Q.9 10 Trung Sơn Em học trò hư hỏng

Lượt xem: 980

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quá quá

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/5/23
Chủ đề
1
1
2
Tp.HCM
0 ₿
Theo lời giới thiệu của người anh đi trước, mình lặng lẽ độc bước vào Trung Sơn để trải nghiệm
Khi bước vào đây cảm giác nhân viên rất nhiệt tình vài chuyên, mình lần đầu đến nên hỏi hơi nhiều bạn lễ tân vẫn kiên nhẫn tư vấn từng li từng tí cho mình.
Sau khi chọn vé xong mình đưa hướng dẫn lên phòng, phòng rất rộng rãi và sạch sẽ
Xông hơi được tầm 5 phút thì bé vào phòng, dáng em cao, thon thả thêm vào bộ trang phục học sinh làm con trym mình rạo rực hẳn lên
Bé chào hỏi rất lễ phép, nhìn bé mình cảm giác rất ngại ngùng, bé lau mình và quấn khăn cho mình dẫn mình ra ghế và chủ động ngồi lên dùi mình khiến mình giật mình, bé bắt chuyện vui vẻ còn đút trái cây cho mình ăn tạo cảm giác rất thích thú như cặp tình nhân đang hẹn hò.Da bé rất mịn, và có mùi hương rất quyến rũ
Sau đó bé cầm tay dẫn đi tắm, bé tắm rất kỹ và sạch sẽ
Cuối cùng cũng đến giai đoạn mong chờ, bé đấm bóp rất chuyên nghiệp và rất đã, sau massage khoẻ thì tới massage mệt, cái lưỡi ướt át cùng cặp bưởi bé đi dạo khắp cơ thể khiến mình run lên vì sướng, nằm ngửa lên bé liếm cổ, cắn ti hôn rốn và đưa lưỡi đến vùng ngã ba tình yêu, Bé Bj vừa rên rất chi là sướng, bé Bj rất từ tốn và chuyên nghiệp cộng thêm cái lưỡi điêu luyện của bé khiến mình không thể kiềm nổi và bắn tung té.
Sau khi xong nằm nghỉ mệt nói chuyện với bé, bé rất vui và hoà đồng cuối cùng bé dẫn ra tắm lại lần nữa thế là luyến tiếc chia tay bé.
Vé 500k
Tip 500k
Lần sau gom đủ lúa sẽ trả nghiệm vé 1.200k cùng bé vì không thể nào quên được cái lưỡi điêu luyện của bé số 10 này.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn and MrxXx
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.