Massage Khoẻ Check-in thảo mộc

Lượt xem: 4,270

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

birman

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/12/23
Chủ đề
1
8
10
hcm
0 ₿
Thấy chỗ nấy hot bữa giờ book ko có chỗ nên mình cũng đi check thử thì có những nhận xét sau.

Mình đi em trẻ nhất cơ sở, tên gì thì chắc ae cũng biết rồi, có bài nêu rõ tên em ở dưới nên không nói nữa.
Chỗ này là thuần massage lành mạnh, vuốt lướt tương đối nhưng không đụng chạm lingam gì đâu nhé để ae đỡ kì vọng mà book tới mức kẹt phà. Chủ yếu lướt lát là ở phận bẹn (ko chạm thằng em và 2 quả trứng nhé).
Phòng thì là của một căn nhà bình thường cải tạo lại thành spa, 1pn bình thường bỏ 2 cái nệm vào và gắn rèm che, ae đi sẽ có trường hợp nằm ngay cửa ra vào nếu phòng có 2 người. Cái này là điểm trừ vô cùng nặng vì cơ sở thuê căn nhà dân ở bình thường ko có sửa chữa cải tạo lại nên phải chấp nhận, và vì thế nên toilet cũng nhỏ và xấu. Không có phòng xông hơi.

Hẻm vào nhỏ tầm 2,5-3m, tuy vậy cũng gần mặt đường lớn, có cái xe bán đồ trước hẻm, chỗ để xe được 4 chiếc do chiều ngang nhà 4m đổ lại, bữa đi kẹt phà xe phải dựng trước cửa trong cái hẻm bé xíu đó.

Lễ tân chưa biết hướng dẫn khách, tới tắm vào nhà tắm ko có khăn, phải chạy ra ngoài lấy, massage xong tắm lại cũng phải chạy ra lấy khăn. Phòng ko có hệ thống nhạc spa, máy lạnh bị rèm che nên 1 bên nóng 1 bên đỡ nóng. Trà gừng Welcome nguội như 1 số comment.

Em mình đi nói là ko được rờ đùi dê xồm nhé, rờ 2 lần là em đi xuống, ko mặc quần em cũng đi xuống. Xác định lành mạnh thì ghé thoy nha ae.

Bữa đó mình mỏi người đi vé 100p thì cũng thấy đỡ mỏi mệt, bỏ qua mấy điểm chê trên thì massage khoẻ là ổn. Chứ để gọi là aroma thì chưa ổn, chưa có cảm xúc. 450k thì cũng ko mắc tuy nhiên cơ sở vật chất là hơi tệ với giá này, nhiều spa thuần khoẻ cũng giá này nhưng csvc hơn rất là nhiều.
Chốt: không như kì vọng nếu đọc review, và cũng chính vì review mà nó mới đông vậy.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Khả năng bạn đi bé tên D đúng ko.
Bỏ qua vụ csvc thì có vài ktv làm cũng hợp lý vs số tiền bỏ ra.
À mình có rv ở cs này 3 lần. Chủ yếu rv 1 người ktv thôi nhé kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DeCon93

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Hôm bữa mình đi chiều tối nên D tính tiền. Cũng lịch sự hỏi "cảm ơn em, à mà em tên gì á" xong bả xổ lại một tràng "no no no, em biết thừa ý đồ của anh, khách nào cũng như khách nào"
Quải đạn thiệt chứ, ko thấy mình đi quen book chỉ 1 bạn duy nhất ha mà nói nghe bực dễ sợ
Nhiều khi gấp cái book lịch buổi tối gặp cô nàng này trực zalo là nói chuyện chán thôi rồi luôn

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Haha làm gì bác tính ăn em nó hả mà phản ứng ghê vậy, mình đi cũng vài bạn nói có 1 số khách sờ mó lung tung rồi kêu fai vuốt cho ra nữa. Mà kiểu cách như là fai bằng đc.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: DeCon93 and hazuki

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thì kích thích họ nứng lên rồi bỏ rơi khách giữa chừng vậy à.chơi gì lạ lol quá vậy kkk

• Love
Điểm cảm xúc: DeCon93

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿

Nhỏ đó làm quá. Bữa mình cũng thử hỏi dù đã biết tên.

Em trả lời hỏi chi,mình đùa là biết để sau này book em làm.
Em nhanh miệng đáp trả: ồ nô nô hihi

Thế không làm tới cơ sở làm gì má. Lễ tân cũng ko ra lễ tân.thợ mà ko chịu làm cho khách kkkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Myth, hazuki and DeCon93

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi chưa thấy cái cs ms nào lạ lol như cs này luôn đó.
Đã hợp tác với diễn đàn, anh em đi về viết bài mục đích lan tỏa,chia sẻ thì không thấy đại diện lên cảm ơn.
Họ viết nêu ra các điểm bất cập thì cũng không thấy ai vào xin lỗi,tìm hướng khắc phục.
Kiểu như vào đăng cái bài giới thiệu xong là thả cục lơ cho khách tự bơi.
1) Lễ tân thì quá non yếu,từ khâu tiếp xúc khách hàng,trò chuyện: Ăn nói cụt ngủn,nhạt nhẻo thiếu nhiệt tình,xưng hô vs khách toàn viết tên chữ thường(thiếu tính tôn trọng người khác). Hay book chồng tua chéo khách.
Dẫn khách lên phòng đưa quần lót giấy tắm thay thì không đưa khăn. Kiểu đi học đem tập nhưng không có viết.
2) Nhân viên thì bài vở không dc training như nhau, người làm kiểu này,người kiểu khác.
Trong khi thu tiền cũng chỉ có 1 kiểu.
Bạn thì làm để cho khách nằm sấp full thời gian 70p. Vậy là bài aroma vuốt lướt dữ chưa.vuốt chổ nào. Đi massage body aroma hay đi đấm vs xoa lưng.
Rồi nhiều anh em đi về ức chế nữa.

Thời gian vừa qua là ae trên 2 diễn đàn tò mò về cơ sở mới trong phân khúc,có hợp tác vs diễn đàn nên đi cho biết,
Chứ mình nghĩ ở đây sẽ hạ nhiệt sớm thôi,lúc đó tội cho mấy em làm nhiệt tình bị ảnh hưởng thu nhập,dù gì nv cũng là đối tác cộng hưởng cùng cơ sở.

khongten31

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/11/23
Chủ đề
0
6
4
TPHCM
0 ₿
Mình không thích đi về rồi kể, nhưng bực mình quá nên vào góp chuyện.
Bữa thấy bạn Lực Phạm về rp bé Hiên (không phải Hiền nhé) hấp dẫn quá, nên quyết gặp cho được.
Mình zalo đặt lịch mấy lần đều bị kẹt. Tới lần thứ 4 thì được hẹn 12.30.
Mình tới sớm 10 phút, vô thì thấy bé lễ tân áo trắng mình dây, và một bạn KTV khoảng >60 kg.
Vô xưng tên, bạn KTV đó nói là bé Hiên có khách quen đặt rồi, anh làm bạn khác đỡ.
Nghe quê quá, và sợ bạn này vô đè mình xẹp lép luôn (mình khoái loli mình dây) nên mình từ chối và ra về, không hẹn ngày trở lại.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki, mrbanana and DeCon93

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đó cũng là lỗi của lễ tân luôn.
Quen lạ gì đặt lịch là như nhau cả. Khách đang làm muốn kéo tua thêm thì báo ktv nói lễ tân ko nhận khách lúc đó.
Làm dịch vụ mà ko đến nơi đến chốn,thử hỏi sao đi đường xa được.
Tui đã từng bị như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and DeCon93

Cá Mụp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
0
5
7
0 ₿
Lễ tân là bộ mặt của cơ sở. Ko cần biết Nhân viên ra sao, Csvc tròn méo, chỉ cần mới vào mà được chào đón lễ phép hay lịch sự là Mụp đã thích rồi. Gặp trúng bạn D này là tâm lý đã muốn dội ngược ròi.. Nghe ông nói em này còn trẻ nên chắc chưa bị Xã hội dập, mốt quen là lễ phép lại à :)

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: hazuki and DeCon93

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hahahaha
Giống như nhiều anh em ở đây nè
Kiểu như có thù với Lễ Tân nhà Joko. Rụng dái tê tái tâm hồn khì bồn chồn đứng trước lễ tân nhà Vib
Có bài viết xếp hạng lễ tân spa massage rồi đó kkkk

• Haha
  • Love
Điểm cảm xúc: hazuki, DeCon93 and Cá Mụp

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
Bữa mình đi bé D gói 100' mà làm mới có 80 phút kiểu xong rồi... Xong mình hỏi lại là thiếu h bé tính đi tính lại nói thiếu 5'. Mình ngạc nhiên, cái bé nói bên e làm xin ra sớm 15'...Ê mà như vậy sao hok ghi gói 85' đi... Chổ này bạn đầu thấy hot nên đi cho bít...

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

DeCon93

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/7/20
Chủ đề
3
54
15
0 ₿
Kaka... Nhìu khi hem bít tên còn bị đòi KTV ấy....(hok phải TM nhà...)

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Làm gì cho phép làm kiểu do. Làm vậy ghi 85p luôn cmnd.
Tiền khách trả thiếu có yên vs cs ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.