Bình Tân Xả nhiệt ngày nắng cực cùng thần dâm 69 sém lết về

Lượt xem: 795

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Chào anh em, SG đang vào mùa nắng nóng kinh dị làm nắng cực điên đảo muốn nổ não luôn, nắng cái kiểu này mà k đi xả nhiệt thì chết vì nắng cực và chỉ có đi tắm onsen là đơn giản nhanh gọn nhất thôi
Alo cho DB Bình Tân định book Cửu muội nhưng lại bị kẹt nhiều quá, chắc do dư âm cuộc bình chọn Tứ đại thần dâm lần trước nên Cửu muội liên tục bị kẹt tua, suy nghĩ 1 hồi thì quyết định đi tái ngộ 69 cũng là 1 trong tứ đại thần dâm của DBBT, võ công cao cường ko thua kém gì Cửu muội, may là book đc 69 luôn, vậy là chốt deal và phóng xe tới DBBT
Tới nơi checkin cái rẹt 1 nốt nhạc, csvc thì thôi mọi người cũng biết nhiều rồi bỏ qua nha
Đi ngoài nắng nên vô phòng chỉ có ngồi nghỉ mệt chứ ko dám vô xông hơi gì nữa, nắng kiểu này mà xông hơi nữa chắc chết quá!
Ngồi chờ 5p thì em gõ cửa bước vô, lâu quá không gặp em nên lúc đầu em tưởng mình khách mới lần đầu gặp nên chào hỏi mình ân cần lễ phép lắm hehe =)) mà mình cũng khá lâu không gặp em nên giây phút đầu tiên nhìn cũng cảm giác như mới lần đầu 1 phần cũng do vừa nhìn vừa nhớ lại hồi đó so với bây giờ em có thay đổi gì nhiều không, có đẹp hơn trước không?
Face: 6.5đ mộc mạc đậm chất miền Tây
V1: 7.5đ cam Việt, bóp sướng tay
V2: 7đ khá gọn gàng, ôm vừa tay
V3: 8đ căng tròn, mềm mịn
V4: 8đ nhiều nước, anh em tự khám phá thêm sẽ hấp dẫn hơn hehe
Sau 1 hồi chào hỏi thì em nói mình trong lúc chờ xả nước bồn tắm thì vô xông hơi xíu đi, mình nói thôi giờ nóng muốn chết vô xông hơi chịu gì nổi, thôi chờ bồn tắm đủ nước rồi vô tắm onsen luôn mát.
Sau khi đủ nước thì em dắt mình vô bồn tắm, em tắm rửa kỹ càng, vừa chà rửa xong em vừa xoa bóp cây súng của mình và cạ cạ vào ngực khá phê, em hỏi sao nãy giờ nhìn a thấy hơi quen quen, a tới đây lần nào chưa? Mình nói a tới matxa chỗ này muốn mòn dép luôn rồi, hồi đó gặp em mấy lần rồi mà trước giờ đi 1 vòng mấy số khác nên lâu rồi không gặp em, em nói hèn gì thấy a quen quen =))
Nhận ra người quen nên em càng kích thích, cạ cạ súng mình mạnh hơn làm phê quá chừng sém chút là out luôn trong bồn tắm may mà mình kịp kiểm soát
Tắm rửa sạch sẽ xong em lau khô mình rồi dắt mình lên giường matxa
Matxa khỏe đủ bài, thôi bỏ qua phần này nha anh em =)) tua nhanh qua phần giao đấu luôn
Võ công: em 69 võ công cao cường không thua kém gì Cửu muội, đặc biệt em có tuyệt chiêu nuru liếm lưỡi siêu phê, liếm tới đâu là sướng tê giật mình luôn, anh em nào mà yếu thì coi chừng bị out sớm nha, em là trong tứ đại thần dâm nên rất thích đc matxa bướm kiểu 69, bé bắt mình hôn bướm matxa bướm cho bé mỏi miệng luôn, mà bướm ra nhiều nước ngọt bao phê luôn, anh em nào mê húp sò thì chuẩn bài luôn.
Sau 1 hồi giao đấu ác liệt hơn 15p mình cũng chịu ko nổi với chiêu BJ bú mút của em và bắn pháo bông sung sướng, vừa bắn xong mình nằm thở hổn hển vì quá phê quá sướng. Nằm nghỉ 1 chút rồi tắm rửa xong xuống phòng ăn tô mì bò trứng tẩm bổ và lết về thành dưỡng sức =))
Tổng kết: 8.5/10 bé 69 này tuy không đẹp xuất sắc nhưng BJ siêu đỉnh, siêu phê, anh em nào yếu thì coi chừng chết với em nó haha

555

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/4/21
Chủ đề
0
33
4
0 ₿
tui tưởng như đang đọc truyện kiếm hiệp nhưng có pha 18+ làm lứng lừng lưng quá đi :ami-(25):