Q.1 [Vietlott] 58 là số 2 ko ai là số 1

Lượt xem: 834

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
May mắn 1 lần nữa đoán bừa trúng được Vietlott. Cám ơn mod @Dory đã gửi code. Lần này may mắn chọn được cơ sở Dubai Q1

Và thế là mình xách mông đi Dubai thôi. Dubai Q1 có bé lễ tân mới đang đào tạo thì phải, nhìn cũng tươi mới hơn mọi lần :D
Vì lần này có code free onsen nên tính tới nơi random thử xem thế nào nhưng mà vẫn ko random được, vẫn rơi vào vòng tay hoàng hậu của lòng tui nàng 58. Suy nghĩ mất 1/10 giây up lên vé Onsen 2 ngay và luôn.

Lên phòng thì tui ko xông hơi, chỉ ngồi nghịch điện thoại và chờ người nơi ấy thôi. Khoảng hơn 5’ thì nàng cọp cũng xuất hiện. Vẫn gương mặt thật sự rất là xinh đó cùng body xịt máu mũi, hôm nay còn mặc áo crop top bé tí và váy đỏ lộ đôi chân dài gần cả mét nhìn ko chịu nổi đó mà.
Đánh giá nhanh:
- Face: 10/10 xinh 60%, đẹp 40%
- V1: 10/10 Cam Mỹ đã độ nhưng vô cùng hợp với dáng bé
- V2: 10/10 Eo ót thích lắm, ôm trước sau, trên dưới kiểu gì cũng thích
- V3: 9/10 Cũng rất là hợp lý và cũng rất nẩy
- V4: Hợp nhau thì cô bé sẽ khóc 1 dòng sông

Do quá quen rồi nên bé vô quăng cái giỏ đó nhảy tọt lên lòng ôm ấp, hun hít nhẹ nhàng chào nhau, tâm sự dăm ba câu về cuộc sống. Trong lúc tâm sự thì 2 đứa vẫn thả dê mò mẫm nhau. Thực sự cảm giác hiểu nhau ngồi trên ghế vừa nói chuyện phiếm vừa mò nhau nó pheeeeee lắm các bác ạ được 1 lúc thì đi tắm.

À mới gặp các bác nhìn móng tay bé dài thì đừng lo lắng khi tắm hay thư giãn bị gì cào hay gì nhé. Cọp nên phải có móng chứ nhưng bé master mấy cái này luôn rồi nên tắm táp rất kĩ, kèm theo những màn động chạm tinh tế kích thích. Rồi cái gì đến cũng đến, vờn nhau trong bồn, hun thằng anh nhiều thì tới lượt thằng em cương cứng ở dưới nãy giờ. Kĩ năng BJ của bé lúc thì nhẹ nhàng, mơn trớn lúc thì quyết liệt mạnh mẽ nhưng đều phê tới nóc. Vừa được người đẹp BJ vừa đc khám phá đủ các vòng mướt mát nên 10’ tui cũng phải chào thua và bắn ra tới giọt cuối cùng. Xong thì bé tắm lại rồi cả 2 ra giường massage khoẻ và chờ hồi sức cho hiệp 2.

Ra giường thì tui là kiểu thích massage khoẻ, bé làm cũng rất ok, bóp rất có lực nên cũng giải toả được nhiều căng thẳng tích tụ cả tuần. Lướt nhanh qua màn massage khoẻ tới các màn trườn và lưỡi. V1 bé đã nâng cấp nên trườn đến đâu phê đến đó, lưỡi của bé thì khéo léo linh hoạt đi đến đâu người tui giật giật đến đó. Cam Mỹ ngon lành và mông săn chắc vẫn ở đó và tui cũng ko thể bỏ qua, 2 cơ thể như quyện vào nhau. Thằng em cũng đã hồi sinh sau hiệp 1 khô máu, bé vừa thấy nó ngoe nguẩy là chụp ngay mút lấy mút để. Vẫn lút cán, vẫn mạnh nhẹ nhịp nhàng và trong thời gian đó mình cũng chăm sóc cô bé của bé cọp thì nước như vỡ đê tràn về ngập ngụa. Lần 2 thì có lâu hơn lần đầu, sau khi miệt mài khoảng hơn 20’ thì tui cũng xả hết những gì còn lại trong người 1 cách thoả mãn. Xong việc bé lau sạch sẽ rồi nằm gọn kế bên ôm tui như 1 con mèo nhỏ ngoan ngoãn. Nằm 1 lúc thì đi tắm lại rồi hẹn hoàng hậu của tui gặp lại vào 1 ngày ko xa.

Tic: Code vietlott up Onsen 2 thêm 300
Tip: Over hợp nên tip cũng over kha khá so với tic
Cafe cho bạn locker

Người ta hay nói đẹp làm gì cũng đúng, nhưng bé cọp 58 ko chỉ đẹp mà còn làm vừa đúng vừa giỏi nữa nên bác nào gu giống tui chắc dính ko ra được. Gu siêu tình cảm, nhẹ nhàng nhưng nói chuyện cũng rất vui nữa nhé. Bác nào đi lần đầu có lẽ sẽ ko thấy hết những gì tui nói, nhưng khi đi thấy hợp với bé và đi vài lần sẽ thấy ngoài kia mọi trải nghiệm khác thật bình thường ☺️

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,878
4,657
30 ₿
58 siêu phẩm của những siêu phẩm, chúc mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Tàu Ngầm 423

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác cưng cùng bé 58 , 58 là siêu phẩm rồi bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: Tàu Ngầm 423

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC