36 ơi sao em lại như thế? Thật là buồn...

Lượt xem: 22,465

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Mình thì giá cả hợp lý mới sử dụng dịch vụ bác ah, tiền đâu dễ kiếm mà tiêu pha hoang phí mà chưa chắc đã hài lòng nữa.

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Giật tít chẳng có lợi gì cho mình cả. Bác quả là đại gia vung tay với các em chứng tỏ anh hào, xin nghiêng mình! Vậy bác cứ vào rủ em nó đi, mà phải có cho mình theo quan sát từ xa mới tin nhé. Mong bác hỏng đứt gánh giữa đường như trận solo với diệt tuyệt sư thái nhá :D

kati

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/5/15
Chủ đề
2
29
15
37
0 ₿
Mình nghĩ 5 chai cũng k phải là quá mắc khi thu nhập hàng tháng của các em cũng 5 7 chục chai. Nếu có "đi chơi" thì các em cũng chọn hình thức khác kín đáo hơn chứ k phải khách quen thì ra giá vậy quá lộ liễu. FB với thông tin cá nhân của các em khá dễ kiếm + thông tin đi khách sẽ lan truyền rất nhanh nên mình nghĩ em nó nói chơi chơi vậy thôi.

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Hì, thu nhập của mấy em trừ mấy khoản thì còn lại vừa đủ thôi. Cũng tuỳ mặt mà mấy em sẽ tự đề nghị, còn cái này mình hỏi cơ mà. Em nó gợi ý nhử đại gia nên mới đổi thái độ như thế đấy.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Bác đúng là cao thủ có khác! Nói chuyện funny ghê! Đúng là phụ nữ ai cũng như ai nhưng....chỉ về mặt sinh học thôi, thì phụ nữ bình thường ai cũng có 1 đầu, 2 tay 2 chân, 2 bình sữa và 1 con bướm thôi nhưng mà ai cũng khác nhau về chuyên sâu cả, mỗi người tính cách khác nhau, nhan sắc khác nhau, chiều cao, cân nặng khác nhau và v.v... nên trên đời này cái gì cũng có mức giá khác nhau và phụ nữ cũng ko ngoại lệ!
Vd đơn giản thôi, giả sử 1 em hoa hậu như ĐT Thảo thì cái giá nó sẽ cao ngất ngưởng, cát xê mời em Thu Thảo đi sự kiện thôi cũng phải vài ngàn usd còn mấy em PG tép riu đi phát sản phẩm Biore thì cái giá rất bèo 200 ngàn 1 ngày 8 tiếng hay cao lắm là 300-400k VNĐ là cùng. Cả 2 đối tượng đều là phụ nữ nhưng mức giá khác nhau vì đẳng cấp cả 2 là hoàn toàn khác nhau 1 trời 1 vực!:D
Qua đó, mấy em kinh doanh xyz với khách hàng thì mỗi em có mức giá khác nhau, bác thử tưởng tượng nếu 1 em môi hở hàm ếch, da đen thui, thân hình như heo mỡ chủ động mời bác đi hotel với giá chỉ 200k thôi, bác có chấp nhận ko? Bác có dám xyz với em này ko? hehe Ngược lại, khi bác đi Nhật du lịch vô tình gặp 1 em diễn viên JAV nổi tiếng như Yui Tatsumi, em ấy mời bác đi chơi xyz ở hotel với giá 2000 usd, bác có nghĩ là mắc ko? T dám cá bác sẽ ok liền trong trường hợp khi đó bác chỉ có 3000usd trong túi, chơi xong rồi vẫn còn 1000usd về nước sung sướng trong cảm giác hưởng lạc thần tiên! hehe;):D:p

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Mình cũng đang nghĩ vậy.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ mạn phép góp vui. Theo thông tin bài viết thì em này tự cho cao sang, có vẻ thích đại gia, mà dụ 0 được quay ra ghét, phải chăng chính là Khang Mẫn phu nhân:rolleyes:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Oh không, mình ko có ý nghĩ vung tay chứng tỏ với ai cả. Chỉ vì nghe nói có vụ này nên muốn tiếp xúc xem sao nhưng lỡ ko đúng sự thật thì mình chỉ ôm mặt ngu để e ấy cười cho mang nhục.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Vậy đừng ai làm Kiều Phong và Bạch Thế Kính nhé.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Robert Nguyen, bác có bít là bác làm t thất vọng lắm ko? T vô cùng phấn khởi khi bác hùng dũng tuyên chiến với Diệt Tuyệt, tại hạ đã nghĩ rằng cuối cùng cũng có 1 đại cao thủ xuất hiện thu phục Diệt Tuyệt cứu nguy cho võ lâm đồng đạo nhưng kết cuộc bác chưa đánh đã....hàng! Thiệt thất vọng não nề!:mad::confused:

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Tại hạ đắn đo nhiều lắm mới đưa ra quyết định này, mong huynh đài thông cảm.

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Uhm thì bác cứ thử tiếp xúc đi. Thông tin này mình cũng đã xác thực với 1 số người rồi. Nam nhi chi chí sợ gì mấy em cười, em nào dám cười nhạo bác thử complain với quản lý xem em cười kiểu gì :D Nhớ để dành sức chiến đấu "chơi bời" với ẻm nhá bác.

• Like
Điểm cảm xúc: New Vision and Giấc mơ

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Hahahaha bác Hido nhà mình quả thật phân tích cặn kẽ và hợp lý. Tặng bác 1 like nào :D
Tui đang nghĩ bác Cố Nhân ắt có trình độ cao và cái gu rất riêng, nên mới cho rằng phụ nữ nào cũng như 36 này. Với trình độ như vầy mà không trải nghiệm ms bánh bèo đúng là 1 sự đáng tiếc đó bác. Bác hãy thử 1 lần xem bảo đảm tê người không thua gì mấy em cao thủ JAV đâu :D:D

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Rất mong mỏi bác Robert set được kèo với em 36 xem sao, xin được ngồi hóng nha. Bỏ nhỏ cho bác là có đại gia thiếu gia gì đó đã làm và thành công. Bác cố gắng tích trữ ngân khố, ăn uống đầy đủ để giữ trạng thái tốt nhất "chiến" với ẻm. Kỳ này phải ưỡng ngực thẳng tiến nhé. Kỳ này bác bỏ cuộc nữa là tui "thông" xong rồi mới "cảm" à:D:D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Đọc cmt của mấy bác thấy cũng vui nên chia sẻ chút ít, 36 này mình cũng mối lâu rôi, từ lúc e ít khách đến bây h quá tải, e thoải mái lắm, hôm nào ko masage, vô phòng là tui với e nó làm tình cỡ 2 shots xog rồi về, a-y lun, tới z tại Đại Nam thì chịu
Còn về cái khoản set kèo thì t ko thích dù muốn lắm, vì sợ sau đó ảnh huong tới cuoc sống cá nhân, lu bu nên thôi, chứ cái giá 5 dít bác nào chia sẻ thấy cung dc, làm 1 tour cũng ok.
E này tuỳ ngừoi mà set dc kèo nha, ko phải ai cung dễ ăn đâu :). Một số ruột của tui mà tui thường order, vì vào đó tui với e như người tình, còn ra ngoài thì như 2 kẻ xa lạ :)

truongvoky113

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/16
Chủ đề
1
10
11
35
0 ₿
tại hạ mới nhập hội nên có nhiều điều chưa rõ mong các pác chỉ giáo " thả kiến" là gì vậy ?!?

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Thả kiến là dùng móng tay cào cào tạo cảm giác như kiến bò, tê tê nhột nhột đó pac.
Đọc cmt của ae tui thấy e 36 cư xử hơi kém chút, công việc phải làm tốt trước đã, chưa gì đã thay đổi thái độ.
Nói chung chung thì mấy e ngon, phục vụ tốt thì ae giới thiệu để thêm thu nhập thôi, nhưng đừng từ đó sinh chảnh, kén chon khách...ae đừng pr quá để ae khác thất vọng ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.