Khác Xin gợi ý về Joko và Emo spa

Lượt xem: 29,344

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Vl có thứ đàn ông vô dụng vậy =))
Tr ơi em đọc thread này thì bỏ cmn thằng kia đi em ơi, khổ quá

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
78
63
0 ₿
Bữa đi hasu lúc 10h gặp 1 bé cũng có người yêu chở đi làm. Ku e ấy đi chiếc vespa Lx.

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
80
76
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
mấy em làm nghề này hay bị dính vậy lắm, từ hồi Minh Tâm hay Đệ Nhất cũng thế, làm bao nhiêu tiền cũng hết, nào là người nhà ý lại, rồi chơi banh bóng đề đóm, bay lắc xài hoang, hoặc bị trai nó đào, của thiên trả địa hết, 100 em thì chắc được 1 2 em có não, biết dành dụm kinh doanh khi hết thời

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Thôi mấy bác ơi, đời tư e Tr thì cứ thây kệ đi, mình quan tâm làm gì, nghe qua cho vui chứ cũng k tin mấy @@ miễn e nó còn làm thì lâu lâu thiếu hơi gái qua nằm cho ẻm vuốt cũng vui rồi

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: yeugaixinh and yamaha81

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
nghe kể đời tư còn đỡ. có mấy em nghe mấy bác nổ lại lý do nga đánh ukrain, rồi lại vô than với mình do 2 nước đánh nhau nên em khó khắn, tip em cao chút bla bla

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Tr là trờ ân phải không? Đi Joko giờ em nào cũng vuốt hết rồi, chỉ ghét con tiếp tân như con ml, nói chuyện thì trống không, đưa tiền cho quăng lên bàn không thèm nhìn khách. Hay là nó giàu quá đi làm cho vui?

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Đù móa hài vãi lol ,cái này là cuốn theo chiều gió nè gặp em nó nói vậy thì bảo tip em cao xíu thì em phải cho thoải mái sờ soạng chứ đôi bên đều có lợi phải vui vẻ ko kkkkk

Milk God

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/11/23
Chủ đề
1
10
13
Singapore
0 ₿
Đã thử em Tr, xinh trên trung bình, nhưng đúng khó tính. Có cho chạm vòng 3 bên ngoài, nhưng vừa để tay ngang v2 thì bị hất mạnh ra. Tui tụt moon bỏ luôn hj mặc dù e có gợi ý

laogia123

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/9/23
Chủ đề
0
10
1
HN
0 ₿
xin hình hoặc fb Tr đồng dam ơi

blacknguyen