Q.1 27 massage dubai q1 zabaco luôn

Lượt xem: 2,391

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tui hay đi khu bên q8 nó gần nhà với nhậu nhẹt xong ghé mx rồi về , mà đi riết cũng chán, nay có dịp mấy ông anh rủ đi 188 lê lai hát hò, phong cách cũng giống như boss, nhưng bên này mấy em có vẻ "rén" hơn không bung lụa bằng, đang chơi thì lúc mấy ổng kêu về có cái này vui lắm. Đi theo nên nghe vậy mấy ổng cho xe đưa qua lê thị hồng gấm, nguyên cái bảng massage to đùng .
Vừa xuống xe thấy nguyên thảm đỏ trải theo cầu thang nhìn uy tính quá, bước vào máy lạnh phà phà mấy ổng kêu lấy onse 2 cho tui xong được lễ tân đưa cái ipad cho lựa , chưa kịp coi gì kêu luôn 27 cho tui. thế thôi nghe vậy. Ngồi tán dóc tý lên phòng, có thang máy nghe nhạc nhẹ nhẹ . Vừa vào phòng thì ôi, nó một trời với mấy chỗ bên q8 tui đi, đúng tiền nào của đó, bồn thì to vật, cái phòng có luôn xông hơi , xông khô , giường nằm to, mà lúc nằm lên kiếm cái lỗ để úp mặt thì kg có, nhưng có cái gối đễ kê cũng được.
Bé 27 vào , phải nói sao ta, nhìn một phong cách nó lạ lắm, từ trang phục đến cái cách bé chào hỏi như là từng làm tui nhiều lần lắm vậy, đồ gì mà như gấu nhà chuẩn bị kêu trả bài vậy chứ. Tui còn định hỏi bé có vào lộn phòng không ? mà bé bảo anh an nhăn yêu cầu em cho anh. Chù chòa có gửi gắm luôn, bắt đầu bé đưa tui vào tắm, tắm cũng lạ lắm, chả phải đứng rồi xịt xịt nước rồi chà xà bông không, mà bé để tui nằm ngâm trong bồn rồi từ từ dùng chả thân mình trườn lên người , hôn lấy tai xong ôm lấy tui như người tình, làm tui phản xạ tự nhiên ôm hôn lấy bé, càng lúc bé càng tấn tới tiếp bé bj trong bồn xong hôn từng tý từng tý trên người , tui ôm lấy xoa bóp cặp vú rồi từ từ xuống v4 bé, cơ thể bé làm gì mà cảm giác mát mịn thế không biết. đang lúc bé vuốt ve tui hơi kích động hứng lên quá bắn luôn khi bé vừa ngậm lấy thằng nhóc, tui chỉ biết nhắm mắt mà hưởng thụ cái sự sung sướng khi bé chăm sóc tiếp cho thắng nhóc nó được out cho hết, bắt đầu đưa tui lên giường.
Mới out xong người nhẹ tênh lên nằm để bé đấm bóp. Khâu này không thừa gì, bé đấm có lực và như một số chỗ tui đi kểu orchild vuốt lướt gì thì trong bài massage khỏe bé cũng làm kiểu vậy, kích thích thằng nhóc mới tập thể dục xong muốn nghỉ cũng không yên nữa thế hiệp 2 phải diễn ra rồi.
Hiệp hai tui như bị hiếp luôn , bé dùng đủ trò làm tui phải gọi là quằn quại, từ để tui tự chủ động trước mà bé như chưa đủ phê thế là bé đè tui quần cho tui chỉ biết ú ớ trong vô vọng và phải một lần nữa bị vắt kiệt sức đúng không còn sức để giơ nổi cái tay lên chào thua nữa. Nằm để mặc bé muốn làm gì làm là có thật.
Sau bé lại còn ghẹo thêm cái đi anh còn cứng lắm, tui muốn chắp tay xin mà còn không nổi , bé đè tui hun hít mấy phát nữa, tui bảo chắc em phải bo cho anh chứ anh bị ăn híp quá hà hehehehe. bé bóp cho thằng em một phát, bo này. Ui . Năm nghỉ tý tán dóc rồi bé vào tắm lại cho tui, phải nói lúc này thấy sắp thoát khỏi bé là mừng lắm...... ra thang máy bé vào cùng với tui đi xuống dưới chứ không để tui đi một mình , cái này tui thích đấy, nhìn trong thang máy bé thì bộ đồ hấp dẫn vậy tui thì đồ lịch sự như nhớ lại sắp đón gấu vào trận hihihi.
Ra quầy được mời vào phòng thư giản ăn tô mỳ bò trứng gì đó mà mấy ông kia đợi sẵn rồi. Mấy ổng bảo tip bé thôi, vé mấy ổng mời, tip bé luôn 1 chai rưỡi quá hài lòng. lần sau chắc đi 2 vé onsen 1 cho lâu lâu nữa mới có giờ tâm sự với bé chứ.

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
chưa bao giờ đi bên đây mà mới đi 1 lần là thấy nghiện rồi. có đều hơi rén vụ xe cộ phải đi grab thôi.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Quận 1 rất vui khi được anh ghé trãi nghiệm cũng như có lời khen tặng bé KTV 27, thay mặt bé 27 cơ sở xin cảm ơn anh và chúc anh luôn dồi dào sức khỏe , lộc vào nhiều nhiều để ghé thăm bé cũng nhưng rất nhiều bé đang ở tại cơ sở a.

• Love
Điểm cảm xúc: Kinhcan6diop

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Vào động bàn tơ 41 này thì khó rút ra lắm bác à :cuteonion17:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Sao lúc trước t ko đc e cưng chiều như chủ thớt ta? Chắc tại t già, xấu trai, lùn, hói nên k đc e cưng chiều đặc biệt như vậy :(((

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Legoland5 and Chị 3 Báo

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ko phải đâu, ẻm nhắm mấy anh mới mới còn là thóc để mổ chứ bác là gà rồi ẻm sao dám ăn bác =))