Điệp Vụ Gò Vấp Điệp vụ cơ sở mới cùng bé 15

Lượt xem: 1,174

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Sau khi nhận được lệnh bác lục ghé cơ sở mới review cho a e thì tranh thì qua cơ sở liền, thủ tục như mọi khi vào giao code rồi mình sẽ dc chọn 1 trong 2 vé nuru và rồi e lễ tân lấy ipad cho mình xem hình mấy e thế là chọn luôn e số 15, lên phòng luôn bước vào phòng rất to nha, tranh thủ vào xông hơi đợi e vào, được 15p e vào mình cũng bước ra chào nhau, e kêu a ngồi ghế nghỉ rồi lấy khăn lau mô hôi, mời a uống nước tám tý vào trong tắm khắp cơ thế, rồi bước ra lên giường năm.

Massage khỏe e lấy đá nóng chườm khắp cở thể, rồi đấm khá bài bản và có lực sua tan mệt mỏi trên cơ thế.

Massage mệt e bắt đầu thoa bắt đầu đi thái bằng mông trước chà từ lưng xuống dưới mông và chân, sau đó e bôi thêm 1 lần dầu nữa rồi chà bằng hai quả cam việt đi tới đâu đã tới đó, kết hơp đường lưỡi đi từ chân lên mông tới sống lưng rồi lên tai ôi nó sướng tê người, sau đó e kêu mình quay người lại tiếp tục màn 1 cảnh 2 đi thái rồi đi lưỡi, sau dần chuyển tư thế xuống thằng e mới đầu tấn công từ từ, xong lại quay lên liếm đầu ti rồi dần chuyển tư thế để cho mình tiện khám phá v4 nhiều nước, sau 15p e bắt đầu tấn công liên tục thế là mình đành chịu thua ra trong sung sướng.

Face dễ thương xinh xắn
V1 Hệ cam việt
V2 có chút lipit
V3 căng tròn
V4 nhiều nước nha

E nói chuyện khá vui vẻ và nhiệt tình nha đáng để a e trải nghiệm.

Tic cảm ơn bác lục và cơ sở tài trợ.
Tip bằng vé.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Chiều Châu

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,287
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

Massage Chiều Châu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/6/23
Chủ đề
2
28
15
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Thay mặt bé 15 cảm ơn a zai bài rv chân tình ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và sớm quay lại gặp bé a nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.