Khác Xin gợi ý về Joko và Emo spa

Lượt xem: 29,499

genghiskhan

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/8/22
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Tóm lại giờ auto happy ending ở joko hả mấy ông? Có HE thì tip nhiêu còn ko có tip nhiêu?

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
Đang mùa vắng khách lấy tip nhiều lần 300 hay 1 lần 500 bé tự có câu trả lời. Mà tip bao nhiêu cũng ko ảnh hưởng chủ. chủ chỉ muốn khách đi nhiều lần có tiền tick trả tiền thuê mặt bằng

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
tip không cao nhưng bé vẫn ân cần thì khả năng vẫn quay lại 2-3 lần nữa tính ra hơn tip 500 rồi say goodbye. đi mấy chỗ thấy có cảm tình mấy bé như vậy. ktv làm bèo nhèo mà bắt chủ đảm bảo thu nhập nếu là bác bác có làm không

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Ủa thấy lễ tân bảo phòng lớn là phụ thu thêm so với phòng thường ,bro nào đi phòng lớn rồi cho hỏi nó có gì hơn phòng thường về dịch vụ hay chỉ là phòng rộng hơn thôi vậy mấy bro !kk đi bên hasu có bao giờ thấy bảo phụ thu về phòng gì đâu ta chỉ là hên xui lúc phòng đơn ,lúc phòng đôi thôi !

thanhcuto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/23
Chủ đề
0
6
4
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tàu ngầm lâu quá nay xin phép lên review cho các bác về các em Joko mình từng đi.
- e Tr: e này thì trẻ, đâu đó 2k3, lần đầu mình gặp thì em làm bài khỏe rất tốt, vuốt lướt oke. E cũng có nhấn nhá sâu đậm những chỗ cần nhấn. Lần 1 này thì k có HE. Đến lần 2 mình đến thì có HE nhưng kiểu làm cho có và để khách ra cho mau ấy, ko cảm xúc như lần 1. Em bảo HE thì tip = tic và tip tại chỗ cho e trên phòng luôn. E cũng bảo khách nào đi quen r e mới HE.
- e H: e này thì có đứng tuổi hơn các e khác, ấn tượng đầu tiên là bài khởi động lúc mới vô là e bẻ tay bẻ chân i chang ms khỏe luôn (nhưng chắc chỉ đc 65% ms khỏe). Vô bài chính thì em tập trung nhiều vô con cu nhưng lại quên mất là bài này nếu chỉ tập trung z thì mất vui :) e H cũng có HE nhé.
- e U: e này cũng trẻ. mình thì có lẽ thích cách e này làm nhất, bài aroma rất tốt, rất có cảm xúc, biết nhấn nhá đúng lúc chỗ.

Về mặt bằng chung jk thì mình thấy lễ tân đối đáp với mình oke, ko tệ như các bác review. Csvc thì lịch sự, nhưng buồn cái là với tầm giá này thì vd như hasu có xông hơi còn jk thì ko có, phòng cũng nhỏ.

Có gì ae chỉ giáo thêm nhé! Với ae biết bé nào nữa gth mình để mình đi tiếp review nha ae

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
E Tr này đúng là đc cái xinh chứ làm HE k cảm xúc mấy, e này có bồ rồi mà k biết sao bồ vẫn chịu cho làm bộ môn này nhỉ :))

• Like
Điểm cảm xúc: thanhcuto

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Bro có ai đi em nh. chưa bữa ghé thấy cute phết để tóc thắt bím 2 bên đeo kính kkk ! Mấy em này lúc HE có được đụng chạm gì ko hay nằm hưởng thụ thế bro !phòng ở jk này bất tiện cái là vừa nhỏ không có phòng tắm như bên hasu ,còn muốn phòng lớn phải thêm 100k phụ thu !

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿

Mầy em này vuốt lướt có vuốt khe đít ,với chạm cu không chứ tui đi 1 em vuốt chã thấy đụng chạm gì với em nó cũng ít nói giao tiếp im im làm !

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Joko có xông hơi khô + ướt đó.
Bác đi vé 90p trở lên là được xông hơi free + tặng thêm 15p massage.
Nhớ đòi ko thôi mấy em nó “quên” đó =]]

camapdit

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
22
9
Q7
0 ₿
Hôm qua bức bối quá ghé Joko định xoa đầu thằng em thấy 5 chiếc xe chắc chờ lâu. Thôi qua MenSpa lại thấy 7 chiếc xe chạy luôn. Ngang Vib không thấy xe nào chợt nhớ không có gì lạ, chạy tiếp. Chạy ngang Gym Phổ Quang ghé vào xem em Phương Emo có tập không, cũng không thấy. Ghé tạm 30Shine Phổ Quang gặp em Trân gội massage đầu thằng anh. Spa mà có ktv cỡ em Trân chắc ngày nào cũng ghé

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿