Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 18,606

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
T đi vé 750k bác ơi.120 phút 650k phòng lớn +100k.tip 600-1tr là cũng vừa k phá giá.sao mấy cha so sánh toàn vé 300-400.cạn lời.Cho dù vậy tiền ai nấy típ .tự họ làm ra chứ có xin xỏ của mấy ông đâu mà mấy ông nói này nói nọ

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Mà tui đi JoKo 3l típ 3 lần mỗi lần 1tr thì có kinh nghiệm.lần sau có đi thì típ 300 thôi.Vì nó k đáng.phần massage khoẻ và vuốt thua xa các spa khác.KTV thì thành cao.moá sờ có tí sơ sơ thui mà có đc chút xíu thời gian phút cuối HE thôi.sờ thời gian nhiều thì mặt nhăn này nọ.Đi Joko chỉ vì gái xinh mà đc có mỗi lần đầu là xinh.lần 2 cũng tạm đc.lần 3 bình thường.
Tổng kết : nên đi massa mệt .này spa lâu lâu đi tạo cảm giác lạ thôi chứ nó hơi phí tiền . típ ít thì sợ mấy e buồn

Nguyễn Duy Bình Tân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/10/23
Chủ đề
1
11
6
Bình Tân
0 ₿
Tui nói mấy đồng chí đi mệt thì mệt luôn, khỏe ra khỏe chứ lưng lửng, đụng ko đụng rờ ko rờ, còn bực bội hơn, mấy đồng chí tip cao quá thành thói quen, tip đúng giá thì khinh ra mặt, chán

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Tại mới qua bộ môn này.Tip cao xíu cho lần sau đi sờ thoải mái mấy e vui vẻ .ai ngờ cái kết...Bên massage mệt đubai toàn gái xinh 2k4 tại đi món này cho biết thôi.Trải nghiệm 3l xong thấy phí.Dc mỗi lần đầu KTV thiệt xinh nên tạm đc
2l sau chán ...lần nào cũng tốn 2tr bạc bằng massage mệt mà mấy e phục vụ chán quá.thôi chia tay.Trờ về đubai

Traidatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
8
13
0 ₿
Cứ mặc định HE thì max 500k - thái độ thì 300k tốn nhìu tiền cho thể loại này làm gì. Mấy e giờ cáo lắm chả có làm dc gì thêm đâu, đừng hi vọng gì nhìu bác. Kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n and Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Mà bộ môn spa mà có vuốt sát ntn thì phải có HE vs sờ thoải mái chứ lưng lửng cho sờ mà như ép buộc bực bội trong lòng lắm.mấy bác sao chứ t mới chơi món này 1tháng: Joko 3l ,menspa 2l,VIB 1l.tổng kết chả ra gì.lâu lâu 2,3 tháng đi cho vui thì đc.chứ mỗi lần ức chế lắm.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Chuẩn.nhiều bác bảo tip 300 đc móc húp chịch này nọ..sờ còn khó khăn nữa trong khi típ cao .Còn bảo tại e nó thích mình thì đc húp cho dù típ ít.ai tin chứ t chả tin.ở đời chả có miếng ăn gì miễn phí cả.
Bữa đi VIB k có HE ,bắt tự xử mà bảo khách toàn típ 1tr 2tr.t bảo là có làm gì đâu mà đòi nhiều.thế là t típ 500 thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: The Pizzza Huntee

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Bữa đi VIB đc vuốt quá trời, vuốt trắng trợn súng luôn mà k cho sờ đụng chạm lại k HE.cay đỏ dái.xong chạy qua HTGD xã lũ

Traidatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
8
13
0 ₿
Thế loại như bác gặp nhìu lắm. T đi ms khỏe thuần còn gặp, nc kiểu: lâu lâu co ng gạ em 5-7tr mà e ko chịu trong khi mặt xấu vl t cười nhẹ. Mấy dạng gợi ý kiêu này cho bác trả giá xuống là vuà đấy, lần sau bác cứ tip thẳng tay 200-300 ròi next cho nhẹ đầu. Nó nói gì kệ nó

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Traidatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
8
13
0 ₿
Cũng có thể. Do lần đầu e nó ko biết, bác ấy dẻo miệng thì dc lần đầu. Chu tip nhu vậy lần sau nó nhớ mặt dễ gì. Kkk

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
T đi massage chán r nên mấy cái móc,húp này nọ cũng ngán k cần thiết gạ.nên bác k nên so t vs bọn kia.t chả gả ai cả.yêu cầu đơn giản là sờ thoải mái chút là đc.sờ nhé k phải móc bậy bạ gì này có gì lớn đâu.này đang sờ đùi xong lên V1 mới đụng vào mấy e né lườm thì t chịu r...Đi mấy lần đều như nhau.thôi chia tay.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Đi lần đầu vé 650k+100k phòng lớn.tip 1tr.quầy 200k cf,giữ xe 100k.lần 2 đều như thế,lần 3 có hơi thất vọng tý nhưng chỉ giảm quầy cf 100k , giữ xe 50k thôi.
Coi như chia tay vui vẻ.Đj cho biết bộ môn này thui chứ chán phèo

• Like
Điểm cảm xúc: Traidatinh

Traidatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
8
13
0 ₿
Moe. Còn quầy 200k goi xe 100k. Bác tip kiểu này mấy ông kia kêu bác làm lễ tân joko là đúng rồi. Kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
T đi massage lúc nào chả vậy.Tạo cảm giác thoải mái vui vẻ vs nhân viên quán.
Ai ngờ đc mỗi làn đầu là KTV xinh .2 lần sau bình thường mà lần cuối có hơi thất vọng nên chia tay luôn.Chơi típ đẹp vậy mà k biết chăm sóc khách.qua bên massage típ vậy nó nhiệt tình lắm.đi lần nào cũng KTV xinh cực phục vụ ok.vì bọn quầy nó có nhắc nhở gợi ý khách vip cho KTV rồi.bọn này tệ quá k linh hoạt quan tâm khách xứng đáng có cái nịt mất khách

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Traidatinh and pocketjacks2929

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
tầm 1-2h đi DUBAI ko fen, nghe review về fen bên VIB từ em Linh rồi, sr vì nghi ngờ haha

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
so sánh như vầy là dở rồi bác ơi, tuỳ loại gái chứ bác, nếu như chi 1tr5 mà vào mệt thì xác định chịch bôn lành nhưng là chuyên chịch lại cũng tuỳ em, có em tình cảm, có em như máy khâu công nghiệp, thì đấy là phân khúc 1tr5 chịch mệt nhưng anh em cũng đòi tình cảm đấy thôi

còn đây là cảm giác chinh phục đó bác, cảm giác như mấy anh em khác cho cả triệu bạc vẫn đéo làm gì được em ấy, trong khi bác tip có 100k vẫn tới nóc móc bôn lành thì out trình bọn kia rồi,

cái cảm giác mà bác đang bú nhìn em gái phê lòi mà nhìn sâu vào trong đôi mắt ấy là hình ảnh trước đó mấy thằng khác chèo bú đéo được, nó sung sướng vãi lồn

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿

Thôi.nhường mấy bác đấy k ham .t nghèo vs k có bản lãnh như thế .Trở về massage mệt như xưa thôi.

Tâm Tình

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
0
55
38
hn
0 ₿
mày làm như ai cũng muốn hành hạ các em như mặt lồn mày vậy, anh em vui chơi ở đâu sục vui thì đi