Massage Khoẻ Check-in thảo mộc

Lượt xem: 4,272

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hazuki

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/10/22
Chủ đề
1
30
28
TPHCM
0 ₿
Ae mình mà né 3 em chắc hết bà thợ CS rồi, đúng là sớm nở chóng tàn, dạo này nhiều vấn đề quá. Còn 2 lịch hổng lẻ giờ bỏ ko đi kk

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
95
68
0 ₿
Đúng là cái trào lưu vuốt lướt này dạy cho mấy em cái thói chảnh chó, nghe nói sắp mở chi nhánh mới, anh em bỏ hết đi cho mấy ẻm đói nhăng răng ra thì mới biết tôn trọng khách hàng

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Bé D thái độ vừa kém vừa ko có kỹ năng giao tiếp, ngoại trừ e nó thì tui thấy mọi thứ ổn.
Tui thấy chủ cơ sở có tiếp thu và mấy bé có thay đổi, vậy là tốt rồi.

Mấy ông cũng nên biết giới hạn, đừng làm quá tiệm bị hỏi thăm, ngta đóng tiền phế mx khoẻ mà mấy ông đòi dịch vụ của mx mệt sao dc, muốn dc bắn tung toé thì đi mx nuru cho sướng.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đồ má. Rui dc cái quần què gì mà nói thế.kkk
Bị mang tiếng đi PR cho cs thì có.
Nói chứ mình đâu rv ai khác ngoài em H đâu.
Mấy e khác mình chả quan tâm.
Ai hj cho ai mình cũng kệ kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: hazuki

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
một lần nữa, em xin cám ơn tất cả các ý kiến đóng góp của mọi người.

Các góp ý hiện tại phần lớn liên quan đến thái độ của bé D chưa được ổn, do bé nó cũng nhỏ tuổi và thiếu kinh nghiệm. Em cũng đã làm việc và hướng dẫn bé lại. Song song đó cũng đang tuyển thêm bé lễ tân chuyên nghiệp hơn.

Các góp ý về giờ giấc, em cũng đã kiểm tra lại giờ vào, giờ ra của các anh. Cũng có một phần do bên em chưa trang bị đồng hồ trong từng phòng, việc này em đã cho điều chỉnh ở cơ sở mới. Và cũng đã thống nhất với các bạn thà làm dư giờ chứ không để thiếu giờ của khách.
Một phần cũng do một số anh bực mình vì không được đâp ứng nên ra sớm. Rất mong các anh hiểu cơ sở em là thuần khoẻ.

Em rất mong và kính nhờ admin đóng hộ post này. Để bên em chuyên tâm cải thiện và nâng cao chất lượng dịch vụ, phục vụ cộng đồng.

Em xin cảm ơn và biết ơn tất cả mọi người ạh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.