coi bộ cũnq êm hơn vib. mà tui chưa dám lên bài á. thấy cãi lộn qá. nên thôi.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ví dụ cái quan điểm cũ của ông.là không chia sẽ ktv
Vậy mình ib xin thông tin cơ sở đó dc ko kkk

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
con pé làm tốt hay ko. ko nên nói. k dzui thì mốt book đứa khác. có j đâu. mình đâu thiếu tiền. dzui dẻ hôu.. ib cho địa điểm xịn lun =)))

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Kkk tui biết và tui hiểu điều đó. :2onion2: Tui muốn nhiều cmt và điểm nhấn. Ai nói sao nói à.:2onion2:
Tui cmt xàm xàm. Bro nào chữi thì tui nghe,:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Thì tui nói mấy bé mà chứ tui đâu có nói mấy ông ở đây. Này là nhắc. Khi nào tui nói: mấy bé Ngu. Thì đó mới là tui nói.
Ps: cmt tiếp nha Bro.:2onion2:

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Giờ toàn kiểu gì đâu ko à. Vào review thì bị bảo seeder. Mới đi về, chán chả muốn review luôn. Ông nào muốn biết tự trải nghiệm. Giờ cũng làm biếng review và cung cấp thông tin trên này rồi :))

• Haha
Điểm cảm xúc: galardo

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
92
68
0 ₿
Cám ơn thông tin của bác, nói vậy là hiểu rồi

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
ngu thật hay ngu giả v. chỗ massage khỏe. mà đòi sờ chỗ nhạy cảm. mún sờ thì qa chỗ massage mệt mà chơi.
bộ tính mún tiền ít mà đòi hít l... hoa hậu hay j.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
Chào anh em, LAK có đi ngang qua bài viết có đôi lời như sau:

Tất cả thành viên viết bài chia sẻ trên cộng đồng dù ít dù nhiều, dù bài viết đã chỉn chu hay chưa, ngắn hay dài,... đều là đang chia sẻ đến tất cả mọi người, đều là sự đóng góp đến CỘNG ĐỒNG CHUNG giúp anh em có thêm thông tin, LAK nghĩ điều đó rất đáng để anh em TÔN TRỌNG và GHI NHẬN ĐÓNG GÓP của chủ TOPIC ( tất cả topic chứ không riêng bài này )

Nếu anh em nghĩ bài viết sai sự thật, đạo văn, chia sẻ những thông tin gây ảnh hưởng đến bất kì thành viên nào ( cả member lẫn cơ sở thành viên ) hoặc vi phạm nội quy diễn đàn, hoàn toàn có thể inbox LAK hoặc nhấn nút Báo Cáo ở mỗi bài ( tất nhiên phải có bằng chứng chứ không thể nói vu vơ được nhé ) thì LAK sẽ xử lý.

Ngoài ra, tất cả những bình luận tiêu cực, cố tình gây sự, làm ảnh hưởng đến tâm lý động lực để các anh em đi chia sẻ viết bài thì LAK sẽ xử lý nhé. Các anh em có quyền tự do ngôn luận ( trong giới hạn nội quy diễn đàn ), có quyền viết bài hoặc không nhưng nếu gây tác động để anh em khác không viết bài thì LAK sẽ xử lý thẳng tay

Trên tất cả, anh em chúng ta là một cộng đồng, là cùng 1 mái nhà chung có đam mê bộ môn massage theo đúng như tên gọi là Cộng Đồng Massage. Nếu mọi người đều chơi riêng thì sao còn là Cộng Đồng

• Love
Điểm cảm xúc: Lực phạm and hầm cá chê

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Ý tôi là chán chả muốn review trên diễn đàn vì sợ bị bảo là seeder ấy. Chứ dịch vụ bên VIB thì giống Emo đến 99,99% ông nào đi Emo nhiều thì có thể mường tượng ra bên VIB này. Có thứ duy nhất khác Emo là csvc thơm xịn mịn hơn hẳn Emo nói riêng và các spa khác nói chung (Joko, hay Orchid csvc vẫn thua VIB, phần vì VIB mới mở nên cái gì cũng mới tinh).

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Này Bro nói đúng. Ai nói sao nói kệ đi Bro. Cảm nhận sao thì viết vậy thôi. Quan tâm chi Bro.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
ib tôi địa chỉ đó đi ông, có vuốt art mà cho ra là ok rồi. chứ ko phải hj kiểu công nghiệp