Gò Vấp Trải nghiệm cô bé bí ẩn 72

Lượt xem: 1,126

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

VuHao

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
20/2/22
Chủ đề
20
179
39
Thu Duc
0 ₿
Xin chào tất ae. Sau bao nỗ lực cày cuốc kiếm tiền cơ thể mệt mỏi rã rời chán quá lan thang trên trang congdongmassage để lấy lại động lực thì thấy Massage Luxury .Nghe danh cũng lâu rồi h có dịp thế là alo cho add book 1 cuộc hẹn ngay . Add cho xem vài bé thì thấy 72 vô cùng bí ẩn, gặp tính tôi thì gì càng ẩn càng thích. Thế là book luôn cho nóng. Vác xe chạy từ thủ đức lên vừa tới thì được một bạn ra tiếp đón một cách vui vẻ .Vô tới trong thì được ngồi ghế các bạn nhiệt tình tư vấn còn rót trà cho 2 anh em nữa tôi đi vé nuru69 them 1 shot luôn cho máu.
Uống trà xong thì mình lên phòng trước vô thì mình không xông hơi được tí thì bé lên . Từ lúc khi vào phòng cởi đồ cho mình đến lúc mình bước ra khỏi cửa và ra về mình có cảm giác đc nâng niu, như kiểu tôi ngày xưa đc con người yêu cũ nó nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa vậy. Một thái độ ân cần chu đáo của 1 người mẹ với đứa con trai nghịch ngợm hay như 1 cô nàng phi tần hầu vua thưở phong kiến vậy. Em này thì cao tầm 1m6, người thuộc dạng đầm, có vòng 1 vừa tay mình nhưng đầu ti thì lại hồng hào . Kỹ thuật massage thì ổn, làm rất có lực làm cơ thể mình cứ dãn hết cả ra. Thái độ rất tốt nha em rất là chiều khách luôn, vào thế 69 nghịch vòng 4 của em em cũng ngoan ngoãn, lúc tôi xoa bóp và móc cua em còn rên khe khẽ tạo cảm giác cho mình nữa chứ ui tr ơi thứ nào mà chịu nổi. Em này BJ thì cũng bình thường, không có BJ+ (nóng,lạnh,hay lốc xoáy),được cái tận tâm. Cuối cùng thì cũng có cái happy ending. Tôi có thử qua màn kẹp vú của em nó, cảm giác cũng mới lạ lắm.
Đánh giá chung
Face : Tùy theo mỗi người đánh giá tôi thì 8/10
Dáng người : Thon thon
V1 : Vừa tay mình
V2 : thon thả
V3: vỗ đã
V4 : Nước nôi ra rõ lắm
Sẽ đi thử lại nếu có đủ lúa hehehe

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury bên em xin cảm ơn anh vì đã dành ra chút thời gian ít ỏi qua cơ sở bên em trải nghiệm những dịch vụ vô cùng mới mẻ ạ. Chúc mừng anh đã có một buổi trải nghiệm vô cùng ưng ý ạ và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Xin chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.