World Cup Q.1 World Cup Quận 1 [Vận khí Kinh Nhiên] Đến và đi - bạn 14

Lượt xem: 1,762

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
19
329
153
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tối thứ bảy là tuyệt nhất đúng không ạ. Tối thứ 7 là một cái phiếu bảo hành sau một tuần làm việc quần quật. Một buổi tối bạn có thể xem phim đến sáng, tụ tập bạn bè làm vài cốc bia, thực hiện vài dự án mình ấp ủ, hay chỉ là tặng cho bản thân mình một giấc ngủ sâu đến trưa ngày hôm sau.
Đúng là một tuần chỉ có một thứ 7 thôi, tôi lên đồ ra phố ngồi cái quán thân thuộc, gọi cho mình cốc nước yêu thích, chill theo bản nhạc yêu thích. Hạnh phúc biết bao,..............
Bây giờ 21h20 "21 giây ngày 03/12/2022, màn hình điện thoại, sáng lên thông báo tôi trúng code WC cộng thêm cảm xúc nhung nhớ chị gái. Đúng là thiên thời địa lợi nhân hòa, ý trời đã độ chả lẽ không đi. Nắm bắt thời điểm, tôi ghé dubai luxury quận 1 tìm niềm vui ngày cho ngày thứ 7 duy nhất trong tuần.​

Bước vài bước đã đến, với cái thời tiết trời nhiều mây, nhiệt độ đang xuống thấp, tôi tự hẹn cho mình người con gái nóng bỏng sưởi ấm con tim này.
Tâm sự cùng người lạ ( bạn 14) bắt đầu:
Mình và bạn ấy gặp nhau tại căn phòng vip 5, mới gặp nhau, bạn ấy nở nụ cười thì mình đã cảm thấy bạn ấy luôn ở đó chờ mỗi mình.
Nước trong bồn đã đầy, bạn ấy dắt mình lên, thoa mùi hương, xoa bàn tay lên da thịt, loại bỏ lớp mồ hôi khó bụi cả ngày dài mà cuộc đời cho tặng. Mình ngâm mình trong bồn ít phút, tận hưởng phút giây yên tĩnh. Bạn ấy sợ mình cảm lạnh, bạn thoăn thắt dắt mình an toạ, đặt lưng chiếc nệm êm. Ở đây, bạn ấy bắt đầu thi triển những đường cong cơ thể lẫn màn chút chít đôi môi lâng la khắp cơ thể mình, rồi chạm vào điểm cuối cậu nhỏ, luyến nhẹ phần mô đỏ hồng, rồi nuốt chửng nguyên cây, quy trình này lặp đi lại một hồi lâu. Sau đó, bạn quay khuôn mặt, rắc những đưòng ly ti lên đầu ngực mình. Mình không thể kìm chế, nên vội lấy bàn tay điều hướng khuôn mặt bạn chính diện vào khuôn mặt mình, đặt những nụ hôn lên trán, rồi từ từ chạm môi, cắn nhẹ lên vành môi mọng nước. Không để đôi tay mình dừng lại ở đó, mình đưa bàn tay xuống vùng ngực bạnn ấy, rồi lại lấy đôi môi mình thi triển lên đồi bánh bao căng tràn rồi luồng tay xuống khe suối, lick hạt nhỏ từng chút từng chút gây ra cảm giác ảo ma. Sau những phút giây miệt mài, cả hai cùng nhau kết thúc bằng những giọt nước nằm gọn trong chiếc miệng xinh xắn.​
Đúng là ai trong mỗi chúng ta đều có một người từng nhớ. Thứ 7 này, mình nhớ một người nhí nhảnh, cười duyên, dịu dàng như ngọc, hoa nhường nguyệt thẹn. Hình bóng hằng sau trong giấc mơ.
Và tại thời khắc mình lại nhớ để kể cho các đồng môn nghe. Còn mọi người thì sao?
IIX
Code: WC onsen 1
Tip như tl
Cảm ơn : @Uchiha Itachi

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Non tơ , real , xinh đáng để thử nhe bác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Con Tim Tao Đau Quá Man , grrr grrr !!! :yociexp91::yociexp91::yociexp91:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng huynh đã có buổi thứ7 tuyệt vời cùng thiên thần 14. Mong được phục vụ huynh lâu dài ạ :3onion15:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,093
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1