15 Masteri 79

Lượt xem: 243

6sauchin9

Massage Lão Thành
5/12/17
260
57
29
Trước tình hình con gấu đang đi chơi với với hội chị em phụ nữ nằm nhà gọi video mà nhìn gấu tự nhiên hứng lên quá không biết thế nào , lướt lướt khu q9 thấy cái masteri 79 nhìn cũng đẹp, chạy qua chơi .

Mới lần đầu đi đây nên cũng cứ theo tự nhiên lại đá chống có người lại giữ xe xong lên phòng thủ tục, thì được cái lễ tân tư vấn khá kỹ các gói dịch vụ , hỏi tới hỏi lui mấy cái mà bé cũng nhiệt tình giải thích , cuối cùng chọn cái gói theo gu , 69 keke. xong xuối thanh toán vé , không quên lấy cái mã để được giảm tý tiền . Chuẩn bị lên phòng .

So với mặt bằng chung thì ở đây khá giống mấy cơ sở từng đi chỗ q2 , thủ đức , lúc đầu coi hình tưởng là hình lấy đại nhưng gặp mới biết cùng hệ thống, vậy an tâm rồi, thay đồ xông hơi đợi em . ngồi mà cũng hồi hộp lắm sợ gấu gọi phát chắc toi. Đang vậy thì em xuất hiện, nhìn sơ thấy dáng em cân đối face có nét dễ thương. thế ổn rồi. ra lau người rồi xạo xạo tý với em để tạo cảm giác .

Tắm : khá ổn, lớn nhỏ tắm đầy đủ đặc biệt hơi thiên vị thằng nhỏ được em hun, lơn hem được hun B23

Đấm bóp thư giản : Do tranh thủ sớm với muốn được bình đẳng lớn nhỏ thành ra kêu em thư giản luôn. Vậy là em bảo nằm sấp đi nào lúc này thì vừa nằm sắp xuống thì đã bị một làn hơi đè lên, làm hết cái hồn, y chang gấu nhà vậy , hihi. nhưng rồi mọi thứ khác đi khi bắt đầu là sự ướt át , ấm áp, vuốt ve đủ cả, lưỡi em đi rất êm, tay thì em vuốt nhẹ bẹ sườn rồi xuống thằng nhóc, ngực thì lượn lờ trên lưng chỉ 2 đầu ti tip lưng , ấy vậy mà nó phê lắm ấy. sau đó em trường xuống xoay xoay lưỡi chỗ mông làm nhóc nó đang như kích thích vậy, tui xoay lại và sự phối hợp em rất nhịp nhàng, vuốt đùi xong em bj một lúc rồi bắt đầu trườn lên click ty tui tranh thủ khám phá vùng sông nước , được hồi em xoay người lại và cùng nhau đấu , với kinh nghiệm chinh chiến tui tranh thủ tạo những bài đặc sắc nhất em vừa làm vừa rên mà nghe sướng cả phòng, cuối cùng thì tui được bắn một phát liên hồi, bao nhiêu ức chế được giải tỏa,

Hồi sức : vừa xong em ra rửa tay rửa mình lại rồi bắt đầu xoa bóp đầu , tay một hồi rồi thì tui cũng xin phép về sớm , tranh thủ không bị điểm danh chết.

Đánh giá em 15 : face ưa nhìn, kỹ thuật nhiệt tình , bướm sạch sẽ keke.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Babydragon Babydragon:
    Bác Lục phát code chưa nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anolimit nói:
    Chân ướt chân ráo anh em cho xin info lấy code của ms minh long nha.thanks
    anh tải app camapro để lấy code nè.
  • A Anolimit:
    Đa tạ
  • bakainu bakainu:
    Ae pro cho hỏi massage Eva và Ozawa ở Gò Vấp chỗ nào ok hơn ạ? Thấy khuyến mãi hấp dẫn quá cuối tuần ghé xả stress mà đang phân vân. Thanks ae.
  • bosscuoi bosscuoi:
    Chơi 2 chỗ luôn bác hihi
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chơi gme ko bao giờ trúng hết :((
  • Lee Min Hoo Lee Min Hoo:
    Bác Lục hôm nay có phát điệp vụ ko nhỉ?
  • hacgiay hacgiay:
    Bác lục.. Phát nhiệm vụ cho ae với
  • tieutuga tieutuga:
    trong camapro có 1 mục code duy nhất làm sao mình chọn được gói thường, vip, onsen ae
  • bosscuoi bosscuoi:
    Mã đó giảm chung đó bác
  • ThoDen357 ThoDen357:
    Ae cho hỏi muốn tham gia chơi game trúng code thì như nào nhỉ
  • El_Nino09 El_Nino09:
    @ThoDen357, zô bài event của Dory. Đọc thể lệ kỹ rồi quất thôi bác
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Ủa anh em tiêu đề diệp vụ ghi tham gia ngày mìn ghi ngày thôi hay ngày tháng năm vậy ae
  • El_Nino09 El_Nino09:
    Ngày / tháng nha bạn
  • Boyvip1988 Boyvip1988:
    Hello ae phải có report rồi mới được đk tham gia điệp vị à.
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Cảm ơn bro
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    Tối nay có ae nào đi Cẩm Thy chung ko ạ? Ib giờ giấc đi chung cho vui
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, bác cứ zui ze nhe
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @PASSIO, ý bác thế nào
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    Cần tìm ae đi Cẩm Thy chung ạ,đi 1 mình em sợ kkk
  • Cha nuôn Cha nuôn:
    Anh em ơi thông báo điệp vụ gửi tới là biết còn hong thì hong có hả anh em
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, bác xách súng mà sợ các e sao,kaaa
  • cuonghoib6 cuonghoib6:
    @PASSIO, sợ chứ sao không bác,vô hàng diệt quái mà có 2 viên đạn,chắc hy sinh trước khi gặp Trùm Cuối
  • PASSIO PASSIO:
    @cuonghoib6, vậy bác xài 1 viên nóng, 1 viên ướp lạnh xài cho chùm cuối,hii
    31/5/17
    551
    146
    34
    Ngon trym nhé chú, TR cũng quen 1 bé ở đây nên hem dám đi số khác cũng hem dám rp B12

Tắt ảnh nền