World Cup Tân Bình Xả stress sau đêm thức trắng cùng Argentina với bé 12

Lượt xem: 1,110

thầyôngngoại

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
2
258
17
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm rồi cuối tuần lại có 2 trận hay của WC thế là mình ngồi cày đến tận 5g sáng đâm ra cả ngày thứ 7 người cứ lờ đờ uể oải, sực nhớ ra là may măn trúng vài code Savi khi tham gia dự đoán WC bèn ngồi rủ rê ae chiến hữu bên Tân Bình lai rai tán phét cho nóng người trước khi phi thẳng đến Savi xả stress. Nhân đây hi vọng ad có thể gia hạn thời gian dùng code lâu lâu tí để ae dễ sắp xếp, mình trúng 5 code mà thời hạn dùng vỏn vẹn có 2 tuần (hơi căng). Quay lại chủ đề, sau khi lai rai cũng 7 8 chai từ lúc 4g chiều đến khoảng hơn 8g thì mình xin phép đi trước vì sợ uống tiếp thì người lại nhũng như bún. Vào savi gặp chú locker cũng trao đổi tí mình dùng 2 code luôn cho vé 1tr, cũng nói rõ gu của mình là vú bự, cao khoảng 1m6. Sau hồi tư vấn thì locker giới thiệu bé An, số 12, mình ok luôn. Lấy bò cụng, nước suối bay lên phòng.
Về CSVC thì phòng ốc ổn áp, rộng rãi dù bên dưới có vẻ hơi cũ. Vào xông hơi tí thì em vào, ấn tượng đầu tiên cao ráo, khỏe mạnh nhưng mà vú ko được bự :( , xông hơi được tis mình đẩy cữa ra thì e đã nude quấn lấy mình vào trao nhau màn đá lưỡi dạo đầu ấn tượng. Mới nhậu xong thấy hơi lạnh nên bảo em tắt máy lạnh, em cũng vui vẻ nhiệt tình và lúc nào cũng cười vui vẻ. Tiếp theo cũng như các bước như tắm rửa, kì cọ nhau trong bồn tắm, em không trao những nụ hôn nồng cháy với thằng em mình, cảm giác khỏe và tỉnh táo hẳn.
Sau giai đoạn đấm bóp, phải nói là em rất khỏe, nhiệt tình đấm bóp chu đáo, những màn thả kiến của em phải nói là thốn đến tận rốn, em chăm sóc kĩ lượng từng milimet cơ thể mình miệng lúc nào cũng cười nói vui vẻ. Em dùng dầu, trườn nuru các kiểu con đà điểu, em BJ nhiệt tình chu đáo, mơn trớn thằng anh thằng em, mình đi vé 1tr nên là được 2 shot CIA, em vui vẻ nhiệt tình không hối thúc dù lần 2 mình khá lâu ra. Lúc xong xuôi em lau chùi kĩ lưỡng còn bảo anh nghỉ ngơi thêm nhưng mình tranh thủ về thì buồn ngủ quá. Ra xem đồng hồ thấy tổng thời gian hơn 2 tiếng dù vé này chỉ 100ph. Quá tuyệt vời
Đánh giá chung về em chỉ có 2 từ: nhiệt huyết và yêu nghề
V1: hệ cam
V2: săn chắc
V3: tròn đầy
V4: sạch sẽ (mình không có thói quen check V4 nhiều dù em 69)
Tổng kết thiệt hại: vé WC free, tip: 1tr
Số 12 thực sự là số đáng thử, anh em trải nghiệm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: superman04 and MrxXx

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
1tr được 2 shot CIA quá ngon rồi còn gì, được free vé nữa chứ, đúng là thanh niên số hưởng

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
dùng 1 code dụ dỗ đi 2 shot hem biết qly chịu hem ta.

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Trời trời . Chân ái tui hàng real vừa tay mún gì nữa . Chê gì k bít hjhj

• Wow