Lần đầu đi Joko - hơi hoang mang

Lượt xem: 5,446

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
* Cập nhật cho anh em:
Ham vừa mới đi thử bên Joko lại lần 2. Lần này Ham chơi lớn, đi gói Aroma 2 tiếng, book phòng lớn luôn để xem có khá khẩm hơn không.

Kết quả là HE viên mãn nha các bác. Em làm cho Ham là đi lingam, chủ yếu dùng tay vuốt vào các huyệt chứ k cầm hẳn con kiu đâu nhé. Nhưng cũng khá phê, cộng với em cũng khá xinh, tươi xanh mơn mởn mới 2k3 thôi nên ngon lành luôn!

Em có chia sẻ với Ham là không phải khách nào bọn em cũng làm, chủ yếu là khách quen thôi. Nên là chắc đây là chiến lược kinh doanh bên Joko. Bác nào muốn biết chắc chắn thì thử nghiệm nhé, chứ Ham tốn cũng 2tr hơn rồi mới kiếm được bé 2k3 xinh tươi này nên k chia sẻ cho các bác được nhen :v

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong and gà con mới lớn

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Pé Nh

Pe Nh hả bác.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
2tr quá đáng tiền, đấy ai tip ít hoặc ko tip vào mà học hỏi bác này. Ko phải nói gì chỉ là tiền nào của đó, nhiều bác ko thích mình nói vấn đề tip này nọ nhưng mình chỉ nói lên sự thật, chỉ dẫn cho mấy newbie đi Joko mà còn nói này nọ trong khi mình khách vip nơi đây khá lâu từ hồi mới mở rồi.

TesterQ10

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/7/23
Chủ đề
0
21
10
TpHCM
0 ₿
Bro nói đúng, dịch vụ mở ra phục vụ khách đều mang lại lợi ích cho cả 2. Tô phở 30 nó khác 70-80

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Trắng (Ko HE) hay Xám (Có HE) rõ ràng lâu rồi mà, chỉ là "Tình Trong Như Đã Mặt Ngoài Còn E" - tùy Khách tùy Tâm :2onion2:
Không phủ nhận những giá trị về khỏe mà Jok mang lại, nhưng cũng không cần thần thánh hóa việc "Người Vô Tình Vẽ Hoa Vẽ Lá, Ta Dại Khờ Nghĩ Đó là Mùa Xuân", nói thẳng ra là ban phát dịch vụ :1onion33:. Hãy là "Người Sử Dụng Dịch Vụ Thông Minh", hóng thêm nhiều cái kết của cuộc tình ngang trái này :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ây da… chủ đề này đã khiến bác Hi xuất hiện…:ami-(47):. Qua Dn bác Hi ơi… Tàn còn thiếu bác Hi 1 phiếu đến h lun ak:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Himura

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Theo Ham thì với mức giá như vậy đã phù hợp chưa.
Và lần 2 này Ham đi vé bnhiu và Tip bnhiu…

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
2tr đáng tiền, chắc tiền là giấy thật rồi. Bỏ tiền ra để biết ơn bé HE hả Bro. Bro nói Bro là khách VIP vậy 1 tháng Bro ghé bao lần. Và VIP đc hưởng ưu đãi gì ko Bro.

• Haha
Điểm cảm xúc: Graham

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro đừng lấy cái nhỏ mà so với cái vừa. Thữ lấy cái vừa so mới cái lớn hơn tý hoặc cùng tầm xem như nào. Nếu Bro đã trãi nhiều thì tầm giá đó nó khác xa lắm Bro.

nguyễn lê nam anh 98

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/22
Chủ đề
0
7
1
0 ₿

Ông lầm rồi nhé tôi đi 4 lần bé uyên gần đây không lần nào bé cho sờ nhé

• Wow
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Nói thật lòng với bác Tàn và anh em luôn, tính tổng 2 lần đi là hơn 2 triệu (Lần 1 - k HE 950k gồm: tick 550 / 90ph, tip 400k & Lần 2 - có HE 1tr250 gồm: tick 650 / 120ph + 100k phòng lớn + 500k tip). Mà chỉ có HJ, sờ mó k thật sự thoải mái hoàn toàn, quan trọng nhất là K PHẢI KHÁCH NÀO CŨNG CÓ HE thì giá vậy là CHÁT.

Chưa kể các bác có thể phải tốn ít nhất 1 triệu mà KHÔNG ĐẢM BẢO sẽ được HE ngay từ lần đầu. Với 1 triệu này mà đi trà sữa bên Orchid là được tới tận 2 lần rồi, đi mệt mà 1 lần thì sướng hơn hẳn.

Còn về KTV ấy, có em xinh có em bình thường, xinh thì cũng k đến mức nghiêng nước nghiêng thành đặc biệt gì lắm đâu. Nên đối với Ham vẫn chỉ dừng ở mức TRẢI NGHIỆM/LÂU LÂU MỚI ĐI thôi!

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tks Ham nhìu… có đc những trãi nghiệm và có những câu kết như vậy là ae cũng biết ra sao rồi.
Còn về môn trà sữa. Tàn từng bỏ ra hơn 1 tháng trãi nghiệm các cơ sở như Ó chìu, Ha, Men thì 50/50. Tuy nhiên đã có phần mặc định là như vậy và OUT. Nếu phần mặc định như vậy xét về giá thì có thể đc cho là hơi Ổn cho 1 lần. Nhưng nếu xét về đi đáng thì cá nhân Tàn vẫn chuộng cái Mệt hơn.
Còn nhìu bác thích môn trà sữa: 1 là thích bé dính bé, 2 là thích cảm giác đụg chạm chen lấn, kín kín hở hở kích thích cảm xúc. Đổi gió thì cảm giác là lạ.
Kết: Tàn vẫn hóng cuộc tranh luận của mọi người…:ami-(47):

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Graham and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Đọc bài xong có 1 số ý kiến cá nhân rằng:
Vé 550k và 650k ( chỉ khác cái phòng to hơn ) ----> vé còn cao hơn cả đi massage mệt mà :9onion26:, đi massage mệt mà lụm cái code camapro thì có khi vé còn rẻ hơn

Tip ngang với massage mệt nhưng không được thoải mái , không được dịch vụ chuẩn mà theo hướng hên xui ----> mức tip vậy theo quan điểm tui là không xứng :ami-(35):

Độ xinh của KTV chưa đi nên chưa dám khẳng định vì mỗi người 1 gu, tuy nhiên nếu xinh, đẹp thì có hơn được 1 số chỗ HOT massage trên này không, trong khi mức giá đó vào gặp các em xinh ở ms mệt thì đầy ra :ami-(9):

Cuối cùng là bé này nói khách quen mới làm, chứ không phải ai cũng làm, trong khi bác Ham mới gặp bé này lần đầu ----> 1 chiêu chém gió của bé này hay phải nói rõ hơn là xạo l...z và có lẽ là có sự sắp đặt cả rồi ,kiểu câu khách của cơ sở, ( mình thì chả ưa cái kiểu này bao giờ )

Cuối tuần chém gió góp bão xíu với anh em :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Graham and Đi Tàn Tàn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro nói vậy là tát vào Bro @SoHuong rồi. Bro Sohuong đi lần đến 2tr cơ à. Mà lại còn là VI AI PI của Cơ sở :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Bác nói đúng nè, nói xinh Ham thấy bên LC còn xinh hơn nhiều, mà chuẩn mệt nữa

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Nói chung mấy bác mới đi Joko từ từ mà trải nghiệm, trải nghiệm đủ nhiều thì ta mới đánh giá nó như thế nào nhé các bác. Ko nên vì 1 2 lần ghé Joko mà đánh giá tổng quan cả cơ sở và cả 1 bộ môn vuốt lướt nghệ thuật. Vài dòng tâm sự.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Như thế nào gọi là nhiều vậy Bro. Bro có hiểu 2 từ Mặc Định ko?
Còn Bro nói: Cả 1 bộ môn vuốt lướt nghệ thuật... Bro trãi qua được bao lần vuốt và bao nhiêu bé. Bro đi các cơ sở vuốt ở những chỗ khác chưa. Mà chưa gì Bro đã nói câu đó. Bài bản như nào chưa chắc Bro đã nắm rõ.
Bỏ tiền để trải nghiệm dịch vụ chứ ko phải cần các bé như kiểu biết ơn.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình đã đi bộ môn vuốt lướt nghệ thuật này từ khi Emo mới mở, đã chinh chiến qua hết tất cả các cơ sở vuốt lướt Emo, Joko, Orchids, Hasu, Men,.. theo bro mình đã đi đủ nhiều chưa và đủ hiểu biết về bộ môn này chưa?