Lần đầu đi Joko - hơi hoang mang

Lượt xem: 5,447

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Chào các bác, dạo này Ham cũng có hứng thú chuyển sang đi các loại hình Spa, nên có ghé thăm Joko. Cũng do các anh em rần rần vụ HE quá, nên trải nghiệm thử.

Tới nơi thì khá là ấn tượng về không gian nơi đây, ánh đèn trắng dịu nhẹ, mùi hương thơm ngát, nhạc cực kì chill. Ham lên tới phòng nằm để em làm mà lim dim, xém ngủ quên mấy lần.

+ Gói ở đây thì có nhiều lắm, về mát xa Body thì Ham được em lễ tân tư vấn cho 2 gói chính là Aroma và Thụy Điển. Aroma dành cho các bác nào thích nhẹ nhàng, Thụy Điển dành cho các bác nào thích lực mạnh 1 chút nhé.

Ham chọn hẳn gói Aroma 90ph luôn, rồi cũng lên phòng.

+ 1 căn phòng riêng khá nhỏ, sau hỏi ra em lễ tân thì Ham mới biết là muốn đi phòng riêng lớn thì phải đặt trước, và các bác phải trả thêm 100k nữa nhé.

+ Em làm cho Ham tên là Uyên
Dáng người tương đối cao, người mỏng, cực kì mình dây, khuôn mặt cũng có chút xinh (theo Ham là cỡ 7đ)

+ Về quy trình khỏe:
Sau khi đi chinh chiến cũng tương đối nhiều nơi, Ham đánh giá Joko làm khỏe tốt, lực vừa đủ, vuốt lướt cũng khá tốt, đi xong là Ham cảm thấy đỡ ê ẩm người hẳn.
+ Về lời đồn HE:
Ham cũng có gợi ý với em việc lướt cao ngay từ khi em đang đi lưng, em cũng có chịu khó làm lắm, vuốt lên xuống thằng nhỏ nhiều lần, em vuốt đã, kích thích đấy. Nhưng cái kì lạ là lúc lật lên, Ham gợi ý HE thì em cũng miễn cưỡng lắm. Cũng chỉ nhá nhá đôi chút ở phần đầu kiu, xong rồi em nói Ham là hết giờ, k làm tiếp được!? Để Ham trong tư thế "ngẩng cao đầu" mà k được ọc ra T.T (Trong khi Ham đi gói tới 1 tiếng rưỡi). Được cái là em cho sờ mó thoải mái.

** Nhìn chung, với gói 550k / 90ph, với tip phải tầm 300 400k (nếu k sẽ bị lễ tân cho vào danh sách đen như các bác nào nói, mặc dù k biết có thật vậy k :v), mà chỉ có khỏe, mệt thì k ra mệt khỏe cũng k ra khỏe thì hơi chát. Sắp tới Ham sẽ test thêm 1 lần nữa xem có gì khác k, rồi sẽ cập nhật cho các bác. Chứ món này k phải gu Ham lắm.

Cảm ơn các bác đã đọc bài của Ham!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Tính ra chi phí đi 1 lần cả triệu bạc nhưng khỏe ko khỏe, mệt không mệt thì chán nhỉ Graham. Cái vụ lễ tân cho vào danh sách đen nghe ngứa thiệt chứ. Chỗ này không vào danh sách đen của anh em diễn đàn chúng ta thì thôi, chứ ở đó còn cho anh em chúng ta vào danh sách đen, thì cạch luôn chỗ này cho rồi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Nếu lúc đó Ham thêm 1 vé nữa và bé làm tiếp thì sẽ ra sao ta…:3onion24:
Tàn hóng có cuộc tranh luận của mọi người…:ami-(47):
Ko ra là vẫn đc gọi là khoẻ nha các bác. Còn việc sờ mó thì mng đừng đề cập vào bla bla nha…:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Ham có hỏi em Uyên về việc làm thêm 30ph á, ẻm có gọi cho lễ tân nhưng mà lễ tân bảo là full rồi T.T nên phải ngậm ngùi đi về

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy là nếu thêm 30p nữa là vẫn đc Ling gờ gam hả Ham…

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Đúng rồi X ơi, kiểu cứ nửa vời ấy :((

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
kkk tui cũng mới gặp chỗ nửa vời, mới report xong, là có bài bác Ham. Nhưng ko có vụ vô danh sách đen gì cả, lễ tân chỗ đó nhiệt tình. Còn chỗ Joko này ko biết vụ ds đen là thế nào

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
X qua Joko chung Tàn hok…:ami-(47):Tàn dự qua Joko cả tháng… đến h vẫn chưa qua…:ami-(47):.
Qua xong lên bài khẳng định. Để sau này ko bàn vụ này nữa. Còn việc ai nói có thì có, ko thì ko. Chứ ko có j hay mà vụ này bàn suốt…:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and Graham

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Giờ qua chưa khách quan đâu tàn, để từ từ vi hành qua mới được kkkk

• Haha

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Giờ qua chưa khách quan đâu tàn, để từ từ vi hành qua mới được kkkk

• Haha

Hàn Tín

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/5/22
Chủ đề
1
20
9
0 ₿
mấy e bên joko ( và một số chỗ nữa ) bị chiều hư quá, mấy bác cứ auto tip bằng or hơn tick trong khi chỉ vuốt vuốt mấy cái. Riêng em đi massa khỏe vẫn tip hơn tic, còn massa kiểu này thì ko hài lòng tip nhỏ hơn tic thẳng tay.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and Đi Tàn Tàn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
thấy bắt phải tip tối thiểu nữa, đi khỏe mà có vụ bắt tip này cũng lạ thặc

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Andy Ngo and Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Lần sắp tới Ham đi lại 1 lần nữa, còn nửa vời nữa là Han tip cho đúng độ hài lòng luôn. Có vô ds đen hay k cũng kệ tại có đi nữa đâu :)))

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Nếu bác có đi thì mang đồ bình thường, bỏ quân phục thiếu tá và bảng tên Tàn Tàn nhằm kiểm chứng khách quan. Tránh việc cơ sở biết bác cho mấy em Nuru thoải mái nữa thì vụ án này rất bí ẩn. Chúng ta cần điều tra từ chi tiết đơn giản nhất kể cả vụ danh sách đen của lễ tân nữa. Trong trường hợp cấp tá phá án không được chúng ta sẽ tung cấp tướng vào. A di đà phật...

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn thì bác yên tâm. Tàn ko vì bất kỳ lợi j để nói sai sự thật. Có nhìu bé Tàn gặp cả 4 5 tháng. Còn ko bít Tàn mà…:ami-(47):

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and MrxXx

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Bữa em đi thì không đề cập gì với bé về HE luôn, chỉ bảo bé là đi lần đầu bên này cho biết, nói vu vơ dạo này nghe nói Joko khó lắm hả em thì bé bảo có khó gì đâu a, chủ cũng thư thư ra rồi vì siết KTV quá khách bỏ đi hết. Làm lúc đầu tưởng chỉ khỏe tính tip 100-200 thôi, ai ngờ có HE, thôi thì tốn 5 xị, chứ bé làm cho mình ra, tip có 100-200 coi sao được. Mà HE cũng chỉ thuần là thao tác lên xuống thôi, cũng k tình cảm bằng mấy chỗ vuốt lướt khác như Orchid, Hasu, nên đi cho biết thôi, dư dả thích cảm giác lạ gái xinh thì hẳn qua đây.

• Like
Điểm cảm xúc: TesterQ10

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Bác Ham có đi lại thì đi thử bé em report xem sao, chắc sẽ đỡ mạo hiểm hơn random. Bị cái em này thủ hơi kỹ nên chỉ khám phá được V1