Thủ Đức xả áp bực cùng 09

Lượt xem: 984

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhatpham

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
2
44
20
0 ₿
nghĩ tới nghĩ lui , nghĩ đi nghĩ lại kh biết nghĩ gì nên đành làm 1 chuyến thư giãn cho đỡ phải suy nghĩ các ông nhờ. chạy tới trung sơn vào quầy check code này kia xong được bạn lễ tân giới thiệu cho có bé 09 body thon gọn , nhìn hình khoái quá nên là dứt luôn chứ sao.

tranh thủ lên phòng ngồi xông tí , đắm chìm vào những suy nghĩ mà bé vô hồi nào không biết, xông tầm 10p gì ấy là tui ra rồi vừa ra là gặp bé ngay. dáng người thon gọn đúng như bạn lễ tân nói , đi kèm với làn da trắng trẻo như minh tinh làm tui động lòng. bé đi lấy khăn để lau người cho tui , bé mời tui ra ghế ngồi đấm bóp cho tui vài nhịp , ngồi nói chuyện với em vài câu đợi cho khô người rồi tụi tui cùng tiến vào bồn tắm.

vào bồn bé tắm rửa khá là nhẹ nhàng , sạch sẽ và kĩ lưỡng. sạch sẽ rồi bé dùng tay vuốt ve chú chym nhỏ của tui rồi nhìn tui nở 1 nụ cười cực kì dâm đãng luôn nha các ông. bé kêu tui ngồi xuống để bé nhá trước bài trườn với bài BJ nhẹ . lâu rồi kh được xả sợ chưa gì mà đã out nên tui kêu bé xuống giường làm luôn.

phần khỏe bé làm cx ok , đủ bài , đôi tay mềm mại nhưng lại đấm rất chắc lực , bé rất chịu giao lưu nói chuyện với tui nha các ông. đấm xong bé thoa dầu nuru lên body trườn cả cặp loa trải từ lưng đều ra khăp cơ thể , đi lưỡi lấp đầy mọi khoảng trống , trườn tới lui làm con trym tui bơ vơ giữa 2 quả núi đồi mềm mại của em. không kìm lòng được nen tui kêu bé vào thế 69 , húp trọn con hàu tươi của em, móc nhẹ làm em rên nghe sướng các bác , đúng là lâu rồi chưa xả nên là mới có 7-8p gì là out con mợ nó luôn.

body
v1 cặp dú căng tròn
v2 thon gọn body đẹp
v3 cặp mông căng mọng

tui thì đi vé 700 giảm code camapro còn 350
tip 700 + 50 cho locker

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @nhatpham đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Love
Điểm cảm xúc: nhatpham

huynhthanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
35
14
0 ₿
nghe ông này mà nhìn ổng hát nữa thấm vãi kkkk