Lần đầu đi Joko - hơi hoang mang

Lượt xem: 5,448

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Mỗi chỗ 1 2 bé hả Bro. Hay là Bro trãi hết all bé. Mình đây đi ms hơn chục năm. Mà đến h vẫn ko biết đủ bài khoẻ là như nào. Huống chi mấy cái vuốt lướt. Mỗi bé sẽ làm biến tấu một chút. Chung quy đó ko phải là cái bước cao hơn bao gồm.
Còn nếu nói về hiểu biết đó chỉ là cảm nhận cá nhân của từng cá thể.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Đi ms hơn chục năm ko có nghĩa bro sẽ hiểu về bộ môn vuốt lướt này, mỗi bộ môn nó khác nhau, nói chung cứ đi trải nghiệm.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro nói như vậy thì hãy xem lại câu trên Bro đã nói ra sao. Trãi qua vài nơi đừng quy chụp là bản thân đã biết rành.
Vuốt lướt ko có gì gọi là cao cả. Mà tung hô cả 1 bộ nghệ thuật. Đừng đề cao nó quá. Như kiểu lùa gà.
Còn về HE bỏ số tiền ra Tip như vầy như kia. Nào là khách quen, nào là Khách tip phải Ok mới làm. Xin thưa Em ko phải duy nhất. Ngoài kia còn rất nhiều. Đừng tung hô cao quá ở đất Sài Gòn này khi thuộc dạng bình thường mà nghĩ trên cao.
Bro đi như ở trên Bro nói bỏ ra 2 triệu là đáng. Đáng ở chỗ nào khi chỉ HJ. 2 triệu này đối với phần nhỏ ae cộng đồng nó ko là gì nhưng đối với hầu hết ae thì đó ko phải là con số nhỏ. Đừng lùa như vậy, bởi họ cũng làm mệt mới có đc số tiền đó để đi chơi. Đi ko ra gì 500k còn khó ngủ huống chi tiền triệu.
Này chỉ lùa các mem mới những mem lâu lâu trãi nghiệm. Còn mem cựu chẳng ai quan tâm.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mình chả phải chủ Joko mà bro nói là lùa hay ko lùa, mình chỉ nói nó đáng với cá nhân mình, còn người khác thấy đáng ko thì mình ko rõ, mỗi người mỗi gu khác nhau. Bro thích ms mệt, mình thích ms vuốt lướt bro thấy đi ms mệt nó đáng 2 tr, nhưng mình đi vuốt lướt lại thấy đáng 2tr, còn có người lại bảo 2 tr đó sao ko đi **ịch gái luôn lại sướng hơn. Vài dòng chia sẽ.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Đọc bữa giờ mà thương thay những bác bỏ cả đống tiền chỉ để nuôi hy vọng đc Xuka á Tàn:1onion33: Set lịch triển Tàn ui :ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro là chủ hay là gì mình chẳng quan tâm. Vì những câu Bro nói đề cao quá.
Đúng vậy Bro phải ghi rõ ra là cảm nhận riêng Bro vuốt lướt là đáng. Bro dư tiền thì Bro đi sao kệ Bro. Nhưng đừng tưng quá.
Trên đây Bro nói Bro nói trãi cả thế giới cũng được. Cũng chỉ là cào phím. Nói sao chẳng đc.
Nhưng về nhận xét đánh giá thì nên đứng đâu thì Bro cũng hiểu.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Uki bác Hi... Hi xem ngày mốt đc hok nè... ngày nào Hi inb Tàn nha...:ami-(10):

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Ok bro mỗi người góc nhìn nhận về cùng 1 vấn đề nó khác nhau lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Kẻ Hủy Diệt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/23
Chủ đề
0
8
5
USA
0 ₿
Sau khi đọc bài và phần tranh luận của anh em, có vài ý kiến cá nhân như sau:
1/ Lỗi ở đâu, phốt ở đâu: chê cũng là chủ thớt chê, rồi khen cũng là chủ thớt khen ( hoang mang)
2/ Đi xả stress mà bị phân biệt tiền nhiều tiền ít thì cơ sở đó chỉ dẹp tiệm
3/ Đặc biệt là " TÔI GHÉT NHẤT MẤY ÔNG NỘI COMMENT MÀ VIẾT TẮT THÌ THÔI ĐỪNG VIẾT LUÔN, ĐỌC MÀ PHẢI BẮT SUY NGHĨ NỮA NHỨT CÁI ĐẦU", ĐỌC XONG CÁI COMMENT ĐÓ MỒN LỆT'
:cuteonion29::cuteonion29::cuteonion29::cuteonion29:

• Wow
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Ý bác là ghét Ham hở hic hic, Ham chỉ viết tắt một vài chữ thôi mà :(((
Còn khen chê thì có chỗ nào tốt Ham khen, chỗ nào chưa được thì Ham chê thôi, sao bác lại hoang mang nhỉ?

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
Là mặc đồ trắng ko HJ hả a

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Xạo lờ quá cha nội, mem trên đây ai chả biết bản chất của ông.

Cứ hễ topic nào có nhắc đến Joko là có mặt ông.
Chê nó cũng ông, khen nó cũng ông.
Comment như 1 đứa vô tri, sống ảo xạo lờ là giỏi.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn and Miu

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Thấy tốn kém quá, 2tr e thêm tý đi 2ktv ms mệt cảm súc hơn nhiều ;)

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
163
115
thủ đức
0 ₿
làm gì có danh sách đen, cứ tip sao như lòng mình vui là dc, còn ko thoải mái ko vui thì cứ tip đúng sách vở, còn đã làm dịch vụ đưa khách vào blacklist thì là do mấy ông nội khác xàm lông ah, mình đi có trả tiền vé, ko có ăn xin, mấy ẽm làm mình vui thì tip vui, còn khó chịu thì thôi. chứ đừng có đi simp mấy bé làm gì,

• Like
Điểm cảm xúc: TesterQ10

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
163
115
thủ đức
0 ₿
haha mắc đúng là chiến lược joko cũng như dụ dc kha khá khách, mấy ông cứ để vậy là phải tốn 1 khá tiền cho để dc mấy bé HJJ, trong khi sờ mó thì cũng dc gì đâu, mún lướt vướt thì qua HASU hay ORCHIDS thì lướt cũng nhiêu đó và HJ lun, giá thì ko bị thổi như vậy, còn mấy ông mún chơi vậy thì tùy

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
163
115
thủ đức
0 ₿
tóm lại, mấy ông mún trải nghiệm JOKO thì sẽ dính chiêu thôi, chỉ là móc túi càng nhiều càng tốt thôi.
tóm lại, mấy ông mún trải nghiệm JOKO thì sẽ dính chiêu thôi, chỉ là móc túi càng nhiều càng tốt thôi. nói như bác *** là đúng rồi, vuốt lướt cũng như nhau thôi, dc cái tuyển mấy bé xinh tươi để dụ mấy anh ham gái, giờ mấy ông có nói nhiều cũng vậy à. JOKO sẽ càng có hiệu ứng nhiều ng vào thử, rồi phải thử bằng nhiều tiền, nhưng dịch vụ cũng vậy, vuốt lướt cũng vậy, có hơn là dc mấy ẽm tâm tình. mà đã làm gái massage thì đứa nào cũng như đứa nào, nó chỉ cần tiền, tiền,