Q.1 Xã lũ sau 2 ngày ê mông.

Lượt xem: 386

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
20
117
93
44
0 ₿
OFFLINE Đam Mê nghe hấp dẫn khổ nổi cty lại bắt đi công tác ngay đúng 15 - 16 vừa về tới sg thấy mấy bác review có mấy dancer rồi dj nhìn thèm quá luôn. Máu gái sôi lên sùng sục thêm cái cảnh đi xe 2 ngày mệt quá bèn đặt cái vé massage thư giản lúc 8h30 tối xong xuôi ăn uống tắm rửa thơm tho rồi qua thôi.

Vẫn như mọi khi cảm giác cầm ipad lựa số vẫn hấp dẫn nhất, ngồi ngắm nghía mấy bé đã đời và chốt bé 124 , sau khi xác nhận xong thanh toán lên phòng ngồi lướt dt tý bé vào, chào hỏi vài câu và đến giai đoạn thân mật liền. Bé ngồi vào lòng ôm ấp hồi rồi sờ mó nhau sau khi cả 2 cơ thể nóng dần lên be đưa tui vào bồn tắm. Bỏ qua phần gội đầu do tắm trước rồi tới luôn phần thư giản trong bồn. Kỹ thuật bé thuộc tình cảm từ hôn đến đi lưỡi rồi bj bé làm nhẹ nhàng được thư giản một hồi rồi bé mới tăng tốc để tui giải tỏa phát đầu xong lên giường nằm.

Nay nhức mỏi nên để bé đấm bóp nhiều tý bé nhiệt tình cực kỳ, đấm xoa ấn phê phê rồi bé lấy đá nóng chà lên và sướng nhất lúc bé đặt cái gối thảo dược lên cứ như được hút hết bao nhiêu mệt mỏi vào đó. Tiến đến hiệp 2 bé dùng cặp ngực trườn lên như có một sức mạnh vô hình nào làm tui tê tái cả người, sướng mà không thể la lên được hihi. Chỉ biết lúc này tui như phiêu theo cảm giác nằm ngữa lại ôm lấy bé hôn lên cặp ngực mơn mởn ấy rồi sờ bóp cặp mông bé sau đó thì xoay lại vào thế 69 tận hưởng khoái lạc của con sò lông của bé. Chỉ chờ thế thôi tui vừa húp bé vừa bj mà nó hứng cả lên đến cao trào tui bắn một lần nữa với bao nhiêu vốn liến kg còn để cho tối trả bài. Xong xuôi thì cũng tranh thủ về mà ai ngờ ra bạn rủ làm 1-2 chai nên tranh thủ rp vài dòng đến mấy bác luôn bé 124.

Tic 960 có code, tip theo vé cho buổi tối vui vẻ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,261
1,681
0 ₿
Ê mông thì vô matxa đc bé matxa mông rồi súc bình xăng con là sướng bác rồi. Chúc mừng haha

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm ủng hộ đặc khu và có 1 buổi trải nghiệm sung sướng cùng bé cưng 124 ạ. rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ huynh trong những lần ghé thăm sắp tới ạ. chúc huynh ngày đầu tuần thật nhiều may mắn :cuteonion41: