Gò Vấp ĐẦU TUẦN CÙNG 68

Lượt xem: 1,208

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
145
26
Tp. HCM
0 ₿
Nay đầu tuần trúng Vietlot 99k Chiều Châu, tan ca là phóng liền tới cơ sở. Locker tiếp đón rất ân cần, thủ tục xong hết lên phòng xông tí cho khỏe chuẩn bị lâm trận.
CSVC: phòng ở đây rộng rãi, thoải mái. Phòng xông thì chỉ có xông ướt, cảm thấy máy xông lên hơi chậm. Bồn tắm rộng rãi, tha hồ vùng vẫy các trò.
Xông đc tầm 5p thì bé vào. Rân khắp người phải ra ngó thế nào. Wow, đúng bé 68 tui chấm luôn (mình tới ko báo số, để random mà vẫn gặp bé, duyên nha). Bé thuộc dạng đầy đặn nên chống chỉ định các ông thích mình dây nhé. Giọng bé ngọt nghe rất đã.
Vào việc đầu tiên là tắm, phần này thì giống đa phần các cơ sở. Tắm xong các ông nghĩ sẽ đi ra á. No, bé triển luôn ko chào hỏi ngay trong bồn. Tui chới với xém out, hên kìm lại đc.
Ra đến khỏe, bé làm có lực, bài bản đầy đủ từ đầu tới chân. Khỏe hẳn ra nha. Phần mệt thì thôi rồi, lúc đầu tui tưởng bé chà Thái chỉ dùng vú, ti cạ thôi cũng thấy đã 1 phần rồi. Tới lúc dùng lưỡi thì max ping luôn, cứng cong hết người . Lật lại nhịp nhàng sử dụng hết kỹ năng, tui lúc này chỉ có đầu hàng.
Kết thúc làm 1 tô mì trứng và ly trà rồi về. Vẫn còn nhớ bé, 68 xinh chuẩn gu tui thích
Tic: 99k (gói 500k đc code Vietlot)
Tip: 500k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Hạo Nam BMT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.