Q.1 08TĐ , em làm anh bị cảm....

Lượt xem: 924

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Nhân lúc ít việc buổi chiều bèn trốn về sớm ghé Tân Định xem lâu rồi thế nào , vào đến nơi thì có bé lễ tân tiếp đón mời ngồi ghế và tư vấn. Mình cũng vui vẻ làm cái onsen quen thuộc . Trước khi lên phòng mình còn được hỏi có yêu cầu em út nào không thì mình cũng lâu rồi không ghé nên chả nhớ đành mượn cái ipad lướt sơ thì toàn bé mới , thấy 08 mặt cũng hợp nhãn nên chọn bé rồi lên phòng
Xông hơi sương sương thì ra ngồi chơi với bé , chung chung em dạng dễ nhìn, hiền hiền dâm dâm cuốn mắt lắm , ngồi tỉ tê nhau 1 lúc em đưa mình vào tắm, sau khi xả xà bông sạch sẽ thì cũng ôm ấp các kiểu, rồi trườn ngực , thổi kèn làm nhau 1 tí trong bồn cho cảm xúc dâng trào rồi ra giường
Do dâng trào quá mình bỏ qua phần đấm bóp lun vào thẳng màn trườn thái luôn cho sướng, 2 đầu ti em chà đến đâu tui nổi da gà đến đó kết hợp thêm âm thanh chụt chụt từ miệng em khi hôn và đi lưỡi nó phê , mình nằm ngửa ra thì em tiếp tục chà, mút đi lưỡi các kiểu . Tới thằng nhỏ em ăn ngon lành cảm giác thèm thuồng và như được làm với chính người iu ấy. Em nhẹ nhàng xoay người lại rồi bảo mình cũng làm em đi , ôi là trời sao kềm nổi , thế là mút qua mút lại rồi lên đỉnh xuống đồi.
Vệ sinh lại rồi nằm ôm ấp em , tâm sự một hồi có cảm giác là tui cảm ... nắng em rồi , Chia tay bịn rịn ghê
Tic 800 ( có code)
Tip 1000 vì bị cảm...

• Like
Điểm cảm xúc: Manhho30