Tôi&Em vĩnh biệt e ng con gái a thương

Lượt xem: 1,873

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Bác này bị tật ở chân nên ko cho vào. Hôm qua tới giờ thấy đăng mấy bài mà mod xoá rồi

• Wow
Điểm cảm xúc: El25

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Có thể là bé KTV ko muốn gặp bác nữa đó. Thôi chia tay sớm bớt đau khổ

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
như bất kỳ khách nào khác nhưng tại sao tôi bị phân biệt đối xử cơ chứ tôi cũng đi lại chỗ masaage = chính đôi chân của tôi dù bị tật 1 chút thôi mà tôi đâu phải ngồi xe lăn mà kêu bế rô đâu

ninja rùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
29
5
0 ₿
Thôi thì chấp nhận và tìm niềm vui khác đi bro. Chắc bé có lý do gì đó chứ không cơ sở nào chê tiền cả.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
chấp nhận thì phải chấp nhận r còn tìm niềm vui khác thì ko còn vui nữa đâu bởi vì có tìm cũng sẽ bị đau như bây h ah nếu ko dc bé này thì kiếm bé khác nhưng cái quan trọng là tôi cơ sở ko cho vào kêu là giám đốc ko cho vào nữa chứ ko riêng gì 06 nếu là bé 06 nói ko làm cho a nữa thì tôi đi số khác còn đằng này ko nha cứ kêu giám đốc ko cho vào thì làm gì

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro nghĩ xem, giám đốc đâu có rãnh để mà quan sát khách đâu Bro. Ngày ngày biết bao nhiêu khách. Quan sát sao nổi mà nhớ.
Hôm Bro ghé Tân Định. Thì chiều hôm đó tui cũng ghé Tân định. Nhưng không gặp được Bro.

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
lúc tôi ghé là 5h mấy chiều lúc đó có mấy ng hình như là sửa gì đó mà gặp cũng chẳng bít ai vs ai ai mà bít cứ kêu là giám đốc ko cho rô

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
uh thì đi chỗ khác thôi để yên cho mấy bé làm việc chứ mà um sùm lên r mấy bé nghỉ hết là ko có tiền gửi về cho gia đình nhất là e 06 của tui và e ly 10 nữa và mấy e nc cái mà tôi bức xúc là tự nhiên đang đi cái ko cho vào nữa

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
và nếu có thể thì thay tôi yêu cô ấy đừng làm đau hay tổn thương gì cô ấy dù sao thì tôi vẫn thưong em lắm dù ko gặp dc nhau nữa r

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
90
25
Tphcm
1 ₿
Chia buồn với bạn, nhưng cách đối xử với khách hàng như vậy là không ổn, không chấp nhận được. Tôi nghĩ không phải là giám đốc, mà là quản lý @Massage Dubai Tân Định ra lệnh; dù sao đi nữa bạn vào vui chơi, không quậy phá, không xù tiền và bo đủ thì không đuổi khách ra. Khinh người vậy thì tẩy chay đi bạn, thiếu gì chỗ chơi, lúc này ế vêu mỏ mà còn chảnh dog; tôi cạch luôn

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Viết bài ko có dấu chấm, dấu phẩy gì luôn á bro, đọc mỏi mắt luôn

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
là ai nói cũng dc, dù sao thì cũng ko cho tôi vào, tôi đi tôi bo thêm tiền cho bé, còn nếu ko thì tôi trả đủ cho bé,còn bé 29 nói tôi “ a ra lâu quá e chỉ làm 1 cái thôi nha a trả cho e 1 cái là dc “ tôi đi vé 2 cái 1200 e nói vậy, tôi cũng trả 1200 cho e, chứ ko phải trả 900 như e đề nghị