Q.1 55 Fyou cô nàng gợi cảm.

Lượt xem: 841

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
78
61
25
0 ₿
Cuối tuần mấy anh em máu quá kéo qua 21 bùi thị xuân hát hò , hát thì ít hò thì nhiều, toàn đô 2 lon mà mấy bé đưa lên hỏi uống như thế nào nè, mà quất 100 100 , 3-4 ly bật ngữa. bắt đầu là những nốt cao nốt trầm và kết thúc là những nối phè phè , gục ngã trong lòng mấy em, thêm ông máu lên kêu ra beerclub coi mấy em nhảy cho nó máu, ông lại bảo thích nhảy riêng 1 phòng thôi không ồn ào, bất đồng các thứ , tui chỉ bảo thôi kéo đi massage , vừa thoải mái với cũng đỡ mùi mấy em ôm nảy giờ , về gấu xé xác chết, vậy mà kg chịu bảo tui muốn đi thì đi mình đi , mấy ổng chơi tiếp. Không cãi lại người say tui đành bước ra đi qua fyou , có xe ôm sẵn kêu chở qua lấy 20k hihi.
Lết lên lầu mọi chuyện bắt đầu ổn áp, ở đây thì chả ai cãi gì, toàn dạ dạ nghe mà sướng, chọn cho anh bé vú bự kkkkk, thế được tư vấn chọn hình thấy 55 chốt luôn, vé tắm cho nó phê.
Đi theo lối đi đầy xa hoa chốn đô thành ,.... nói thấy fyou làm lối đi như mấy chỗ karaoke vậy, phòng dãy dãy. Được đưa vào phòng quen thuộc, máng bộ đồ lên ghế rồi chui vào phòng xông hơi kế là xông khô cũng tiện để vào. Xông hồi khói nó lên ui đã , phòng xông này đời mới nên hơi lên nhanh khá là đã. Chui qua xông khô thấy bé bước vào đang pha nước , trùi nhìn cặp ngực mà muốn rớt ra ngoài luôn ấy chứ, quá là uy tính , like cho lễ tân tư vấn chuẩn chỉ.
Thấy em xong xuôi rồi tui bước ra keke. em lại lau người tui , tui chả rời mắt khỏi cặp ngực em, cái gì mà nó đã thế, vừa tâm sự vừa bóp bóp nó đã , em cũng chịu khiêu khích thằng nhóc , một hồi nước nôi lên đủ rồi 2 đứa vào tắm, khâu này lúc đầu tui thấy bình thường em chỉ nude rồi tắm cho tui vậy mà sau khi tắm sạch sẽ thì em bắt đầu bài trườn thái , bj , vuốt ve, rồi cặp ngực em nó phát huy hết công suất, càng làm càng sướng , em bj trong bồn thôi mà tui phải out luôn phát đầu , phê.
Lên giường lau người rồi em đấm bóp , khâu này tui thấy nó thừa quá, kéo em lên tui ôm hun cho đã , rồi tâm sự khám phá em hồi thì bắt đầu kêu em làm thái luôn, em ngoan ngoãn bảo tui năm sấp lại, bắt đầu màn thái của em, đặc điểm là em đi thái từ chân lên , nên cảm giác nó lâng lâng đến khi em trườn đến lưng là đã phê lắm rồi , lật người lại ôm lấy em hôn ngực em , sờ bướm em , thì nước nôi rân rân , từ từ em trườn xuống bj, cảm giác nâng niu con ku bé bỏng của tui mà kích thích vãi , em chậm chậm nhấp nhấp rồi từ từ nhấp sâu kekeke, rồi từ từ em đưa bé bướm của em qua để tui bắt bằng mồn , húp thì cứ húp , mà phê thì cứ phê, em bắt đầu vào thế rồi , từng nhịp em làm mà tui như càng sôi sục hơn , húp đã hơn để phát 2 bắn ra mà không nhghi3 là mình say còn có thể ra nổi.
Em tiếp tục vắt cho tui xong xuôi mới đi ra để wc ,
Tui nằm tiếp tục phần cuối em lại xoa bóp rồi để tui mân mê cặp ngực như một món quà em treo cho tui cứ sờ sờ bóp bóp đã đã.
Buổi đi chơi kg thể tiết kiệm hơn khi chỉ mất 2tr mà được cả 2 tiếng bên em, quần nhau, sung sướng , được chăm sóc các kiểu. kiểu này nghiện bé lắm đây.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: superman04, Su_Ca_Ra_Ki and L.O.X

superman04

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
8/3/18
Chủ đề
3
110
12
0 ₿
bé vắt kiệt bác luôn à, nghe miêu tả kích thích thiệt

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
vắt kiệt là thích rồi đấy, có mấy bé chỉ thấy out là xong .