Massage Khoẻ Thảo Mộc spa - vuốt lướt thì có thừa, mà mass khỏe lại hơi thiếu

Lượt xem: 10,709

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thấy cơ sở mới lên bài giới thiệu, cũng úp úp mở mở rồi giá cả cũng phải chăng, sẵn nay đi giao laptop cho khách ở BX Miền đông nên sẵn cũng gần thế là em quành xe chạy lên Phạm Văn Đồng hướng sân bay để tới cơ Sở. Chạy được khúc thì tấp xe vô lề vào Zalo nhắn tin đặt chỗ trước, và cũng vào camapro lấy mã nhưng tiếc là tài khoản chưa nâng cấp ko lấy được hix

6h18 em tới cơ sở, phi thẳng con xe cà tàng và bước vào.. Không một ai khác ngoài em và bé KTV đang ngồi tại quầy. Trao đổi sơ sơ về việc đã đặt chỗ trước rồi húp miếng nước, sau đó là lon ton theo bé đi lên lầu 2 để vào công chuyện hehe.

Lên phòng nói bé anh tắm cái đã, bé đưa mình khăn và quần lót giấy.. Tắm xong, mặc quần lót giấy vô mà nó nhỏ quá em ráng lắm mới kéo lên được, lúc này nghĩ mà khóc thầm quần chật quá thì còn làm ăn được gì nữa. Ra nói vs bé là quần chật quá nè em, thế là bé nói chật quá a cứ cởi ra khỏi mặc cũng được ạ, nghe tới câu này là khoái liền các bác.. Em ngay lập tức cởi phăng cái quần ra quăng qua một bên, trần như nhộng đi long nhong trong phòng và nằm sấp xuống nệm theo sự hướng dẫn của bé.

Trước khi mass khỏe bé có chủ động nói là em làm lực hơi yếu á nha anh. Mà thấy tổng quan bé làm cũng được, lực cũng ổn. bé làm lưng vs cổ vai gáy khá kỹ, lưng xong thấy nhẹ nhõm hẳn.. Làm xong phần lưng thì bé xuống phần dưới, bé kéo khăn lên cao hơn mông rồi bóp sơ một lượt, sau đó lấy dầu vào tay và bắt đầu vuốt phần đùi. Bé vuốt rất sâu, tới sát bẹn, nhịp độ chậm rãi từ từ và lực vừa phải, khi đến sát bẹn có xoáy tay đúng phần chỗ mông vs bẹn tạo ra cảm giác rất phê, làm em nhổng cả mông lên tận hưởng, thằng nhỏ lúc này đã cứng ngắc từ lúc nào hehe. Bé vuốt rất lâu nghen các bác, xong rồi làm xuống phần còn lại.. Sau đó bé đổi bên cùng vs các bước như vậy, em tiếp tục đắm chìm trong cảm giác feeling và cặp mông vẫn tiếp tục nhấp nhô uống éo theo từng nhịp vuốt ve của bé.. Làm một hồi thì bé lấy nước ấm lau người rồi nói em xoay lại....
Nằm ngửa lên thì cứ nghĩ bé sẽ lấy khăn phủ lại, mà ai ngờ bé ko thèm che cu cậu của em luôn, cứ để tòng hong dựng thẳng đứng vậy luôn á trời kaka.. Bé lấy dầu nhỏ vào đùi em và bắt đầu vuốt, em cũng đưa ngang đùi ra cho bé vút tập trung vào má đùi trong, bé vẫn tiếp tục vút rất lâu và chậm rãi theo từng nhịp. Có mấy khúc bé ngồi gần lên trên vuốt, em cũng tranh thủ nhẹ nhàng rờ đùi bé xíu xíu may mà bé chỉ cười không nói gì hehe, mới vô lần đầu nên em cũng ko dám manh động nhiều ạ.... Mà khổ cái sau khi nằm ngửa được một lúc thì em đói bụng quá, dồn sức chống đỡ cái đói làm em ko còn có thể feel theo từng nhịp bé vuốt được nữa. Nên mặc dù bé vuốt rất sâu và kỹ nhưng rất tiếc là cu cậu của em không thể ngóc nổi luôn huhu.... Bé vuốt bên trái rồi qua phải một hồi thì hết giờ, bé lấy nước ấm lau lại người cho em. lúc này bé ghẹo anh đói bụng hèn gì em thấy nó cũng im re luôn kaka..

Thay đồ rồi em xuống sảnh chuyển khoản. Bé chủ động lấy em ly trà nóng rồi ra chào hỏi bái bai hẹn gặp lại.

- KTV: bé tên Duyên, sinh 2k3 hay 2k2 gì ấy. Bé đeo kính cận, nhìn xinh xắn dễ thương lắm nghen. Ăn nói thì vui vẻ dễ gần dễ mến.. À mà bé có kinh nghiệm làm lingam tự do trước khi vào cơ sở nên bé khá dạn dĩ, nên anh em cứ thoải mái trao đổi kinh nghiệm vs này nọ biết đâu.. Còn nay em có năn nỉ bé vuốt thêm vùng mu xung quanh cu cậu nhưng đã thất bại kaka

- CSVC: sạch sẽ gọn gàng, phòng lót sàn gỗ nhìn khá đẹp, trong hẻm nhỏ nên không bị ồn ào tiếng xe cộ, mở nhac không lời nghe rất thoải mái.. À vs nằm mass trên nệm khá lạ và thoải mái, nhưng có vẻ hơi cực cho bé KTV thấy bé mặc váy ngắn vs bó mà phải xoay sở ngồi lên ngồi xuống thấy tội luôn.

- Điểm cộng: Giá cả phải chăng, cơ sở vật chất khá tốt. Chủ trương cơ sở là vuốt lướt tạo cảm xúc cho anh em nên mặc định là có chứ không phải đi mò mẫm.

- Điểm trừ:
+ Mass khỏe: hình như là thiếu bài lúc nằm ngửa, bé vuốt cho em xong là bảo hết giờ chứ ko làm gì thêm, khúc này em cũng hơi ngạc nhiên >> nên thêm mass đầu, tay và ngực sẽ okie hơn.. KTV phải chủ động sắp xếp các phần cho phù hợp thời gian nếu khách không yêu cầu đặc biệt thêm bớt phần nào.
+ Phần tính giờ của cơ sở em thấy chưa hợp lý lắm.. Em đặt là 18h15 nhưng đến cơ sở lúc 18h18, tắm xong bắt đầu mass là khoản 18h30 vì 18h28 e còn nt cho con em gái. Lúc bé KTV nói xong và em mặc đồ là 19h49, em chuyển khoản thanh toán vào 19h51 >>> Vậy nếu tính từ lúc bắt đầu mass là 18h30 đến khi em mặc đồ là 19h48 thì chưa đủ 100 phút, mới 78 phút. Còn nếu tính từ 18h15 là giờ em đặt, đến 19h48 em mặc đồ cũng chưa đủ 100p, mới 97p ạ. Mặc dù lúc em vô và lúc em về chỉ có mình em là khách ko hề đông. Hix.
=> ko lẽ lỡ vô trễ xíu, hay tắm cũng hị tính thời gian luôn. Căng
+ Cở sở chỉ có 2 phòng nên sau này đông, anh em chờ hơi lâu. Với chỗ để xe tầm đc 5 6 chiếc là hết.

- Tổng quan: khá ổn áp, đáng trải nghiệm và sẽ quay lại

Tì & Tip: giá gốc 449k ,ko lấy được code) >> e chuyển trả tròn 500k

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thế thì dễ kẹt phà khi ae cùng nhau book
Nệm thì bé khó mà làm tròn bài vở.
Vừa khó trong tư thế massage,vừa lo khách địa đồ kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,058
548
0 ₿
Vụ tính giờ thấy hơi cấn cấn, chắc tính từ lúc bé dẫn bác lên phòng á

• Like

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nệm cũng to á bác Lực... Nó là nệm đơn, chiều ngang tầm 1m6 or 1m8 gì ấy, Em thấy to hơn giường massage ấy bác. Chỉ có cái nhìn bé KTV làm cho mình tội lắm.. Nhất là lúc vuốt lướt, bé ngồi kiều mà chồm hỏm tì một bên chân ấy, rồi có lúc bé KTV kiểu quỳ hai chân xuống sàn luôn để làm

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em cũng đang hình dung sau này mà hot hot lên đông chắc anh em book trước mấy ngày mệt nghĩ luôn.. Có hai phòng, 1 phòng đơn 1 nệm, 1 phòng đơn hai nệm có rèm che. Với KTV hiện đang ít, có 2 hay gì á... Nhớ cái hồi Orchid Q7 mới mở đanh hot, cơ sở cả 6 phòng vs 5 KTV mà book trước 1 ngày mới có slot, trong ngày mà book là hết

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em thấy cấn quá mới note vô bài ấy chứ.. Chứ bình thường em ko để ý lắm vụ này..

Nếu tính từ 6h18 lúc em tới thì lúc 19h49 thay đồ cũng gọi là hợp lí về tổng thời gian, gần đủ 100p. Nhưng lại không hợp lý vì không có chỗ nào tính thời gian vé trong thời gian khách tắm or xông hơi cả

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿

Mình đã dự đoán tới việc quỳ và ngồi xổm rồi nha. Rất bất tiện cho ktv.
Nhưng là rất ưu điểm cho khách.
Nói chung trải nghiệm như vậy là hợp lý quá rồi.

• Like

ngheo_rot_mung_toi

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/23
Chủ đề
0
24
22
HCM
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: danchoi80 and Lực phạm

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Ko pass gì đâu, cứ book 2 vé liên tiếp là máy em hỉu thôi. Còn bây giờ sợ đám bên rph... qua làm hư tư tưởng mí em r sợ ko còn được như ý. Từ hôm lên bà mới tui thấy khách đông quá chưa dám vô - cạnh tranh hông nổi với mấy ae bên rpha...

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
983
337
37
0 ₿
phá làng phá xóm thôi chứ làm ăn gì?!

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bên đó cái gu khác vs ae bọn mình
Đi ms khỏe mà đòi hj. Rồi vuốt lướt theo nhân phẩm thì về đăng bài la toán lên. Cãi nhau rồi chửi thề nữa kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.