Gò Vấp Bánh Mì Kẹp Thịt Mất Cục Thịt Tại Massage Luxury

Lượt xem: 1,003

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trần Hoàng Nam

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/22
Chủ đề
2
16
0
0 ₿
Cũng khá lâu rồi không đi massage đúng lúc hôm nay có thời gian rãnh thì mình lấy điện thoại ra để gọi ngay cho Mr.Hải bên massage luxury để đặt phòng và lấy code giảm giá nghe nói đâu đang có chương trình giảm giá 30% .Gọi đặt phòng xong xui lấy code xong thì mình lấy xe chạy tới mới chuyển nhà hơi xa nên chạy tầm 30p mới tới được .Vừa tới thì vẫn như thường ngày được một bạn dẫn xe cho rồi dẫn mình vào trong để ngồi ghế chờ lễ tân .Lễ tân đi ra giới thiệu các gói và các quy trình trong gói đó, sau khi suy nghỉ một hồi thì quyết định chọn vé nuru 69.Còn KTV thì sau một hồi nhìn hình thì mình quyết định chọn bé 00 vì nhìn đúng gu của mình .Ban đầu định đi lại bé 15 mà bé đang bận rồi nên là coi hình chọn bé 00 khá hợp gu .
Chọn KTV xong ,chọn vé xong thì nhanh chân nhanh tay cùng bạn nhân viên lên phòng trước .Vô thì xông hơi để chờ bé ,đâu đó tầm 15p thì bé bước vào ,thì mình liền chạy ra từ làn khói mờ trong phòng xông hơi để gặp bé .Ấn tượng đầu tiên gặp bé là một cô bé xinh dễ thương mũm mĩm ,cao đâu tầm 1m55 ,trắng .Bé thấy mình chạy ra gặp bé ,thì bé cười một cái ôi má muốn xỉu ngang ,xong bé lấy khăn lâu người cho mình .Rồi dẫn mình vào bôn tắm cùng bé, bé làm phần tắm khá kĩ ,chà xác các kiểu bé cũng nghịch thằng em mình một xíu rồi bé lâu người cho mình xong 2 anh em dẫn nhau lên giường.
Lên giường bé bắt đầu vô phần massage khỏe bé làm có lực ,đủ các bài từ đá nóng đến gối nóng .
Massage mệt : Bé bắt đầu đi lấy tinh dầu ,xong rồi bé tưới lên người mình rồi dùng chiếc lưỡi thần kỳ của bé đi vòng quanh trên khắp cơ thể của mình .Ác hơn là bé kết hợp giữa cái lưỡi của bé cùng với cập ngực hệ bưởi ,cái lưỡi nhưng kim chỉ nam của cặp bưởi lưỡi đi tới đâu thì bưởi đi tới đó khiến cơ thể bắt đầu giật giật kkk .Xong xui thì mình lật người lại vừa lật người lại thì kiểu bé vô tư thế sẵn á , bé lấy cặp ngực của bé bắt đầu chơi chiêu bánh mì kẹp bé kẹp mà mất luôn thằng em mình ở giữa haizz .Rồi xong bắt đầu hun nhẹ vào đầu của thằng nhỏ rồi kéo lưỡi 2 quả bi mút nhẹ má rung hết cả người.Tiếp đến là phần 69 với bao nhiêu lần được khám phá hang động thì đây là lần đầu tiên mình thấy cái hang động mà nhiều nước đến như vậy ,nhưng không sao lượng nước đó đã được mình quét sạch trong một nốt nhạc .Nhìn một phát là biết bé dâm đến cỡ nào rồi kkk , bé bắt đầu lộ diện con người thật của bé ra sau khi màn quét sạch nước của mình thì bé cũng không chịu thua mình mà bắt đầu màn bj cực sôi nổi kkk bé cứ liên tục như thế không ngừng nghỉ thế là sau một hồi chịu đựng và rồng mình thì cũng không chịu nổi và phọt một phát hết tinh túy lên người bé.Hai anh em ngồi ôm nhau một hồi thì bé dẫn mình đi tắm lại và ra về thôi .
Đánh giá chung
KTV : 00
V1 : người chơi hệ bưởi 8/10
V2 : hơi lipit 7/10
V3 : to tròn ,căng mịn
V4 : nhiều nước ,thơm tho
Lời khuyên : anh em đang mệt mỏi và đau nhứt anh em có thể đến tìm bé 00 vì bé đáp bóp lực và đã lắm

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã dành 1 ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thế qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.