Vô tình - Lần đầu và số 11 Dubai Gò vấp

Lượt xem: 1,916

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Tham gia Cđmassage lâu rồi nhưng đây là lần đầu tiên đi trải nghiệm ở cơ sở, lần đầu đăng bài, lần đầu đến Dubai gv, lần đầu gặp em.
Tính về quê chơi lễ mấy ngày mà nhà xe làm ăn bể quá hủy kế hoạch luôn, bực đầu trên nên nó dồn xuống đầu dưới thế là mở web tìm đối tượng, ban đầu tính đi thử Ozawa gv mà thấy bài đăng Dbgv giảm 30% + tam ca áo trắng 2k2 nên thay đổi quyết định ip zalo xem hình và được tư vấn cuối cùng mấy em kia bận hết nên chốt onsen2 với em 11 ( tại tích cả tháng chưa xả nên onsen 2 mới đủ phê :))) )
Sau 15p mình có mặt được loker đón từ chỗ gửi xe đưa lên lễ tân báo danh rồi lên phòng.
Csvc khá ổn xông khô, xông ướt đủ cả, bồn tắm hơi nhỏ và không có ngâm nước mà tắm vòi nên hơi tiếc nên cho 9đ.
Vào phòng xông hơi được 5p thì em vô nhưng mình vẫn xông thêm 10p mới ra, ấn tượng đầu thì em nhìn dễ thương, người nhỏ mình dây, ra nằm nghỉ ôm ấp tâm sự mò trên mò dưới rồi bế em vào bồn tắm, em nhập cuộc khá nhanh mút, bú, sục, đá, được chừng 10p thì phê con tê tê thế là CIA lủng cuống họng em luôn.
Qua ghế nằm để em mas khỏe, người em nhỏ nên lực chưa được mạnh ( gu mình là bạo lực học đường ) và bài hơi ít nên cũng tạm được, chuyển qua thái em đi ngực ( V1 hệ cam ) rồi qua V3 em đi khá kỹ, rồi lật người lại trườn lên vừa rên vừa knik ti, trườn xuống là mút thằng em chùn chụt ( Bj 75 Hj 35 nha ) rồi lại đi v3 qua chà v4 ( chà rất nhiệt em mà múp 1 xíu thì thôi rồi luôn ) làm mình đẩy theo teo cơ luôn thế là em mút em sục tiếp được 10p thì bắn lủng cuống họng em lần 2 ( cả 2 lần đều được CIA mà không cần yêu cầu, chỉ cần các anh tâm lý với em là được em chiều ) nên bù qua sớt lại em quá ok. Xong nằm ôm em tâm sự em người Sóc Trăng, 18 tuổi, trước đi Karaoke nhưng do dịch bệnh làm ăn đói kém nên mới chuyển qua làm được ít bữa ( nên kinh nghiệm chưa nhiều mấy anh thông cảm, bù lại thì thái độ lại hơn trình độ ) thế là sau 2 lần bắn pháo bông thì 2 ae nằm ôm nhau nghe người ta bắn pháo bông rồi đón giai thừa luôn :)))
Xong chốt lại csvc 9đ, em 11 9đ, locker 10đ ( ông này tư vấn chăm sóc từ lúc vào tới lúc ra như mẹ chăm con nha ) thấy giới thiệu em 59 ngon lắm ( gặp em ở ngoài lun 1 từ " ngọt ") có cơ hội sẽ đến kiểm tra em.
Tic: 800k giảm 30% còn 560k
Tip: 800k ( bonus 140k 2CIA )
Loker: 50k - Gx 10k
Cám ơn em, cám ơn Dubai Gò vấp chúc cơ sở làm ăn phát tài phát lộc.
Cám ơn các mod đã tạo sân chơi để em biết và được trải nghiệm, chúc các mod nhiều sức khỏe, diễn đàng càng ngày càng phát triển, chúc các đồng râm nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và ngon chuym.......!!!!!!
Happy New Year all.....!!!!!!

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and ThoDen357

Thosangai

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
8
145
23
0 ₿
Có món CIA ad bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Có CIA luôn hả chủ thớt

• Like

thienxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
28
7
0 ₿
có cia là phê như con tê tê luôn cho tôi đặt bé nhé 12h tối ghé mới lướt kiếm hàng mới mà nghe bác viết phê vậy tới luôn cho nóng

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Tới đi bro, em nó mới vào nghề bác nương chuym cho ae khác còn cơ hội nha. Gút lắc :)

thienxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
28
7
0 ₿
Công nhận bé ngon từ thịt ngọt từ sương luôn Hqa mình lếu lều mà bé muốn cạn nước.bắn pháo hoa trong miệng bé lại còn chiều thằng e mình hết mực luôn

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Nhất bác nhé, em nó được cái thái độ quá chuyên nghiệp, làm vì cái " tâm " nên cảm xúc thăng hoa gấp bội.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Tới đi bác, csvc ok, phục vụ ok, các bé ok, giá km, sv ok 10đ thì chưa dc nhưng không dưới 7.5đ đâu.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
CSVC thì tôi đã đi rồi khá ok, còn cái vụ cia thì chưa dc

• Like