Gò Vấp VIETLOT: trúng vé 99k cùng Chiều Châu

Lượt xem: 1,033

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
sau bao nhiêu ngày chờ đợi trúng vietlot thì cuối cũng nay cũng đã trúng nhưng trúng code99k thôi. dù sao xin cảm ơn bác @Dory đã tạo ra trò chơi này. nhận được code thì liền mạch chạy tới cơ sở. đưa code xog ngồi lựa ipad , dợt 1 vòng thì ưng được bé số 10.
dáng người đầy đặn cùng với vòng 1 thuộc dang căng cực to tròn cùng với đó là v2 có đủ da thịt hơi chút mỡ nhưng mỡ mềm sướng tay và cuối cùng là v3 săn chắc tròn và hấp dẫn.

khỏe: bé đi khá đầy đủ và dùng đủ lực, cởi mở bắt chuyện với mình, chủ động một cách nhẹ nhàng và ân cần, luôn thăm dò tình hình của các bác nữa.

mệt: em tắm sạch sẽ rồi em bắt đầu kĩ năng khiêu gợi chú chym nhỏ dậy bằng cách sờ nó nhẹ nhàng vuốt lên xuống cho sạch hẵn rồi em mới bắt đầu cà cạ 2 cặp dú vào hẳn người mình chà lên chà xuống làm mình sắp phun lửa. thế là mình rủ bé xuống giường làm tiếp. heheh
các bác có thể cảm nhận được cái sự ấm áp của cơ thể qua cách bé dùng dầu nuru và thân người chà xát với body mình. những cái hôn nhẹ nhàng những lại trông rất ân cần, đôi khi cái lưỡi lại lao đảo di chuyển 1 cách lưu loát và tạo nên 1 màn Thái thật là tuyệt vời. à mà vé của tui có thêm món 69 nữa mà tui kh dùng chỉ kêu bé quay mông xuống để phá phách cô bướm nhiều nước của bé thôi. tuyệt chiêu moc cua “phổ chiếu” đã làm cho bé rên cực kì sướng tai. chắc cũng chỉ trụ được 7-8p là tui đã bắn tùm lum tà la từa lưa hột dưa mẹ rùi kk.

tổng kết
vé = 99k ( sau bao nhiêu ngày chờ số kkk ) VIETLOT
tip bằng giá vé Nuru 1 700k

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647