Massage Khoẻ Thảo Mộc spa - vuốt lướt thì có thừa, mà mass khỏe lại hơi thiếu

Lượt xem: 10,714

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
đi massage khoẻ hay vuốt lướt lưng chừng thì phụ thuộc vào nhân phẩm là đúng rồi. Đó là điểm thú vị của dịch vụ này. Nhiều ông đi quen dạng mệt hay vuốt lướt có HJ nên đánh đồng
Đọc kỹ thông tin và xem có phù hợp với yêu cầu bản thân, đỡ phải mang cục tức về
Dù sao vẫn đc mass khoẻ và có chút cảm xúc

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
76
63
Q12
0 ₿
Spa khoẻ mà, dịch vụ chủ yếu là khoẻ, mình đi mà ko thích làm chỗ nào thì mạnh dạn trao đổi với mấy em thôi, mấy em tinh ý sẽ biết phục vụ sao cho mấy ae hài lòng, còn mấy em mới làm thì phải từ từ cho em nó quen, làm quá mấy em nó sợ, mà em thấy như vậy mới thú vị, bất ngờ

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Phải phải, cứ cầm cây vợt tenis vô bảo a chơi mỏi chân là mấy e vuốt cho chứ có mịa gì khó đâu. Nào đùi nào mông nài háng rồi nó dựng lên em mún vuốt thì vuốt

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
76
63
Q12
0 ₿
Em học bác vào cứ bảo làm chân, mà bảo mấy em anh có 3 chân , chân giữa bị mỏi nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿

Và thậm chí ngay bài này mình cũng chê cơ sở không ít. Không hiểu sao vẫn còn có người bảo là lùa gà, lùa gà mà viết bài kiểu như em thì sao nhận được tiền công hả anh em.. Hài hước

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lần đầu mình đi massage từ hồi 2013, cái hồi sinh viên mới lên SG học được 1 năm, nhậu xỉn rồi bị đám bạn dụ kkak.. Và mình bắt đầu tham gia diễn đàn từ 2018 đến giờ.. Viết bài và cmt trong diễn đàn này cũng không hề ít, chưa từng PR hay khen lố bất kỳ cơ sở hoặc KTV nào.. Các bài viết và cmt đều dựa trên trải nghiệm thực tế....

Và thậm chí ngay bài này mình cũng chê cơ sở không ít.. Không hiểu sao vẫn còn có người bảo lùa gà, lùa gà mà viết bài như em sao nhận được tiền công hả anh em. Hài hước

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Không biết ông làm tới ông tướng ông thần gì rồi mà nghe giọng điệu nói chuyện khinh miệt nghề nghiệp giữ xe này thế.. Mà xin thưa ở Thảo Mộc hôm em đi là ko có giữ xe, mình tự khóa cổ và mấy em mang thêm khóa dây ra khóa vs có người ngồi dưới xem nhé bác..

• Haha
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,236
252
TPHCM
0 ₿
Tao chả có khinh miệt gì nghề giữ xe cả,người ngồi dưới xem xe chẳng phải giữ xe thì là gì mậy. Giờ không phải mấy anh giữ xe lùa gà thì là mấy Pà Nội Lễ Tân rảnh rổi PR cho tiệm được chưa. Chắc mày quên khi xưa có 2thằng Idol @Huynh Nghia vs @ Spiderman chuyên đi PR lùa gà cho các Spa 1thời

• Haha
Điểm cảm xúc: Iris2411

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
402
274
Sài Thành
0 ₿
Đù mày nhắc mới nhớ luôn huyền thoại một thời spiderman.

• Haha
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
này Thảo Mộc bên q11 hả ae? Sau sự cố vụ KTV tên Linh gì đó cấm khách r chắc vắng quá nên thấy chạy QC trên face.
Bây h lại có 1 bài trên dđ để ae cùng đấu ngón.

Anh Nam1234

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/4/22
Chủ đề
24
271
118
0 ₿
ủa mà bên Thảo Mộc q11 nhớ là đưa quần bt mà ta, đâu có quần lót giấy, hay lại đổi style r.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Cũng tính ghé thử mà nhìn ảnh thấy không tiện nghi lắm, cái phòng tắm thấy như khách sạn check phò :v
Rồi tới khúc có 1 KTV trẻ 1 KTV không trẻ, kiểu này em trẻ kia chạy tour mệt nghỉ. Nói chứ KTV ngày làm 5-6 tour là nhiều rồi, cày quá mất lửa mất cảm xúc hết.
Mình chưa trải nghiệm nên không đánh giá gì, đằng nào họ cũng đông khách so với quy mô đáp ứng, thôi để anh em chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.