Q.7 [287 - PT] 88 Thiên hạ hữu tình onsen

Lượt xem: 902

Con Số Gì Đây

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/22
Chủ đề
12
115
78
0 ₿
Mình được đón tiếp bởi một dàn nhân viên khá nhiệt.
Ngồi rung đùi nhâm nhi redbull một lúc thì cũng được bạn locker dắt lên phòng.
Bất ngờ là CSVC được decor sang trọng và sẽ rất thích hợp cho anh em nào muốn đưa đối tác đi trải nghiệm.
Mình vội thay đồ vào xông hơi cho tỉnh táo sau cả ngày dài vùi đầu trong công việc.
Chợt có tiếng gõ cửa,
Một cô bé bước vào trong trang phục cosplay càng làm tô điểm thêm vẻ đáng yêu.

Bé đến lau người, dìu mình qua bồn tắm và chủ động bắt chuyện tâm sự để hai anh em hiểu nhau hơn trước giờ lâm trận.
Ấn tượng của mình là bồn tắm rất rộng rãi cho hai người có thể cùng ngâm mình thoải mái.
Bé nhẹ nhàng tắm táp cho mình kết hợp với những động tác kích thích các vị trí nhạy cảm làm cho cậu nhỏ ko ngừng biểu tình.
Hai anh em tạm dừng cơn khoái cảm ở đó trong nuôi tiếc để dành lại sau cuối.

Bé tâm sự đã từng làm việc ở spa do đó kỹ năng massage của bé làm mình vô cùng bất ngờ.
Bắt đầu từ đỉnh đầu, bé thả cho những ngón tay lướt trên tóc, xuống thái dương rồi nhẹ nhàng day ấn huyệt.
Sau đó, những viên đá nóng được bé dùng để vuốt khắp cơ thể mình kết hợp với những động tác thư giãn xương khớp rất bài bản.

Bỗng bé ghé vào tai mình mút nhẹ và xin phép qua phần thư giãn kèm theo tiếng rên khẽ.
Bé cho dầu lạnh làm ẩm cả hai cơ thể rồi bắt đầu cho hai quả đào tiên lả lướt khắp nơi.
Rồi bé dùng lưỡi đi chậm rãi từ cổ xuống chân và bắt đầu tấn công cậu nhỏ.
Đến cao trào, bé chủ động nói mình cho tay vào trong cô bé để cả hai có thể cùng nhau thăng hoa.
Điều này xoá bỏ hoàn toàn khoảng cách giữa mình và bé, làm mình cảm thấy như đang được ân ái với một người tình.
Và cuối cùng mình cũng phải đầu hàng bằng việc phun trào và để cho bé vắt đến giọt cuối cùng.
Mình và bé tắm lại cho nhau rồi nằm ôm ấp tâm sự quên cả thời gian.

Đánh giá cá nhân:
KTV 88 :
Face -> khá xinh, sắc nước hương trời.
Vòng 1 -> to tròn, mềm mại bóp sướng đã tay.
Vòng 2 -> săn chắc, ôm cực thích và ko hề có mỡ thừa.
Vòng 3 -> mông mẩy, mịn màng cho cảm giác bóp và vỗ rất cảm xúc.
Vòng 4 -> cỏ được dọn gọn gàng, nước nôi đầy đủ,

Chi phí: Tic 600K (code cama), Tip (1200), Locker (50), giữ xe (20)

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
Không được CIA hả bác

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Con Số Gì Đây đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.