Rp 05 đại nam . Chưa từng bực bội , bức xúc , ko thể diễn tả bằng từ ngữ gì .

Lượt xem: 10,673

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
181
122
38
0 ₿
- Ko rp thì thôi , đã rp thì tui sẽ rp tương đối cụ thể . Nguyên ngày trong người mệt mỏi , tối vào đại nam thư giản vì rất lâu rồi cũng ko ghé . Thật sự tui đi đại nam cũng chỉ khoảng 2-3 lần , mấy lần trước là thời 20k.com , nhớ ko lầm thì vé mời lúc đó là 80k . 2 lần bình thường , còn lần gần đây là bức xúc và bực bội,....
- Csvc : các bác cũng biết rồi , sạch sẽ , nhưng cái này là điều thứ yếu tui ko quan tâm , nhưng để so sánh với Minh tâm - lý thường kiệt thì tui vẫn thích minh tâm hơn
- Locker : 1 đám ko cảm xúc , chả biết làm gì , cứ nhong nhong qua lại , kêu 1 đống số , đều ko có ( kẹt vip 2h , chưa vô , xin nghỉ , vừa có khách iu cầu trước ,.... ) mọe , ko biết khách đông thật ko , mà thấy phía dưới khoảng 5-6 người , tính luôn *** mình 3 thằng .
- Đến phần chính : số 05 bước vào , em quê đà lạt , tên trùng với ca sĩ Trương QA .
- Và đây là vấn đề lãng xẹt , lãnh nhách mà lần đầu đi matxa gặp phải . Vốn trong người cũng hơi mệt , nhức đầu ,... và dù trời sg nóng bức , nhưng tui thì luôn dị ứng với máy lạnh mở công suất lớn . Lần nào đi matxa tui cũng đều kêu các em mở máy lạnh vừa thui , nếu ko máy lạnh luôn cũng được ( ở trần 30-40p , rùi tắm nữa , nên tui ko chịu lạnh được ) thì trước giờ chưa có em nào nói gì , có nói cũng lịch sự với khách .Riêng 05 vừa bước vào là la làng '' trời ơi sao nóng quá vậy ''
- Tui : ah tại anh ko chịu lạnh được , mà a thấy phòng cũng đâu nóng lắm
- Em : vẻ mặt hầm hầm , lạnh tạnh , nói chuyện thì đanh đá từ lúc mới bước vào
Xong khoảng 5p , em lại la làng , nóng quá , " a là ngưới khách đầu tiên như vậy đó , gặp a thì chẳng có con ma , nào chịu mat xa đâu , nóng như vậy con nào mà làm nổi ''
- Tui : đứng hình vài giây , bất ngờ quá chưa biết xử lý sao . Uhm vậy em chỉnh nhiệt độ thấp xuống chút đi . Tại máy lạnh em ko có cánh cửa , và giường thì đặt ngay vị trí thổi hơi lạnh luôn ,....
Em : nguyên cái đại nam này chẳng có máy lạnh nào có cánh cửa hết ( giọng đanh đá )
Và cứ thế 1 chủ đề máy lạnh mà em cứ nói hoài , nói mãi . Nói theo kiểu em như là khách hàng , còn tui là thằng phục vụ .
Tui : uh nếu em ko thích thì đổi người cũng được
Em : nảy giờ lâu rùi mà đổi cái gì
Xong em lại nói xàm xàm , rùi thư giản , và lên lên xuống xuống , tóm lại thư giản chả có gì đặc biệt . tui vén áo lên thấy em im 3-4 giây , xong chụp tay tui lại , tui ngưng . Xong em lại nói theo kiểu dạy đời " chả có ai đi mátxa mà cởi áo như anh
Tui : ớ ớ , a cởi khi nào , a chỉ vén thấy em ko nói , mà khoảnh khắc đó chỉ 2-3 s , là em đã chụp tay a lại rùi
Em : sao a ko hỏi trước , em cố tình thử anh đó ,.... ( gương mặt kênh kiệu )
Tui : ờ nếu em bắt bẻ từng câu , thì thui hành động đó a xin lỗi ( moa nói thật muốn chửi thề với con này lắm , mà dằn xuống đó mấy bác ) . Vô tui có nói gì đâu , nó nói từ đầu đến cuối , tui nói 1 câu . nó nói phủ đầu 3 câu . Xong nó lại nói xàm xàm việc máy lạnh nữa , rùi tui nói
TUi : ủa nảy giờ a thấy , có nói gì đâu , anh chỉ nói mình chịu lạnh ko được , chứ có nói câu nào xúc phạm em chưa , rùi toàn em nói tùm lùm . Tóm lại giờ em muốn cái gì . Nói vậy xong rùi nó mới im.
- V1 : fake 100% , đã là face thì ko có chấm điểm. Nhìn tổng thể em nay bình thường so với mặt bằng đại nam . Còn đại nam nói chung thì tui ko dám nhận xét hết , nhưng thấy rp , và em nói thì ở đây v1 fake rất nhiều . Và lúc đi qua hành làng gặp 3-4 em cũng tương đối , chứ ko quá xuất sắc . Tổng thể các em có chiều cao , nên được làm chỗ cao cấp , rùi biết chăm sóc sắc đẹp ( chứ ko phải tự nhiên ) nhìn kỹ các em sử dụng kem che khuyết điểm rất dày . Riêng em 05 thì làn da chẳng có gì đặc biệt , gương mặt theo style góc cạnh , chứ ko phải nét đẹp dịu dàng khả ái , mắt nhớ ko lầm là 1 mí lót . Mũi tui nghỉ cũng qua dao kéo.
- Tóm lại đó là quan điểm cá nhân , còn ai muốn đi thử thì tui ko có ý kiến

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
thể loại chảnh chọe này tưởng mấy chỗ bình dân thôi, ai dè Đại Nam cũng có, quản lý ở đây nói gì !?

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen

Penalty

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/2/16
Chủ đề
1
29
19
41
0 ₿
Bác có vẻ là dễ chịu. Gặp mình là quậy tới bến rồi. Chia buồn cùng bác

• Like

aivalk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
Vô bao lâu thì mới hết quyền đổi người vậy các bác?

Hồi trước đi Đại Nam gặp một em khó như trinh nữ 16t ;)
Vào phòng cũng lâu lâu rồi nên cũng ngại kêu đổi người
Ghét bo 50k. Nhỏ nhẹ nói em nó anh boa như vậy do không hài lòng.
Cái hay là em vẫn cười, cảm ơn anh. Còn sau đó nó chửi mình trong bao lâu thì không rõ ;)

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_ and kevin.nguyen

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Buồn thay cho bằng hữu. Em này đang "tới tháng" khó ở chăng :D
Nói chứ bằng hữu cũng hơi hiền, 0 thích về ngoại hình hay thái độ đều có thể đổi bất cứ lúc nào. Mình cứng từ đầu mấy em mới nể.
V1 fake, face chỉnh sửa thì thông cảm, dù sao mấy em làm vậy cũng vì quan khách thích cái đẹp mà thôi.
Thôi thớt đừng quá buồn, coi như 1 ngày xui đi:)

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
QUá xui xẻo cho pac, Đai Nam dạo này thấy ae đi cmt hơi bị nhiều...chắc bọn nó chuyên đi khách Tây nên mới chảnh c.. dữ vậy,quản lí cũng kém nữa...haizza

• Like

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
ĐN mà Tây nhiều,xem lại phát ngôn của mình đi bác,sặc mùi đổ thêm dầu vào lửa ko mang tính chia sẻ. Nói đại gia nhiều nghe còn có lý,vì Tây đi matxa ở VN bo keo còn thua VN ok men ;)

• Like

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Thì tham khảo ở các diễn đàn khác, khu Q1 mà, ĐN tui đi có 2-3 lần ah, ko có xiền đi Vip, bức xúc dùm thôi :D

• Like

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Thôi chia buồn cùng bác chắc tại bác hiền quá, chứ gặp tui là tui cũng tip cho nhưng đuổi thẳng ra luôn. Bây giờ tui chỉ còn đi 1 chổ và gọi đúng 1 em thôi, chắc mai mốt sẽ làm 1 bài "yêu gái masa và kết cục" các bác chờ bài này há.

• Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen and phong8888

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Nhân tiện bác Kenvin.nguyen nhận xét No.5 thì mình muốn nói thêm một ít thôi. Đây ko phải là "Dậu đổ bìm leo". Ban đầu mình đi gặp e thì cũng có chút cảm tình, e làm cũng tương đối nên khá ấn tượng. Tuy nhiên, lần sau đó mình có gọi hỏi thăm e để chuẩn bị vào ĐN, vì muốn gọi để đặt trước, ai ngờ e phán 1 câu e chuẩn bị đi làm ko có thời gian để nói xàm với anh. Nghe xong bực vãi, muốn vào ủng hộ nhưng cách trả lời vậy thì các bác trả tiền để sử dụng dịch vụ của ĐN nghĩ sao (mình ko nói khoản tip nhé). Vì tip chắc chắn phải có rồi. Mình bực và hứa ko bao giờ gọi e này nữa. Vài dòng chia sẻ cùng đồng đạo.

• Like
Điểm cảm xúc: xe_om_, kevin.nguyen and Hido86

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Bác này hiền quá mấy em leo lên cổ. Tip 100 và đuổi cổ thẳng ra là thằng quản lý phải vô hỏi liền à . bác phải biết ai là người đang sử dụng dich vụ chứ. Mấy con chảnh như vậy thì xin lỗi tui thấy ko có gì mà phải lịch sự hết á

• Like

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình mà gặp mấy pha này thì cho đổi gấp,chứ chiến đấu làm chi để mang bực bội trong người,Tips ít thì bị trù ẻo,nguyền rủa,làm ăn buôn bán toàn gặp phong long phong lá ko haha

• Like

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Em này lanh chanh, nói nhiều lắm, nói mà mình ko kịp vô tần số. Nói chung lần tui đi e này lâu rồi, lúc đó e nó cũng ok, v1 fake cứng ngắt ko đẹp, em sóc lọ như đúng rồi, nhưng cũng vui vẻ, lúc đó bo 250k. Bác chủ thớt xui vì máy lạnh gì gì đó nên sẵn bản tánh nói nhìu, lanh chanh e nó làm 1 tràng, quên đi là mình đang phục vụ khách hàng. TÓM LẠI một số QUÁ BÌNH THƯỜNG KO ĐÁNG ĐI

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Chia bùn cùng chủ thớt! Tuy nhiên bác cũng đừng quá bức xúc làm quá lên như vậy! Bác cần phải thầm cảm ơn Trời vì bác đã may mắn khi không đụng phải Diệt Tuyệt Sư Thái:p
P.S: công nhận bác cũng hiền quá đáng! Gặp tui hay gặp lão Kim Mao Sư Vương thì e này xong rồi!

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: kevin.nguyen and pippo85

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Sao bác hiền dữ vậy? Sao bác k nói e dám chửi khách hả? Có tin t alo Hotline phản ánh cho lên đường lun ko?

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and pippo85

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Dnay trời nóng bức nên bác cũng thông cảm cho ẽm. Nhưng với thái độ như vậy thì ĐN rất nhiều. Ở đây mấy ẽm toàn khách nước ngoài nhiều nên k xem mình ra gì đâu @@. Nên đi ĐN chỉ massage là chính thôi. Còn thư giãn nói chuyện thì k nên

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.