Tôi&Em vĩnh biệt e ng con gái a thương

Lượt xem: 1,872

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
cảm ơn e bao tháng ngày qua đã bên a vui cười cùng a a đã định cưới e làm vk a r thế nhưng hôm nay ko gặp dc e nữa r a mặc kệ những lời nói đàm tiếu hạnh phúc của mình thì mình nắm giữ nhưng hôm nay hết r hết thật r chỉ mún gặp e lần cuối mà cũng ko dc a mong gặp dc e nhưng cuối cùng ko gặp dc e nữa r chắc là duyên mình có nhưng nợ thì ko r từ nay a mất đi nụ cười r hình như là ông trời cũng bít lúc đó nên trời đã mưa rất to a cảm nhận dc là lúc đó ko còn gặp dc e nữa nên buồn lắm thôi thì biết sao h đây chúc e luôn dc bình an và sẽ sớm tìm dc 1 ai khác sẽ cưới e làm vk chứ ko phải là a vĩnh biệt e nhé ng con gái a thương rất nhiều e luôn luôn ở trong tâm trí a

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
bé nó tên thật là gì ông nhỉ

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
88
HCM
0 ₿
Đọc xong bài, thấy rất đồng cảm, mình cũng giống bạn, có rất nhiều cảm xúc với 1 bé bên Windy Tân Phú. Dẫu biết chuyện đó là không thể, nhưng không dối được cỏi lòng.
Tình chỉ đẹp khi còn dang dở, tình mất đi khi đã vẹn câu thề.

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
đầu đuôi sao k rõ , nghe khúc cuối có vẻ lại thêm 1 người nữa ra đi

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
do ông vào ông quậy hay gì mà k cho , mà nói chứ mối tình k duyên k nên cưỡng cầu, nhiều khi cái ông muốn không phải là cái người ta muốn đâu , người ta còn đi làm thì tốt nhất ông nên để họ đi làm mưu sinh đi , miễn cưỡng không hạnh phúc đâu...

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
tôi đâu có quậy gì đâu nếu tôi quậy thì trước đã ko cho vào r tự nhiên đầu tháng này ko cho vào nữa tôi bít là e mưu sinh tôi thương e lắm chứ làm gì quậy đâu

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
thôi thì chấp nhận sự thật đi , miễn cưỡng làm gì

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Là làm gì ? Có ảnh hưởng đến ông ? Đó là cái thứ nhất.
Ai anh ai em với ông mà nhận bro bro ? Đó là cái thứ hai.
Nói vậy tự hiểu chứ có thân có thiết gì đâu mà quan tâm nhau thế ? Đó là cái thứ ba.
Bye and never rep again =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Biết liệt kê giỏi dữ, còn biết tiếng Anh đồ :2onion2:
Còn giỏi cái gì nữa không :2onion2:

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Rồi, lại 1 ông nữa đính đòn. Kaka, tặng bro 1 câu. "Muốn thì tìm mọi cách, không muốn thì tìm lý do"

xXxRonxXx

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/6/23
Chủ đề
0
14
6
TP.HCM
0 ₿
Công nhận bộ môn này hao của với dễ dính chưởng
Cá nhân tui cũng đang có cảm giác hơi hơi u mê 1 bé cưng vừa tròn 18 và đang trong quá trình cai nghiện bác ạ
Nhưng thôi, chúc bác sớm lấy lại tinh thần nhé :cuteonion27: