Massage Khoẻ Check-in thảo mộc

Lượt xem: 4,274

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
Không biết bữa h cơ sở có nghe chửi quá rồi tiếp thu hay k, nhưng bữa tối mình đi thấy ok . Sáng nhắn book trước 7h30 tối, phòng riêng. rãnh quá 7h hơn tý mình tới, Thảo qly cũng tiếp chuyện mình vui vẻ cả buổi, cũng có gặp Duyên hỏi tên thì pé nó cũng trả lời vui vẻ bth. Chắc bữa đó đc tổ massage độ. Lần đầu đi k có gì phàn nàn, 9đ

• Haha
Điểm cảm xúc: Myth, hazuki and Lực phạm

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
Có đó pro..
Tui hỏi kỉ bé đó rồi... Mà nếu có thì Bé phải xin phép mình trước... Mà này Bé như mặt định là vậy rồi á.... Sau này AE đi sâu thì Tui không bít.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Likebigboobs

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/23
Chủ đề
0
18
11
Bình Dương
0 ₿
Bé D này làm từ lức cơ sở mới mở, nhìu người book quá hay sao mà nay xin ra sớm 15p, làm vậy chắc sau này k có khách lun quá.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
Bé kiu là e chỉ làm lễ tân thôi... Tại cơ sở thiếu KTV e mới làm thôi ... Thiết nghỉ bé còn trẻ hok hiểu sự đời... Ae đừng dập nữa....

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Xưa giờ em tàu ngầm, chỉ hay đọc bài của anh Lực rồi lặng lẽ đi. Chỉ đợt này bực quá phải chia sẻ để ae đi sau còn biết. Lễ tân, locker thì quá quan trọng trong tiếp đón KH rồi mà như vầy thì thua. Như a Lực nói, về sau chỉ tội ảnh hưởng tới các bạn KTV nhiệt tình.

Riêng câu nói "khách nào cũng như khách nào" là rất nặng rồi, xem thường ae quá. Tuổi lớn nhỏ gì chưa nói nhưng thợ ra làm cũng phải training kỹ rồi, bị mấy lỗi cơ bản quá.

À còn nhận lịch xong hồi hủy nữa chứ, em có góp ý với CS rồi nên chắc giờ đỡ tí.

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
116
64
0 ₿
ông nội này thấy là vớ vẩn nhất cái diễn đàn rồi đó =))) đi k biết được bao nhiêu mà lên đây toàn hỏi nhảm, chê bai đủ kiểu. Bãi nào cũng có dấu răng ôg này

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
116
64
0 ₿
còn bé lễ tân ai đi rồi cũng biết giao tiếp xã hội còn kém quá, mặt lạnh tanh, không niềm nở thế này khiến cơ sở không đc đông khách là vậy

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Rất xin lỗi anh vì có trải nghiệm không mong muốn.

Cơ sở bên em đang nâng cấp, hy vọng 2 tuần nữa em được mời anh quay lại trải nghiệm cơ sở mới ạ.

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Anh ơi, anh đi bé NV tên gì để em chấn chỉnh được ko ạ?

birman

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/12/23
Chủ đề
1
8
10
hcm
0 ₿
Mình viết review chân thật, sát với thực tế nhất để ae ko vì những review tốt quá tốt mà cứ book lia lịa tới mức kẹt ko có chỗ để xe. Mình ko chê cá nhân bé nào, massage khoẻ mình thấy ổn, nhưng gọi là aroma thì ko đúng, nên giảm bớt kì vọng. Mình cũng ko muốn vì bài review của mình mà các ae nhảy vào vùi bạn lễ tân, có thiếu sót nhưng ko quá đáng trách cái chính là cách sắp xếp ở cơ sở và sự kì vọng quá nhiều vào các bài review trước. Thân mến.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lê tân ở đây tới 3 người ngồi thay phiên nhau.
Bé mình dây xì tin dâu cao và ốm,dễ thương,nc vs khách rất chi là lễ phép.chỉ yếu nghiệp vụ cskh khi dẫn khách lên phòng.
Bạn ktv tên D hay ngồi quầy lúc tối,thì ae quá rõ rồi,ko cần phân tích.
Và quản lý tên Thảo,khả năng là chủ vì tên của tk chuyển tiền là tên họ. Bạn này thì mặc lạnh,ít quan tâm hỏi han khi khách ngồi bàn chờ tua,kiểu việc ai nấy làm,
Nói chung là những viẹc vặt này tuy nhỏ nhưng đòn chí mạng nguy hiểm,vì bộ mặt cưa cs. Không tự nhiên mà TGDD,DMX,BHX chăm chút khách hàng từ khâu bảo vệ
Cs vs khách hàng thì như cá vs nước. Nước hết thì cá cũng lật ngửa mà thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411 and hazuki

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
bé D mới 2k3, đợt vừa mở em nó phải làm suốt, ko có time nghỉ ngơi. Lúc vô thì em nó muốn làm lễ tân, KTV làm phụ cho cơ sở. Mấy ông nào muốn thả dê ẻm là ko dễ đâu nha.
Ngoài hợp tác với diễn đàn này ra, cơ sở còn chạy quảng cáo ở 1 vài kênh khác, số lượng book khá đông. Ko phải từ bên cái động ăn tạp bên kia nha.
Chỗ này thuần khoẻ, vuốt tạm ổn hơn là bên Huỳnh Võ, mấy ông đòi đủ thứ rồi chê ko hài lòng.
Bên này còn nhiều bất cập lắm: quản lý tour trên phần mềm, nhập sai là ko sửa đc hoặc khó sửa. Trực hotline là nhiều ng thay phiên nhau nên ko nắm đc việc book của khách….

• Haha
Điểm cảm xúc: Iris2411

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khoan

Ae ở đây có ai chê về việc đòi hỏi hay dê ktv đâu bạn.
Rồi mắc gì lôi cái ms HV vào đây,có liên quan gì không.mỗi nơi một dich vụ và giá cả khác nhau mà.
Rồi nói thêm chổ ae bên kia là động ăn tạp nữa,rồi họ nói bên mình như vậy,bạn vs ae nghĩ sẽ ra sao.
Còn nữa.dù mấy người ngồi lễ tân,cùng chung 1 máy chủ quản lý ktv vs khách hàng.sao lại không nắm dc lịch book của khách vs ktv.

• Like
Điểm cảm xúc: Cá Mụp, FristTime and hazuki
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.