Lần đầu đi Joko - hơi hoang mang

Lượt xem: 5,448

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
kết luận qua những gì mình biết thì có lẽ phải rũ lòng thương xót cho những tín đồ người không ra người và ngợm không ra ngợm khi đi mấy chỗ như này. Xinh ư, chả biết xinh là xinh cái gì vì nhìn mấy em cũng được thôi. Đã xác định đi Spa hay đi ms người mù vui lòng dặn con cu đừng nứng sản tội người ta. Mẹ, người ta đã khiếm thị mù lòa cũng như mấy em chọn làm ms lành mạnh mà mấy bác cứ vác con cu nứng sản ra dí họ có phải là khủng bố ngầm không? Thêm nữa là mấy cái từ vuốt lướt chẳng qua cũng là thủ dâm tương tác chứ có cái khỉ gì mà nghệ với thuật. Một lần nữa mình thấy thương hại cho những tín đồ như thế này.

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Tôi cũng thấy tội nghiệp cho bác thật. Nếu bác có học thì bác phải biết tôn trọng người khác. Respect.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Ủa Bro. Có học phải tôn trọng người khác. Mà người khác đó là ai. Và họ có gì để được tôn trọng. Hai cái này hoàn toàn khác nhau nha Bro.

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
tôi khẳng định cha này ăn chay trường 100%, chỉ có như vậy con cu mới ko nứng được khi gặp gái xinh, quên đi được cái xinh cái đẹp mà thôi. Hoặc là bị liệt dương cmnr. Còn nhu cầu thì ai cũng có, người thì thích ms mệt, người thì thích khỏe mà có chút vuốt lướt, nhu cầu mỗi người khác nhau mà, họ sử dụng dvu và đều trả tiền sòng phẳng. Dù là bạn đi massage khỏe nhưng khi gặp gái đẹp thì con cu cũng chào cờ thôi, nhưng do mặc sịp bó nên nó ko nhoi lên rõ như các spa mặc đồ lót giấy mà thôi.