Massage Khoẻ Thảo Mộc spa - vuốt lướt thì có thừa, mà mass khỏe lại hơi thiếu

Lượt xem: 10,708

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,642
30 ₿
massage thảo mộc này khác với bên q11, 2 cái không liên quan, với cơ sở này là thuần khỏe mà, các ông vô gạ dc vuốt lướt hay hj,bj sao đó là tùy vô khả năng của mỗi người, đâu phải ai cũng được. Thế nên, anh em đi chia sẻ thì ai muốn biết thì vô, không thì thôi, ngồi cãi lùa gà lùa vịt làm chi cho mệt anh em nè.
Còn muốn đủ dịch vụ thì vào massage mệt, không đủ dịch vụ thì phốt cơ sở kkkk.
Nói chứ chắc tương lai cũng thử bên thảo mộc này để đem về ý kiến khách quan cho anh em. Cảm ơn chủ topic đã có bài viết chi tiết nha, Riêng X thì nghĩ bác viết rất công tâm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Riết ko biết sao cho vừa vs mấy cha ở đây.
Họ đã bỏ tiền vs công sức đi trải nghiệm rồi về viết bài chia sẽ vs ae. Toàn mấy ông đi massage online hóng hớt rồi kêu lùa gà.
Hôm qua cũng mới thấy ghạch tên nick thánh Thạnhoanglam hay gán ae vào tội lùa gà, Chê vú lép nữa kkk

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Iris2411, lucifer244 and MrxXx

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,058
548
0 ₿
Hóng rv từ bác kkkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,642
30 ₿
để bác lực đi test thử xem quán có j bí ẩn ko bác kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
e là người trực tiếp đi có sao nói vậy, vuốt lước chứ có vuốt c.c đâu mà chờ đợi ổng ko đc vuốt c.c là ông nói lùa gà liền, họ vuốt sát nút tý, mình cũng nêu rõ bé ktv như thế nào rồi nên mấy bác ý kiến bé này nọ thì ko thích chút nào, có chổ vuốt ok ngon thì ae đi và họ lên bài có sao tui nói vậy ai ko thích thì ko cần đi đâu đi rồi tức vì ko đc vuốt trụ lậy

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Cá nhân mình đã đi, chủ thớt đã đi, bác Meomup cũng đã đi và review k khác gì nhau mà cũng bảo lùa thì chán thật

• Love
Điểm cảm xúc: Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cảm ơn bác... Viết có khen có chê rõ ràng mà kêu lùa gà, e cũng nản.

Mà không biết phải bác là admin ko? Nếu phải nhờ bác thêm giúp em vô bài hoặc tiêu đề nhấn mạnh không phải Thảo Mộc Xóm Đất Q11 >>> mất công mấy thanh niên ngáo ngáo qua bên Xóm đất quậy người ta nữa ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,642
30 ₿
mình cộng tác viên với diễn đàn thôi, bác inbox anh lục a ka nhờ thêm vô

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411