Q.7 X và 21

Lượt xem: 2,135

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Windy tuy hơi xa nhưng vẫn quay lại thường xuyên vì X thấy ở đây có 1 kho tàng các bé trẻ, teen toàn 2k3-2k5, còn nhiều ẩn số cần khai phá :cuteonion39:
Windy hầu như tất cả các bé đều đẹp tự nhiên, không chỉnh sửa, vếu hay face đều vậy, nên anh em nào thích hệ tự nhiên thì chơi được

Lần này chấm được bé số 21 trẻ teen mà lại hợp gu nữa. Đánh giá body là mình dây, cực ngon
SBD 21 sinh năm 2k3​
Cao tầm 1m52 loli lắm​
Face baby kute, xinh lắm nha​
Vòng 1: hệ cam vừa tay săn chắc, núm đẹp​
Vòng 2: eo không chút mỡ thừa, đúng là tuổi trẻ xuân phơi phới có khác​
Vòng 3: trời phú cho em ấy bờ mông to săn chắc lắm nha. Bờ mông này X mạnh dạn chấm 9,5đ rất săn chắc và to so với dáng em​
Vòng 4: sạch sẽ không mùi lạ, nước nôi đầy đủ​
Thái độ : vui vẻ, nhiệt tình, có nét teen teen ngại ngùng, mỗi lần bé sướng là bé ngại và che mặt à các bác, hành động kute dễ thương lắm :ami-(16):
Service : đầy đủ nha anh em, tắm có làm onsen nhưng hok có BJ nên hơi thiếu xíu, lên giường bé làm thái, đi lưỡi, trườn nuru đầy đủ cả bướm lẫn mông luôn, bé có đường lưỡi lâu và phê lắm nha. Trong các bé thì X thấy bé làm thái, nuru là lâu nhất chứ không hề qua loa, nên rất hứng thú phần này. Phần thư giãn có BJ, CIA đầy đủ ( mặc dù bé chưa thuần thục lắm )

Nói thêm đường lưỡi , bé đi lưỡi từ gót chân lên tới tận lỗ tai, không chừa ngóc ngách nào , bé có chiếc lưỡi thiên phú ma thuật nên khi đi đường quyền của lưỡi đem lại cảm giác rần rần sung sướng, vừa ẩm ướt lại vừa kích thích. À bé có khuynh hướng bdsm nhẹ nhẹ nha anh em, X quen nhẹ tay rồi nên đụng nhẹ bé kêu nhột ko sướng, sờ mạnh lên em mới sướng. Thế là tăng lực đạo ở cả trên và dưới, làm con sò lông ra nước quá trời, lúc bé hứng thì lấy tay che mặt, mé như người yêu ngại ngùng ấy. Sau 1 hồi sung sướng thì cũng out trong CIA mà bé không CIA hết nên cũng hơi tiếc nuối

Đánh giá chung: bé này hợp anh em thích trẻ teen, dáng cực phẩm, mặt xinh, kỹ năng ở mức khá, có chút râm râm. Nghe nói bé là số HOT ở đây, cũng hên đi giấc vắng khách nên dễ gặp. Anh em nếu gặp bé thì có thể đi khung giờ 2h đến 19h dễ gặp hơn
Tip bé 1tr. Locker 50k. Vào đưa code camapro là check code nhanh gọn lẹ, niềm nở hơn hẳn bình thường nên cũng là điểm cộng

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
đúng là bên windy toàn các cô nương 18 đôi mươi không. Bữa Xung có gặp cô nương 10 cũng 2k5

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx