Q.1 Xã xui cho cái ngày 13

Lượt xem: 697

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
46
49
0 ₿
Chào ngày 13 thiệt là "may mắn" mới sáng chạy lên lên cty được chi ninja lead ủi cho phát từ chính diện, chị đi ngược chiều để đón ông bà hay sao mà kg cần biết ai là ai đã thế chạy luôn như không có gì xảy ra, thiệt là ......à mà thôi chưa kịp định thần thì tiếng còi in ỏi rồi. Lên cty với cái chân cà nhắc. Vừa tan làm vội chạy về cho kip cơn mưa thế mà chạy trời không khỏi mưa, ăn một cây mưa thiệt là chất lượng chưa từng có về đến nhà, tắm rửa xong ngồi uống ly trà nóng mà sao lạt lẽo, nhớ ly trà gừng rồi sau đó lại là một vòng tay thế là trời vừa tạnh, leo lên taxi dubai thẳng tiến.

Tần số đi massage của tui cũng không đều mấy, đa số có tâm trạng và lần nào gặp bé nào tu cũng muôn là cảm giác đầu xem như kích thích hơn. Dubai thì có cả hệ thống nên đi đôi khi đi chỗ này chỗ kia lại có mấy bé tăng cường qua quen quen . Riêng bên 41 thì chưa giờ tui gặp mấy bé bên khác qua hihi. Thôi lần này ghé để tranh thủ gấu cũng sắp về nên phải fast and forious :cuteonion9:

Tui đi vé onsen, 1800 tic + tip + pv. Mua vé xong thì locker đưa ra ngồi uống ly trà gừng nó ấm thiệt là ấm nhắm miếng bánh gạo rồi lên phòng thôi. Nhắn locker cho bé xuống ngay tranh thủ lẹ lẹ, ( thiệt là đi lèn lén vậy mà nó vẫn kích thích hơn cả ) . Và.....bé 03 xuống

Đánh giá chung:
Bé 03
Face: xinh xinh.
V1: Cam lai bóp sướng
V2: ôm là không muốn bỏ rồi vì lý do ....>
....?V3: Nó to to to to. Cái cảm giác ôm mà cái mông nó hẩy hẩy thì chỉ có nước ôm suốt .
V4: Sau khi trải nghiệm xong tui phải gọi rất là ưng .
Cosplay hấp dẫn như đưa anh vào cơn mê cùng cái thái độ nhẹ nhàng sẵn sàng ngã vào tay anh. Nghĩ mà vẫn còn sướng

Vào trận luôn không xông hơi , 2 đứa bươc vào tắm luôn , nghĩ lại lúc đó thấy mình sao mà hấp với tấp dữ. Vào bồn em cũng tắm mình, không yêu cầu gội đầu do mới gội ở nhà. Sau khi em kỳ cọ các thứ em bắt đầu màn đi lưỡi, nút ti , sướng sướng. Tui thì sờ mó bướm rồi hôn , bú các kiểu đến lúc thằng em biểu tình thì em giảm tốc lại rồi từ từ tắm nhẹ lại đưa tui lên giường massage khỏe.

Massage khỏe có dấm ấn,đi đá nóng. Em này massage khoẻ tốt, có lực, có bài bản . Làm cũng lâu 20-30ph người nhẹ như em hút bớt cái hơi lạnh ra vây. Sau đó là làm tới .......Đầu tiên là bài thái em lấy cặp vú chà trước khắp đi lưỡi rồi để tui đến lúc chịu không nổi tui lật lại túm lấy cặp vú em bóp rồi bú một hồi, tay thì sờ bướm em nước nôi đã đã, em như đang phê phê em cầm thằng nhóc tui từ sốc chuyển sang vuốt vuốt như đang đuối sức thế mà tui mới ngưng phát em lại quần tui, hôn hít rồi trườn cặp ngực khắp chốn xong xuống thằng nhóc thì em bj phải gọi lần này sướng thêm lần nữa đến lúc bắn mà nó êm êm quá . Thiệt là đã. Nằm nghỉ tý rồi tui bảo tắm lại để tui tranh thủ về. Nhìn em có vẻ lo lắng tui trấn an liền vì ở đây khách ra sớm mấy em sẽ dễ bị hỏi, nên tui báo có báo trước rồi. Để xuống xác minh lại lần nữa thôi. Lúc này em tươi lại, ôm tui hôn phát, trùi nó đã

Kết thúc một ngày với em quá là đã.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bé ngon chym với bé 03 ạ ... Chúc bác ngày mới vui vẻ :2onion35::2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn