Cần Thơ X cùng em My 18+ tại Kizz

Lượt xem: 3,869

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,859
4,628
30 ₿
Cần Thơ - thủ phủ của miền tây, cái nôi của những nàng thơ xinh đẹp, chỉ dạo 1 vòng cần thơ thôi mà toàn những mỹ nữ xinh đẹp. Lần này hên hên xuống cần thơ có em @Ngũ Phát 92 là địa chủ ở đây, dẫn đi thăm thú các nơi. Như một anh chàng nhà quê lên tỉnh, choáng ngộp bởi sự xa hoa lộng lẫy của tỉnh thành, với hàng quán san sát, đèn đuốc sáng trưng, nào là nhà hàng, quán ăn, karaoke , massage,.... cả 1 cung đường, cả 1 khu phố lấp lóa bảng hiệu. Anh chàng nhìn đông ngó tây mà trong lòng tò mò tự hỏi '' Ở sau những cánh cửa kia là gì đây ta ''

Theo hướng dẫn của địa chủ @Ngũ Phát 92 thì cũng thử một cửa tiệm nhỏ nhắn, xinh xắn nhưng khang trang sạch sẽ với tên gọi KIZZ. Anh nhà quê chưa biết gì chỉ biết bị động ngồi 1 chỗ , được đưa nước suối thì uống, được dẫn lên phòng thì lên, tò mò khám phá chỗ này có gì, trong lòng thì háo hức vì nghe địa chủ nói là anh cứ đi đi, em đã sắp xếp bé chăm sóc cho anh rồi

Căn phòng rất rộng rãi, nhiều tiện nghi, có cái giường với mấy cái phòng nhỏ nhỏ, anh chàng tò mò vào thử xem thế nào thì thấy 1 phòng nó xả hơi nước ngồi tí mà mồ hôi đổ ra khá là thích thú, 1 phòng thì có mấy cục đá cùng chậu nước. Nghe anh địa chủ nói là đổ nước vô đá là đá bốc hơi, thấy cũng hay hay nên làm thử thì thấy hay thiệt nên ngồi ở đây thư giãn tí.

Ở đây có cái bồn gì mà tròn tròn, mèn ơi dân quê lên tỉnh hok có biết xài , nên phải nhờ em hướng dẫn,

Mà công nhận em My cũng nhiệt tình lắm các anh em nông dân ạ, em chỉ cởi đồ ra và vào chỉ mình cách tắm luôn, thấy mình lơ ngơ không biết tắm sao, em tắm cho mình luôn, kì cọ gội đầu, xong lại tắm cho thằng ku ở dưới làm ngại quá trời. Mà là đàn ông phải mạnh mẽ lên, nên lấy hết can đảm nói với em là để anh tắm lại cho em nha. Nói mà lòng run run sợ em từ chối, may sao mà em ừm một tiếng nhẹ như muỗi kêu, vừa ngượng ngùng vừa nhẹ nhàng nhích lại gần mình. Em đã đồng ý thì mình cũng mạnh dạn giúp em tắm. Em tắm qua cho mình rồi nên cũng có kinh nghiệm, thế là tắm cho em từ cổ đến ngực, nhất là bầu ngực non trẻ của em gái 18 căng mọng làm tay mình thật khó rời khỏi nên tắm kỹ phần này cho em lắm. Không phải mình có ý gì đâu mà do tự nhiên nó có sức hút hay sao đó các anh em nông dân ạ, hix hix :jfbq00125061225b:

Tiếp đến là lướt tới bờ eo con kiến của em, tuy mình ở nông thôn nhưng cũng biết đến ngọc trinh nổi tiếng về vòng eo, thầm nhủ ngọc trinh so với My cũng thế là cùng. Tắm tiếp xuống phần dưới thì.... e hèm, phần này hơi nhạy cảm nhưng mỗi lần lướt nhẹ để tắm giúp em không hiểu sao em cứ cắn môi, lại khẽ ừm ừm thật khó hiểu. Lắc đầu, khó hiểu thì phải tìm hiểu thôi, nên lại tiếp tục tắm phần này nhiều tí để hiểu thêm, ơ mà sao càng tắm nước lại càng nhiều ta, tay cứ ướt ướt khó chịu ghê, thế là để em quay lưng dựa vào mình để tắm phần sau cho em. Tắm rửa toàn thân cho em xong thì mình cũng hiểu sơ sơ cái cách tắm của cái bồn này rồi, hóa ra tắm bồn ở tỉnh lị thú vị phết, nhất là có bé 18 tuổi chỉ nữa. Chỉ 1 từ Tuyệt Vời

Biết cách tắm rồi thì thôi lên lau người, tưởng xong rồi tính ra về, thì em bảo khoan anh oiiiiiii . Mình còn phải massage nữa. Hơ hơ quên mất là còn cái này, thế là nằm cho em mần, mà với cái tướng nông dân cày cuốc như mình thì em nhỏ nhắn, lại trẻ nữa nên chưa nhiều lực lắm. Nên sau 1 hồi thì mình bảo để anh chỉ em cách dùng lực xem như lời cảm ơn vì em chỉ anh cách tắm nha

Rồi thì mình chỉ bé cách dùng lực như thế nào, lực tay trên dưới ra sao. À do mình hay hái trái cây nên hướng dẫn em cái hái trái cây ra sao, mà em không tập trung lắm, mỗi lần mình thực hành động tác hái chỉ cho em, thực hành chỉ cách ăn trái cây ra sao thì em cư run run người, lại cứ ưm ưm miết. Hết cách rồi vậy cứ ráng chỉ hết bài để em biết được gì thì biết vậy. Thấy em chưa tập trung nên mình chỉ em cách đánh đàn cho có tí âm nhạc, có vẻ lúc này lại hợp nè, mỗi lần gảy đàn là em phối hợp cất tiếng hát nhịp nhàng. Tuy hát chỉ vài câu lặp lại nhưng thôi em cũng có cố gắng học hỏi phối hợp vậy là tốt rồi, nên sau khi gảy vài điệu nhạc thì nhường lại cho em thực hành. Đúng là em còn non nớt thiệt nhưng rất cố gắng làm, nhất là khoản hái trái cây, em thích ăn chuối nên em ăn rất ngon lành, miệt mài ăn, chậm chậm mà ăn. Tuy em ăn còn hơi thô sơ, chưa có nhiều phong cách nhưng cũng là 1 tiềm năng lớn, do thời gian không nhiều nữa nên chỉ em được nhiêu đó hà. Sau đó là tắm rửa rồi ra về, lần này biết tắm rồi nên tắm lẹ lắm kkkk

Cần Thơ thật là ấn tượng. Chia tay Cần Thơ hẹn lại 1 ngày không xa

p/s ở đây chỉ massage thư giãn thôi :6onion23:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Còn để dòng P/S nữa chứ :jfbq001620702013a: :jfbq001620702013a: :yociexp45: :yociexp45: hiểu hiểu

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Rồi......rồi có hẹn ngày nào gặp lại hok.Cho a đu bánh xe theo với :8onion38:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,859
4,628
30 ₿
thôi đi bắn pháo cho vui anh ạ, ở nhà bắn ruồi chán lắm. Em biết mấy chỗ hay hay lắm :6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui