Q.7 Vô tình gặp HH Phương Nhi tại quận 7, làm 1 shot với em liền

Lượt xem: 3,529

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chào anh em, lâu rồi mới đắn đo lên bài vì phải gặp được 1 bé thực sự đỉnh mới quyết tâm lên bài, bữa có cafe ở quận 7 sau đó tạt qua windy chơi thử xem dạo này có gì hot không, hỏi quản lý có bé nào mới không đi test chơi cho zui. Thế là lên phòng trong sự hồi hộp chờ đợi, không coi hình luôn vì bé mới vô làm được vài ngày, chưa có hình gì luôn. Bé gõ cửa bước vào, phòng hơi tối nên chưa nhìn rõ, đến khi em lại gần trong bộ thủy thủ kèm nụ cười tươi như hoa thì trong đầu X nghĩ sao em quen quen quá, nhìn nụ cười của em, face của em hao hao giống hoa hậu nào đó, thì sau 1 hồi ngồi ngẫm nghĩ thì mới thấy em có 6-7 phần giống với Phương Nhi. Không chỉ giống về face mà cả body mình dây cân đối, vòng nào ra vòng nấy, nhất là vòng 3 to và săn chắc, phải nói là sờ cực thích

Đánh giá về bé như sau
  • Số Báo Danh: 2️⃣ 2️⃣
  • Face xinh lắm, cười như hoa hậu Phương Nhi
  • Đôi mắt câu hồn đoạt phách, mị nhãn như tơ, mỗi lần em BJ mà ngước lên nhìn bằng ánh mắt ấy thì khả năng sát thương cực cao, dễ out như chơi
  • Body rất rất đã, vòng 1 hệ cam việt thôi, vòng 2 eo con kiến, v3 to tròn căng. Phải nói body em khá chuẩn chỉ
  • Da mịn màng, mát rượi, sạch sẽ thơm tho
  • V4 thơm sạch, không mùi lạ, không bao giờ hết nước
Đánh giá về Service: như đã nói bé vừa vào nghề được vài ngày nên mọi cái đều là nguyên sơ, bản năng, mà X lại thích nhất cái này, chắc có lẽ đi ms nhiều quá rồi, vô em nào cũng làm theo bài, nên khi có bé làm tình theo tình cảm, theo bản năng, theo sự nguyên thủy nhất giữa nam và nữ thì lại tăng cảm xúc mạnh. Bé làm như người yêu, như 1 người tình đúng nghĩa nhá anh em. Thế nên nếu anh em nào thích hệ tình cảm, nhiệt tình, làm tình theo bản năng, không phải dạng làm theo bài thì em là lựa chọn hàng đầu. Sự làm tình của bé là hòa quyện vào với X, như 1 người yêu, làm cả 2 đều thăng hoa. Mà công nhận lúc bé sướng nhìn bé có nét DDCN lắm, cảm giác từ HH Phương Nhi trong sáng chuyển sang Maria Ozawa vậy á, ai không theo kịp out ráng chịu

Kỹ năng Cơ bản: BJ sâu, lút cán, chiều mọi tư thế,69, đi lưỡi khá phê nhé,...

Nói vậy thôi, còn nhiều cái hay anh em tự trải nghiệm sẽ hiểu hơn. Một số lưu ý nhỏ để anh em có cuộc vui trọn vẹn
- Khi vào phòng các anh em nên dành ít thời gian tầm 10p trò chuyện với bé trước đã trong khi đợi nước, khoan tắm vội , bé mới làm nên lúc đầu vô còn ngại, khi thân rồi sẽ hiện hình ngay haha:8onion38:
- Nên nhẹ nhàng thôi, không nên mạnh bạo, bé là dạng tình cảm nên anh em tình cảm là bé chiều chuộng lắm
- Tùy tài chính của mỗi anh em, nếu có thể thì nên đi vé 2 shot để tận hưởng. Vì không thể bỏ qua phần thư giãn trong bồn tắm được. Bữa đi vé thử nên đi 1 shot hơi ít thời gian, nên tiếc ghê :cuteonion33:
- X gợi ý anh em nên kêu bé khỏi làm ms khỏe, dành thời gian đó tận hưởng cảm giác khác từ bé, mà X thấy rất ít bé có thể đem lại.
- Bé làm từ 18h thôi, sáng bé còn cv nên anh em tranh thủ đi tối

Tick: 399k có code camapro
Tip: 1tr
Tổng: 1tr399k
P/s: dự cảm bé sẽ là số Siêu Hot tại đây, mong là bé vẫn giữ được phong độ này

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,944