Cần Thơ Camapro Warning : Sụp simmi tại DBCT

Lượt xem: 833

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Cần thơ , sáng nắng - chiều mưa - buổi trưa gió bão.
14h phấn khởi qua cơ sở với ý định giao lưu bé mới , đến nơi bé đã lên phục vụ hơn 30' trước , trong thời gian đợi chờ mần tô mỳ vs lon nước và trò chuyện vs em trai quản lý.Nghe tư vấn thông tin về bé mà rạo rực trong người , làm thủ tục nhận phòng trước luôn cho nhanh:cuteonion9:
15h locker dẫn lên nhận phòng tầm 10' thì bé bước vào.Hình ảnh em gái miền tây - mình dây cây cảnh - tóc dài thướt tha - nước da mặn mà không tỳ một vết mực,cặp ngực căng tròn hấp dẫn mà ta nói chưa có mần cái chi hết mà đã thấy hưng phấn rồi.Giọng nói nhẹ nhàng ,chu đáo bác nào hảo ngọt thì xác định với bé "mẫn nhy" này.Luyên thuyên đủ dồi xin phép các bác cho qua màn tập làm văn này vào chủ đề chính với những cảm xúc mà bé đem lại.:cuteonion7:
Màn tắm nhẹ nhàng , kỹ lưỡng , kích thích đủ nhưng bác nào bung xõa là out chắc.
Màn khỏe đi cùng đá nóng tốt ,nhiệt tình không vội vã.
Nuru đi cùng đường lưỡi toàn thân - tê rần trên từng quãng đường đi qua.
Màn mệt 90% BJ điêu luyện - triệt hạ tinh binh - vô hiệu vũ khí.
Bé ko có hôn môi và cia - nhiều điểm tương đồng với bé 22 nhưng xét về tổng thể nhỉnh hơn 1 bậc ( cảm nhận riêng của t nha mấy bác) , đánh giá bé cao về ngoại hình - tay nghề - thái độ.Nếu có đc 1 trong 2 nhu cầu đa phần các bác cần là hôn môi hay cia thì chắc bé rất hot.:2onion18:
16h30 : hạ màn , đề máy
Mình về mình có nhớ ta
Ta về ta nhớ lúc "ra" vì nàng !​
Face : trẻ - xinh
V1 : hệ cam - căng tròn
V2 : thon gọn
V3 : Nẩy đủ dùng
V4 : ??????
Tic 560
Tip 1000
Locker 140
Bé mang số ghế 21 , bác nào thích đợi chờ thì không cần đặt trước đâu :8onion38:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: XkCantho and Minh97

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @Butterfly-Hunter đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Ôi idol lòng iêm đã lên bài gòi mà nhớ hình như 22 cũng có cia mà nhỉ
Có không có hôn vs cia cũng thấy thiếu thiếu, bé này có xông chung hk

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Để lần sau hay mấy bác đi rp xem bé có không , hôm đi t ko có xông , chỉ đợi bé vô tắm chung thôi bác @XkCantho

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho