Hà Nội 09 Men spa hà nội: miền tây xinh xắn, trẻ trung, đáng yêu

Lượt xem: 326

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
14
23
62
0 ₿
Hôm nay thời tiết hơi mát mẻ sau trận mưa thế là mấy ae cơ quan chơi thân với nhau rủ đi làm trận bia hơi cho nó mát,sau trận bia no say mấy ae rủ nhau đi massage tý cho tỉnh táo đầu óc, lướt trên CĐM thấy cơ sở men spa có mấy em nv mới trẻ hợp gu mấy ae, thế là mấy ae phi xe qua số 9 thiên hiền Mỹ đình 1 để thử xem dịch vụ bên đấy thế nào.

Phi vào cửa quán đã thấy lễ Tân và quản lý đi ra đón tiếp niềm nở thân thiện, sau khi nghe giới thiệu về menu và ảnh thì mấy ae chọn VIP 2 và T chọn cô bé 09 thấy bảo mới vào, lên phòng lễ Tân bật xông và nước ngồi chờ đc 5p thì e 09 xuống phòng, đập vào mắt là một cô bé rất trẻ và xinh xắn đáng yêu, em nó người miền Tây, ngồi 2 ae nói chuyện sờ mó tý thì vào xông hơi, xông hơi ra đã thấy em nó cởi đồ ra nhìn đẹp vkl, nước da trắng ngực hệ cam vừa tay mà đầu ti đỏ đẹp vkl,em nó dắt tay vào bồn 2 ae tắm táp kỳ cọ một lúc thì em nó thư giãn tại bồn luôn sướng tê cả người,đôi môi chúm chím của em nó hôn phê vcđ, tay T thì vừa ôm núi đôi thi thoảng lại lướt xuống dưới em nó mà sờ nước thì nhiều mà dám vcl luôn

Được một lúc kìm nén chịu ko nỗi bảo thôi ae mình lên giường, lên giường em nó massage cũng rất tốt và bài bản, một lúc sau em nó trườn thì thôi rồi rất bài bản và điêu luyện, em nó vừa trườn vừa hôn phê vđ sau đấy em nó thư giãn cho thằng bé lút cán phê thôi rồi, tay T là sờ loạn lên hết ngực đến em bé của em nó,em bé trẻ nên sờ vào nước nôi tràn trề thích vc,đc 20p chịu đựng thì cũng out trong miệng em nó,nhìn em nó ngậm mà hứng vđ,nằm một lúc ôm nhau rồi 2 ae ra bồn tắm cùng nhau thêm 1 lần nữa sau đó ra giường ôm nhau nghỉ ngơi tỉ tê trò chuyện với nhau.

Anh em nào gu tình cảm thì thử trải nghiệm em nó rất hay,nói chuyện lúc lâu 2 ae tạm biệt nhau bằng cái ôm tình cảm rồi xuống thấy mấy ae đã ngồi trò chuyện vui vẻ là biết ông nào cũng OK rồi,thanh toán xong đi về và hẹn em nó sẽ quay lại để cùng em ấy thăng hoa.T đánh giá em 09 điểm tuyệt đối từ sự trẻ trung xinh đẹp và cách nói chuyện dịu dàng đến phục vụ