#79 ĐUBAI BT ĐÓN GIAO THỪA CÙNG EM

Lượt xem: 2,016

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Năm nay tết tây được ngỉ cũng 4 ngày bạn bè thì sách đít về thăm nhà hết rồi còn mõi mình trên này cũng bon chen lên con chiến mã ra đường chơi mà đi mình chán quá lại thêm cái kẹt xe nên thôi kiếm chỗ đáp cho êm.
Lũi xuống hầm xe bên dubai bình tân rồi lon ton lên lầu mua vé theo hương dẫn ku giữ xe . Trời cũng se se lạnh lên làm ly trà gừng cho ấm bụng rồi mới lên phòng.
Nghe tiếng cũng lâu nhưng cũng khá bất ngờ khi đặt chân vào phòng. Với không gian ấm cúng kết hợp cách trang trí khiến tui như hoà vào thiên nhiên hoang dại, lột trần ra rồi vào xong hơi thôi trời lạnh quá mà . Chăc e đứng đợi sẳn ở ngoài nên khi tui vừa ra thì e cũng gõ cữa bước vào . Điểm nhấn đầu tiên là nụ cười thân thiện của bé kiểu như e thẹn. Vẫn còn ôm mấy cái khăn trên tay e nhẹ nhàng đe xuống giường r cầm 1 cái lại lau người cho tui. Tâm sự cùng nhau được chútthif vũ điệu adam bắt đầu. E lột trần tui ra rồi đưa vào bồn tắm gội sạch sẽ. Mà thường đi mấy em nào lúc tắm chăm sóc chỗ đó càng kỉ thì e càng nhìu chiêu.
Lên nằm cho e đấm khoẻ trước với thân hình mình dây cây cảnh mà e đấm cũng đã Lực đấm ổn vừa đấm vừa hỏi chuyện biết cổ hay mõi hay sao nên e ấn nguyệt mấy cái chỗ đó khoẻ ghê vậy ah.
Đang hiu hiu như mún ngủ thì e tubg bài quyền thái đầy bất ngờ . Nhanh như một cơn gió e đã tuột hết ra rồi áp 2 bầu sữa lên người mình chà chà đẩy đẩy kèm thêm đường lưỡi thần sầu của mình làm tui chỉ biết nằm im đó mà hưởng thụ . Cũng may là cái giường có cái khe ở giữa k là chắc chết thằng nhỏ. Đang phê phê thì e bắt nhõng đít lên e rơ nhẹ đường lưỡi quanh đùi rồi mút 1 cái e triển luôn chiêu Bj ngược . Vừa bj ngược vừa đá trứng cút trời ụ nó đã hêt nấc . Lật ngữa ra e vừa click ti vừa típ màn Bj nhứ k có hồi kết . Nhiệt độ tăng dần e chủ động hãm nhiệt lại bắt đầu màn chà thái . Ở thế này e chủ động vén váy lên cho mình mò cua bắt sò thám hiểm địa hình luôn . Tìm hiểu nhau cũng đủ rồi e bắt đầu bj dồn dập hơn. Vừa sâu vừa nhanh chắc là phương châm tác chiến của bé . Và rồi cũng cố gắng lắm nhưng đành bắn pháo hoa trước giao thừa trong bàn tay mềm mại của bé.
Service chỉ có thể đánh giá la tuyệt vời :
V1 cam việt hơi mềm tí
V2 mình dây
V3-4 rà đúng hệ cái là lũ về

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63